Samsung Smart TV không bị ảnh hưởng từ lỗ hổng bảo mật của Tizen

khoa art

Member
Đây bác, theo Samsung, các giải pháp TV thông minh của họ là giải pháp đầu tiên và duy nhất được chứng nhận bởi tiêu chuẩn an toàn quốc tế (ISO/IEC15408) bởi các chuyên gia bảo mật
nhưng sao khi đưa vào tv hãng ko thông tin đến người dùng luôn mà lại đến khi bị rò rĩ tin mới công bố nhỉ

glaxo

Member
TV QLED Samsung QA55Q7FAMKXXV có vi xử lý 4 nhân, cùng với hệ điều hành Tizen tiện lợi, kho ứng dụng vô cùng rộng lớn từ Việt Nam và quốc tế, khả năng điều khiển nhanh chóng với chiếc remote thông minh.
Thì bởi vậy nên càng có bằng chứng chứng minh ko hề có lỗ hổng bảo mật nào phải ko bác

May Fruits

Member
Như mình thì chả bao giờ phải phân vân vấn đề này, trước giờ mình vẫn luôn dùng tivi samsung thấy chất lượng hình ảnh lẫn âm thanh rất hài lòng.
Thì cứ nói vậy chứ nhà em cũng vậy nè bác, tv chỉ xem giải trí thời sự phim ảnh chút xíu buổi tối à, chứ thời gian chính là đi làm rồi còn đâu

maam

Member
Tôi nghĩ chiêu trò cạnh tranh thôi, lấy đâu ra mà lắm lỗi như vậy chứ, chỉ khổ khách hàng phải lăn tăn thôi. Mà samsung cũng đính chính rồi nên yên tâm dùng hơn.
NTD hiểu vấn đề thì ko sao, chứ nhiều người cũng bị ảnh hưởng lắm đấy bác, khổ, toàn chơi nhau ko à

justforyou

Member
NTD hiểu vấn đề thì ko sao, chứ nhiều người cũng bị ảnh hưởng lắm đấy bác, khổ, toàn chơi nhau ko à
người dùng giờ ko pai ai cũng như ai đâu bác, thậm chí nhiều người còn chả buồn quan tâm đến những tin tức đó ấy chứ

Bên trên