Sạp nhiếp ảnh của Angus_Bert - Thể loại gì cũng đu đủ cả!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
1 phong cách mới nhưng nhìn hơi mỏi cổ vài mỏi mắt :))
À, bác thu nhỏ bớt hình để có cái nhìn tổng thể hơn, to thì tốt nhưng gây khó khăn lúc xem cho các màn hình phổ thông đó bác.

Khổ thân chưa, anh ấy dùng màn hình phổ thông :))

manhdan

Member
Ðề: Sạp nhiếp ảnh của Angus_Bert - Thể loại gì cũng đu đủ cả!

Tấm đầu còn thấy hay hay, các tấm sau thì chắc lưu liệm bác ah :D

minhtuantkh

Chọn tấm có vẻ dữ dữ dội nhất cho lên đầu ( chắc để trấn an dư nuận) vậy mà vẫn bị vùi dập. Vẫn nhớ cái bàn tay bị đứt của bác run rẩy đỡ con SS GLS III để chụp, thế đấy! đã khổ rồi thì hoàn cảnh nào cũng khổ...
P/s: em tính tập tành chụp nhăng nhít kiếm tý cho lên mẹt lót lá chuối, thấy các bác đập cho tả tơi thế này...thôi, về! ...An toàn là bạn, tai nạn là lên đây.

duongbaba

Active Member
Khổ thân chưa, anh ấy dùng màn hình phổ thông :))
Khổ thân em phải nuôi nhiều bà, sắm monitor full HD về bị chửi chết :(
Chọn tấm có vẻ dữ dữ dội nhất cho lên đầu ( chắc để trấn an dư nuận) vậy mà vẫn bị vùi dập. Vẫn nhớ cái bàn tay bị đứt của bác run rẩy đỡ con SS GLS III để chụp, thế đấy! đã khổ rồi thì hoàn cảnh nào cũng khổ...
P/s: em tính tập tành chụp nhăng nhít kiếm tý cho lên mẹt lót lá chuối, thấy các bác đập cho tả tơi thế này...thôi, về! ...An toàn là bạn, tai nạn là lên đây.
Lúc mới tập chạy xe có ai khen mình chạy giỏi không nhỉ? Hay toàn bị ăn lườm ăn nguýt ăn bưởi :))
Nói chung là lên hình mà không có ai ý kiến khen chê gì cả cũng nản, chê nhiều thì cố gắng nhiều, khen nhiều thì cũng mau giải nghệ lắm, giống như em nè ;;)

hellomoto

Active Member

giống ngày xưa chẳng ai chê mình nên cực chẳng đã phải bắt buộc tự mình làm xấu mình, làm giờ tay nghề xuống hẳn :((

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Sạp nhiếp ảnh của Angus_Bert - Thể loại gì cũng đu đủ cả!

giống ngày xưa chẳng ai chê mình nên cực chẳng đã phải bắt buộc tự mình làm xấu mình, làm giờ tay nghề xuống hẳn :((
Thấy Giang hồ đồn: Cách đây 5 năm lão chụp đẹp lắm mà! :D

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Sạp nhiếp ảnh của Angus_Bert - Thể loại gì cũng đu đủ cả!

Khổ thân, thôi thì được cái lọ thì mất cái chai. Lão "hành lạc" nhiều quá nên bây giờ nó ra vậy.

Angus_Bert

Film critic

Sài Gòn chiều nay mưa, tự dưng em bí dịch tin quá nên xách máy ra ợ :D

Thông số ảnh: 1/1250 f/4.5 ISO 3200 (có mấy tấm ISO 6400 8-})

Gạch đi :D Bác nào chụp cho vui xem đẹp hơn ko nào ;;)

Angus_Bert

Film critic

Đêm mà đếch ngủ được nên up mấy hình cho vui :D Dạo này ít chụp nên out nét dữ quá :| Các cụ vào phán đi ạ

Bên trên