Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

tml3nr

Moderator
Đúng rồi bác, bác ghé chỗ bán adapter lightning usb hôm trước có bán cái unitek nguồn rời a
Vậy chắc là cái này anh nhỉ :rolleyes:

http://www.usbgiare.com/hub-usb-3.0-4-cong-co-nguon-unitek-y-3089-2378

PS: Cái lightning to usb fake em cắm vào dac Atoll thì nó báo lỗi anh ạ:

chautranthanh

Well-Known Member

tml3nr

Moderator
Nhà lầu PiChromecast Dual DAC đang chuẩn bị lên tầng đây các bác.

Mang quà nhờ bác Phước một phen, em cấp nguồn/tín hiệu các kiểu mà Nos Dac nó không lên đèn. @linh0983

Vậy là mình thử được cái chromecast 1 a . ( hàng hiếm ) . Bác kiếm đâu ra 2 cái đĩa CD và cái trục inox vậy hihi . :rolleyes:
Hoành tráng quá :cool:

CA1 cắm trực tiếp vào board HDMI convert nhìn gọn và đẹp quá. Em tìm chưa ra cái nào oa oa

quatmo

Well-Known Member

Mang quà nhờ bác Phước một phen, em cấp nguồn/tín hiệu các kiểu mà Nos Dac nó không lên đèn. @linh0983

Nó đã hót với I2S của Chromecast HDMI, Deezer HIFI, Youtube đều ngon. Quá tuyệt các bác ơi!

Nghe sạch bóng, tin rằng đây là một trong những cách tốt nhất bảo toàn tín hiệu. Loại trừ được nhiễu bởi nguồn phát, router/dây mạng...

Coaxial vẫn chưa hót, setup xong nhờ bác Phước chỉnh đốn nó.

quatmo

Well-Known Member

Nó đã hót với I2S của Chromecast HDMI, Deezer HIFI, Youtube đều ngon. Quá tuyệt các bác ơi!

Nghe sạch bóng, tin rằng đây là một trong những cách tốt nhất bảo toàn tín hiệu. Loại trừ được nhiễu bởi nguồn phát, router/dây mạng...

Coaxia vẫn chưa hót, setup xong nhờ bác Phước chỉnh đốn nó.

tml3nr

Moderator

Coaxia vẫn chưa hót, setup xong nhờ bác Phước chỉnh đốn nó.

Vui quá anh nhỉ. Cái vụ cấp nguồn thông qua HDMI của CA này hay quá. Em thích đơn giản gọn gàng :rolleyes:

linh0983

Well-Known Member

Coaxial vẫn chưa hót, setup xong nhờ bác Phước chỉnh đốn nó.

Sao bác hay thế quá tuyệt a ! chromecast 1 thì sao a ? Nếu qua bác đem theo chromecast 1 luôn nhé ! :rolleyes:

Bên trên