Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

@NamkingWIN: ừ cái board về nằm trong bưu điện rồi, mai là ông phát thư đi ngang quẳng vô nhà ;)

Haizz jụ giá rổ của M8 ae xem cho kỹ, 1 cái thì giá bán ngay còn cái kia giá đang bid còn hơn 4 ngày mà .... đã hàng đó mà còn lo giả thì hết thuốc :D

smallgent

Well-Known Member

Từ trưa đến giờ ko thấy bạn @robot_1983 đâu, chả biết đã làm được board dac pcm1502 hót chưa nữa? kaka

khoaikhet

Member

Wow, con es9023 của mình nay mai cũng về nhà rồi.

vẫn ko hót bác ah. Mới order 120 cái jumber mới về phá tiếp. bực quá chắc jumber bị hư quá. Làm y vậy hoài ko dc. lần này ko dc nữa là cho vô thùng rác bác ah :(

smallgent

Well-Known Member

@robot_1983: mua vé máy bay + gửi thư mời để xin visa tui bay qua fix cho...kết hợp vừa vọc vừa sưu tầm đi cho đủ nước thứ #10 nếu như bạn ở nơi mình chưa từng đến ;)

trước giờ ko đam mê audio bác ah, thấy mọi người chơi vui và dư board nên dọc chơi đó mà. Ai dè chuốt lấy bực mình. Rảnh rỗi sinh nông nỗi đó bác :(

NamkingWIN

Active Member

trước giờ ko đam mê audio bác ah, thấy mọi người chơi vui và dư board nên dọc chơi đó mà. Ai dè chuốt lấy bực mình. Rảnh rỗi sinh nông nỗi đó bác :(

Bác chụp hình cái board xem thử, mắc dây sẵn luôn để mọi người xem dùm bác!

linh0983

Well-Known Member
Re: Ðề: Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

@linh0983: 1 cái giá bán ngay còn 1 cái giá đang bid mà a ;) ... a trả giá người ta đồng ý 185$ rồi ko mua mất uy tín à nha :D

Cái board ES9023 về đến nơi rồi...hy vọng mai có hoàng ;)
Giá bán luôn bác ơi bác xem lại đi a . Thế mới phân vân nhỡ hàng đểu là toi .
Mình hóng es của bác .

linh0983

Well-Known Member

@NamkingWIN: ừ cái board về nằm trong bưu điện rồi, mai là ông phát thư đi ngang quẳng vô nhà ;)

Haizz jụ giá rổ của M8 ae xem cho kỹ, 1 cái thì giá bán ngay còn cái kia giá đang bid còn hơn 4 ngày mà .... đã hàng đó mà còn lo giả thì hết thuốc :D

" buy it now " rõ ràng mình có thấy chữ " place bid " đâu bác chủ ???????????????????????????

smallgent

Well-Known Member

@linh0983: E chụp lại a xem so sánh nè:

Cái link đầu giá bán ngay, ko có thời hạn

Cái link sau giá bid nên có ghi còn mấy ngày mà, đến đầu giờ trưa thứ bảy này sẽ đóng.

linh0983

Well-Known Member

@linh0983: E chụp lại a xem so sánh nè:

Cái link đầu giá bán ngay, ko có thời hạn

Cái link sau giá bid nên có ghi còn mấy ngày mà, đến đầu giờ trưa thứ bảy này sẽ đóng.
Mình bấm vào " buy it now " nó đòi bán luôn đó bác . Các bác nào muốn thử a . (Mình thử với Nick khác và accout đã hết lúa )
Mình nghĩ thời gian đó có nghĩa là : $160 là có giới hạn về thời gian ko biết có đúng vậy ko .

NamkingWIN

Active Member

E bấm vào cái link 160$ thì nó nói phải được chủ món hàng pre-approval mới được bác ah. Chắc cái này là bán cho ai đó đã thương lượng trước như bác linh0983 nên phải chờ seller approve!

smallgent

Well-Known Member

$160 thì vẫn chỉ là giá bid thôi chứ chưa thành giá bán mà a.

Nsx thì luôn muốn giữ giá bán. Cách bid này chỉ là bước kéo dài duy trì giá bán đã công bố nhưng vẫn muốn đẩy hàng thu tiền về dù giá bán thực có thể nhỏ hơn giá công bố (như hôm trước a chốt với họ $185). Cũng có khi người bán kia ôm lượng hàng lớn được margin cao giờ muốn tung bán để quay vòng vốn...ôi đủ các mục tiêu. Cũng có khi đó là chiến lược kd thôi để họ tung tiếp cái mới M9 chẳng hạn đẩy giá lên tiếp. Sau thời gian nếu thành công thì giá trị thương hiệu của họ lên còn nhiều hơn.

smallgent

Well-Known Member

@NamkingWIN: sáng ra xách cần câu cắm đi mẹ nói ngoái theo "cá thì nhiều, con lấy chỉ những con to thôi nhá", mình "dạ". Đến nơi mình canh các khu mà có dòng nước chảy đến là nơi cá sẽ tụ về vì chỗ đó có nhiều thức ăn, đặc biệt chỗ bóng mát, um tùm tí là cá sẽ to nên cứ 2m mình cắm một cần. Xong đâu đấy lấy đt ra vào 4r spam hoặc xem xem cái board dac es9023 về chưa? Chiều đến mình sẽ kiểm tra cần nào con TO nhất mình sẽ chọn :)

Mình chụp hình mấy con cá dính câu, ae chọn giúp con nào to nhé :D

linh0983

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

OK ! Vậy mình cảm ơn các bác a .

smallgent

Well-Known Member

@linh0983: e kể chuyện cho vui nhưng thực tế nó thế. Ebay là mạng thương mại điện tử (e-commerce) theo phương thức tiếp cận B2C - Business to Customer (nsx trực tiếp giao dịch bán hàng với người dùng cuối) nên có vài cách bán: bán ngay, bid, ghim chờ bán là vậy. E ko là người bán nhưng e biết rất rõ cách họ làm nên chia sẻ thêm cùng anh em.

NamkingWIN

Active Member

E có email hỏi nó thì nó nói là đó là giá mở đầu để bid, chắc nó chưa mở nên ko có nút BID chăng! :). Bác linh0983 confirm xem có buy it now dc ko bác, chứ e làm rồi và nhờ thằng bạn cũng chỉ có câu thông báo pre-approval required!

Bên trên