Review Karaoke4pro & Giải pháp hoàn thiện hát Karaoke trên máy tinh.

Re: Ðề: Re: Review Karaoke4pro & Giải pháp hoàn thiện hát Karaoke trên máy tinh.

có chứ bác, em toàn dow trên mạng về hát mà, em đang thử mai mốt e sẽ up mv cho các bác xem

duvanngoc

Member
Ðề: Review Karaoke4pro & Giải pháp hoàn thiện hát Karaoke trên máy tinh.

Ba năm là 1,5 triệu đồng với em là chat rồi (Em chỉ quan trọng về chất lượng âm thanh, hình anh, chọn bài điều khiển từ xa, chọn track audio cùng lắm thêm mục nâng nhạc cho đồng bộ dữ liệu. Mấy cái còn lại không quá quan trọng) trong khi vẫn dùng được Walaoke hoặc KMP, WMP. KMP em cũng xài được list và chọn bài qua điện thoại Android gần như phần mềm Kara chuyên nghiệp. WMP thì em có thể chuyển sang mặc định Karaoke mà không phải chuyển đổi Music => Karaoke nữa (add bài qua Explore, next bài và Volume qua điện thoại Android), Walaoke thì có thể dùng điều khiển của bác Rùa cũng khá tiện.

Phần mềm này Dùng điện thoại điều khiển từ xa để một lúc không dùng nó có bị mất thời gian khi điều khiển lại không bác ?
bác chưa dùng hết nên chưa biết hết tính năng, ko thể ss wmp, kmp với K7 về khoản karaoke dc bác ah, nhất là cái app adroid client free hiện h cũng chuẩn lắm rồi

tyfnmax

Active Member

bác chưa dùng hết nên chưa biết hết tính năng, ko thể ss wmp, kmp với K7 về khoản karaoke dc bác ah, nhất là cái app adroid client free hiện h cũng chuẩn lắm rồi

Em là so sánh trên cơ sở Free và 1, 5 triệu đồng mà bác. Các bác cứ khen nhưng không show lên cho anh em xem thì sao đủ sức thuyết phục. :D

vmtruong

[video=youtube;LF_dVX7kuMM]http://www.youtube.com/watch?v=LF_dVX7kuMM[/video]

Của Bác Nhạc Trưởng nhờ em up dùm

truongsoncb

Member

Vấn đề là muốn mua mà chả biết làm sao mà mua được..
gửi mail thì không thấy hồi âm, gọi điện thì máy tắt..

duvanngoc

Member

[video=youtube;LF_dVX7kuMM]http://www.youtube.com/watch?v=LF_dVX7kuMM[/video]

Của Bác Nhạc Trưởng nhờ em up dùm

Sao bản của mình lại ko có quảng cáo khi chọn bài nhẩy:-?

Call 094.451.8668, bác này đại diện ở Vn đấy

taydonet

quang cao no chay nho co internet, neu wifi khong co internet thi quang cao no khong chay duoc

taydonet

ban login vo forum, xong co link de mua bang paypal, tra tien xong thi account se tu dong activate, xong ban PM admin noi ban o vietnam thi admin se refund lai cho ban $25, rat la don gian

duvanngoc

Member
Ðề: Re: Review Karaoke4pro & Giải pháp hoàn thiện hát Karaoke trên máy tinh.

thanks vmtruong đã up giúp.
duvanngoc : ko hiểu sao của e lại có qc, chưa biết xử lý dk
quang cao no chay nho co internet, neu wifi khong co internet thi quang cao no khong chay duoc

Cái đấy e ko rõ nhưng máy e cài adaway nó block mọi host quảng cáo trên hầu hết các app free. Yêu cầu là máy đã root, và chấp nhận rủi ro khi root ( thường thì chả có rủi ro gì, nhưng e cứ cho vào tránh trách nhiệm)
app này bác google là ra nhé, link bên xda-deverloper là chuẩn nhất đấy, ko có trên CH Play vì nó chặn quảng cáo của google nên google ko cho đặt.

tyfnmax

Active Member

Đã chuyển tiền. Chưa thấy hàng đâu. Dùng mà không ra gì là mấy bác xếp hàng lại em réo. :)). Đảm bảo sẽ có Review cực kỳ trung thực cho các bác.

vmtruong

Đã chuyển tiền. Chưa thấy hàng đâu. Dùng mà không ra gì là mấy bác xếp hàng lại em réo. :)). Đảm bảo sẽ có Review cực kỳ trung thực cho các bác.

=)) bác cài dc chưa?cài xong rùi chỉ cần login vô là cso full :D

Re: Ðề: Review Karaoke4pro & Giải pháp hoàn thiện hát Karaoke trên máy tinh.

bác cứ yên tâm mà dùng, ngon bổ rẻ nhé. cái app mà có tiếng việt nữa thì thôi khỏi nói luôn

tyfnmax

Active Member

Với win 8 lỗi tùm lum. Âm thanh chán hơn bản thử. Để mai em chuyển sang máy bàn chạy win 7 xem sao. Mà win 8 không thấy báo gì. Cài cho win 7 thấy đòi cài Ac3filter ?

taydonet

karaoke7 may yeu nghe amthanh rat duc duc voi wasapi va asio, directsound thi tot hon , voi may manh thi nghe am thanh rat hay. may minh co i5 2.5ghz lay len voi lai gan card nvidia roi nua nen chua bao gio gap van de gi. laptop cui bap thi nghe duc duc

vmtruong

Với win 8 lỗi tùm lum. Âm thanh chán hơn bản thử. Để mai em chuyển sang máy bàn chạy win 7 xem sao. Mà win 8 không thấy báo gì. Cài cho win 7 thấy đòi cài Ac3filter ?

Lỗi gì bác ko nói ra sao mà biết dc. AC3 là tùy chọn thôi. bác cài hay ko đều đc.

thanhmt1

giờ mình mới biết có thể hát trên máy tính đấy mua một bộ mới được

duvanngoc

Member

bản cũ cần cài ac3filter, bản mới ko cần nữa nhé. Cấu hình K7 cần nhiều thời gian mới dùng hết tính năng, bác cứ vào diễn đàn vọc đi đã, ko hiểu hỏi luôn bên đó cho chung một mối.
Mà hiện h cũng ít lỗi rồi, chẳng qua là cấu hình chưa chuẩn thôi.
Chạy K7 yêu cầu máy mạnh nhưng nếu các bác chạy thử Tkaraoke free nó còn ngốn CPU hơn.

Bên trên