Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

tml3nr

Moderator
Đang có deals Tidal Hifi family 5 tháng 5USD các anh ạ :D

Proxy USA:

https://tidal.com/nowplaying?awc=17117_1576397705_f63c0aa16b3f7c3c234c5c3039c78896&utm_source=AWIN&utm_medium=103504&utm_campaign=Future Publishing.&utm_term=Generic_TextLink

mtminh

Well-Known Member
Nam châm mềm trong mấy miếng dán tủ lạnh cho vào được không bác?
Mình hổng biết làm vật liệu gì . Nam châm mềm, có vẻ dùng cách nhiệt hay hơn dẫn nhiệt. ;)

PS: Chợ Nhật Tảo. Các shop bán đồ nghề điện tử, có bán nam châm bằng đồng tiền xu. Nhớ mang máng hơi dày hơn tiền xu. Để bữa nào ghé ngoaì đó xem lại bác ơi.

Chỉnh sửa lần cuối:

mtminh

Well-Known Member
Đọc bài các bài review của bác Linh thấy mê , sướng quá các bác ơi.

Bác @linh0983 ráng gồng thêm bước nữa, anh em nhờ với: Câu chuyên nói không với RPi, rất li kỳ và hấp dẫn.

chautranthanh

Well-Known Member

tml3nr

Moderator
Nhà lầu PiChromecast Dual DAC đang chuẩn bị lên tầng đây các bác.

Mang quà nhờ bác Phước một phen, em cấp nguồn/tín hiệu các kiểu mà Nos Dac nó không lên đèn. @linh0983

Vậy là mình thử được cái chromecast 1 a . ( hàng hiếm ) . Bác kiếm đâu ra 2 cái đĩa CD và cái trục inox vậy hihi . :rolleyes:
Hoành tráng quá :cool:

CA1 cắm trực tiếp vào board HDMI convert nhìn gọn và đẹp quá. Em tìm chưa ra cái nào oa oa

quatmo

Well-Known Member

Mang quà nhờ bác Phước một phen, em cấp nguồn/tín hiệu các kiểu mà Nos Dac nó không lên đèn. @linh0983

Nó đã hót với I2S của Chromecast HDMI, Deezer HIFI, Youtube đều ngon. Quá tuyệt các bác ơi!

Nghe sạch bóng, tin rằng đây là một trong những cách tốt nhất bảo toàn tín hiệu. Loại trừ được nhiễu bởi nguồn phát, router/dây mạng...

Coaxial vẫn chưa hót, setup xong nhờ bác Phước chỉnh đốn nó.

quatmo

Well-Known Member

Nó đã hót với I2S của Chromecast HDMI, Deezer HIFI, Youtube đều ngon. Quá tuyệt các bác ơi!

Nghe sạch bóng, tin rằng đây là một trong những cách tốt nhất bảo toàn tín hiệu. Loại trừ được nhiễu bởi nguồn phát, router/dây mạng...

Coaxia vẫn chưa hót, setup xong nhờ bác Phước chỉnh đốn nó.

Bên trên