(REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

davidhand

Moderator
Re: Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

Bác xài màn Grandview loại nào vậy bác fixframe hay laọi thường?

E cũng chẳng biết nó loại nào, hôm bữa lên shop1888 thử mãi thấy bồ kết là e vác về căng lên cái khung màn bạc cũ của e thôi. Chất lượng rất khá bác ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

Đọc review của bác, em muốn lao đi VT ngay trong đêm :D. Chúc mừng bác có nhiều niềm vui liên tiếp trong một thời gian ngắn.
P/s: mau về nhận quyết định bổ nhiệm đi chứ giờ này mà còn ngồi đây tư vấn. Sắp tới hăng say, quay ...ay chóng mặt luôn nhé bác!

davidhand

Moderator
Đọc review của bác, em muốn lao đi VT ngay trong đêm :D. Chúc mừng bác có nhiều niềm vui liên tiếp trong một thời gian ngắn.
P/s: mau về nhận quyết định bổ nhiệm đi chứ giờ này mà còn ngồi đây tư vấn. Sắp tới hăng say, quay ...ay chóng mặt luôn nhé bác!

Nhà bác chơi hàng khủng e đua sao lại, hàng này thuộc loại "ngon - bổ - rẻ" thôi bác ah!
Hì, giờ e mới để ý cái nick nó có màu! :D Tháng này e bận rộn thật, chóng hết cả mặt! :)

asazami

Member
Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

nhìn thèm quá bác ợ

Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

Cám ơn các bác đã tư vấn rất nhiều, chắc mình cũng sẽ thử làm 1 tấm màn giống bác davidhand xem sao.

Nich bác chuyển màu rùi! Bác nào cần tấm màn giống bác davidhand mà ở Hà Nội ghé qua e xem chất liệu nhá!
Thanks các bác!

khoaifeat

Active Member
Lên đời lại thăng quan tiến chức nữa, bác oách xà lách thật. Đã trăm công nghìn việc lại phải nhọc type trả lời in box cho ae nữa

Đúng là thuận vợ thuận chồng có khác bác Kh nhể. Chúc mừng chúc mừng

davidhand

Moderator
Lên đời lại thăng quan tiến chức nữa, bác oách xà lách thật. Đã trăm công nghìn việc lại phải nhọc type trả lời in box cho ae nữa

Đúng là thuận vợ thuận chồng có khác bác Kh nhể. Chúc mừng chúc mừng

Nhọc mà vui lắm bác ạ! Hôm nào mà ko lên đây chém là cứ thấy nó có cái gì đó thiếu thiếu! :)
Thanks,

sonpham

Member
Hôm qua vừa ghé nhà tay chủ này, phải công nhận con Vivitek này cho chất lượng hình ảnh quá tốt trong tầm giá. Con này nhìn qua cũng thấy chắc chắn ăn đứt mấy e 8350, HD20, HC4000 hay HD33 rồi! (những projector trong tầm 2000 Mỹ). 3D xem cũng rất ổn, hình ảnh nét, thể hiện hiệu ứng khá tốt! Chúc mừng davidhand "Song Hỷ Lâm Môn"! À mà con HD20 để đâu rồi nhỉ? Sao trước đây thấy hăng hái phân cực lắm mà!

davidhand

Moderator
Hôm qua vừa ghé nhà tay chủ này, phải công nhận con Vivitek này cho chất lượng hình ảnh quá tốt trong tầm giá. Con này nhìn qua cũng thấy chắc chắn ăn đứt mấy e 8350, HD20, HC4000 hay HD33 rồi! (những projector trong tầm 2000 Mỹ). 3D xem cũng rất ổn, hình ảnh nét, thể hiện hiệu ứng khá tốt! Chúc mừng davidhand "Song Hỷ Lâm Môn"! À mà con HD20 để đâu rồi nhỉ? Sao trước đây thấy hăng hái phân cực lắm mà!
Thanks bác! Do trước đây chưa có full HD 3D projector nên e mới tính bài chơi phân cực, nhận thấy nó hơi phức tạp mà lại ko hiệu quả hơn chơi shutter trong thời điểm hiện tại nên e rút mới khỏi dự án. Con HD 20 e để lại cho cậu bạn rồi bác ạ.

macmanhha

Member

Anh Khôi lại làm em lay động tinh thần nữa rồi, Theo anh con HD20, đang lo kiem thay reciver chưa xong lại khao khát con mới của anh rồi.

Inu Yasha

Member

hình ảnh sắc nét ko thua gì tivi

davidhand

Moderator
Re: Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

Anh Khôi lại làm em lay động tinh thần nữa rồi, Theo anh con HD20, đang lo kiem thay reciver chưa xong lại khao khát con mới của anh rồi.
Chơi đồ chơi thì phải chấp nhận vậy thôi H ơi, xót ruột lắm nhưng ko mua thì đêm về lại ko ngủ được! :)

ôi, cái giá 3X... nếu là 30 hay 31 thì quá xá là ngon bổ rẻ
Bác đoán tương đổi chuẩn! :)

Thấy có chổ này bán nè các bác :
Đảm bảo với bác giá đó chưa có VAT, con này hàng nhập bởi nhà phân phối nên phải bao gồm VAT. Tuy nhiên, e mua được giá tốt hơn thế! :)

tunghdag

Member
Nhưng mình thấy em này không có FULL 3D nên bác sẽ phải nâng cấp nữa thôi.

davidhand

Moderator
Nhưng mình thấy em này không có FULL 3D nên bác sẽ phải nâng cấp nữa thôi.

Dính vào con đường này theo thời gian chơi là phải chấp nhận nâng cấp thôi bác ạ! Công nghệ pt ầm ầm nên nhiều khi cũng chóng hết cả mặt! :) Hiện tại thì e thấy happy với số tiền bỏ ra nên chẳng phải lăn tăn gì cả! E chơi đồ cũng kỹ tính lắm do cái túi tiền có hạn nên luôn phải chọn phương án "Ngon - Bổ - Rẻ" để "chiến đấu" bác ạ! :)

tunghdag

Member
Bác khiêm tốn thôi,chứ kế hoạch của bác lên đời đến em OPTOMA HD8300 OR MITSUBISHI HC7800D đều tầm giá cao hơn em này nhiều mà.Chắc bác quá ấn tượng với hình ảnh em này mà tạm quên tiêu chí FULL 3D nhỉ?

Bên trên