Show hàng Home Theater Ver 2.0

baochau

Member
Ðề: Show hàng Home Theater Ver 2.0

Em ném đá tí nhé: Bác này cẩn thận nhỉ, để cả em khăn ở trên ghế, cần thì kéo xuống trải cho sạch đệm :-$ :

:eek::eek::eek::eek:

manhthang

Huyền Thoại

Chính thức rước 1 em pow 5.0 Rotel về để tiếp thêm công lực cho Yamaha RX-V663. Với công suất 160W/kênh, rõ ràng việc lùi từ 863 xuống 663 để dư tiền sắm pow phi vụ này quá lời

Công nghệ mới của RX-V663 và sức mạnh của Rotel ăn đứt A1 của các bác rồi

Tối về chụp hình cho các bác ném chơi.

@ thày Lu
Bán trả góp 525 đê

kid90

Member

Anh có cục đá hơi bị to đấy^:)^

Tieubaocaca

Active Member

Bác Mạnh Thắng ơi!
Thấy kho dữ liệu của bác em thèm quá!
Cho em đường đột tí:
Hôm nào em rủ được ông TQN xuống dưới HP bác cho em copy nhờ tí phim nhé! :D

luciano

Active Member

Chính thức rước 1 em pow 5.0 Rotel về để tiếp thêm công lực cho Yamaha RX-V663. Với công suất 160W/kênh, rõ ràng việc lùi từ 863 xuống 663 để dư tiền sắm pow phi vụ này quá lời
@ thày Lu
Bán trả góp 525 đê

em ứ bán trả góp mà bác :p

bác cho em xem con pow đỡ ghiền nào;;)

manhthang

Huyền Thoại

Mặt mũi em Rotel mới cưới đây, xinh gái với nốt ruồi duyên THX

Công suất 800W/5 kênh, không phải em Rotel 60W/kênh như của bác Quảng nhé \m/

Với Pow 2.0 Sega này nữa là có 7.0
Vỗn dĩ em Sega đang được phục vụ đôi front nhưng giờ công lực kém hơn nên chuyển sang kéo Surround back. Hơi phũ phàng nhưng biết sao được, Cường giả vi tôn mà

Cuối cùng là Pow SpeakerCraft nữa là đủ 7.1, toàn bộ dùng pow \:D/

khactuyen

Banned

Đề nghị bác Manhthang reviews chất âm của bộ này, so sánh giữa dùng 663 với đánh bằng pow ngoài

manhthang

Huyền Thoại

Đề nghị bác Manhthang reviews chất âm của bộ này, so sánh giữa dùng 663 với đánh bằng pow ngoài

Chất âm thì vẫn là chất âm của Yamaha, Pow chỉ làm nhiệm vụ cuối cùng là đẩy ra loa thôi. Công suất của RX-V663 quá yếu trong khi mình sử dụng toàn loa lớn nên nghe hơi đuối và ăn volume, kéo volume lên 10 nghe mới đã.
Bây giờ dựa vào công lực thâm hậu của Pow, mình chỉ kéo volume tới -30 đã đủ phê rồi. Công suất mạnh nên âm thanh tròn trịa, đầy đặn và chi tiết vô cùng.
Khi mua con pow Rotel này mình còn thấy 1 em Rotel 2.0 nữa. Em 2.0 này tổng công suất 250W nhưng có điểm hay là có chế độ Mono bridge, nếu mua được 1 đôi thì đánh Mono block quá tuyệt rồi.

Chả nhẽ lại tiễn em Sega lên đường rồi tậu luôn em kia về cho nó đồng bộ 8->

luciano

Active Member

bác Thắng miêu tả thêm nữa đi chẹp chẹp ướt cả phím

quanghaiphong

Well-Known Member

Chất âm thì vẫn là chất âm của Yamaha, Pow chỉ làm nhiệm vụ cuối cùng là đẩy ra loa thôi. Công suất của RX-V663 quá yếu trong khi mình sử dụng toàn loa lớn nên nghe hơi đuối và ăn volume, kéo volume lên 10 nghe mới đã.
Bây giờ dựa vào công lực thâm hậu của Pow, mình chỉ kéo volume tới -30 đã đủ phê rồi. Công suất mạnh nên âm thanh tròn trịa, đầy đặn và chi tiết vô cùng.
Khi mua con pow Rotel này mình còn thấy 1 em Rotel 2.0 nữa. Em 2.0 này tổng công suất 250W nhưng có điểm hay là có chế độ Mono bridge, nếu mua được 1 đôi thì đánh Mono block quá tuyệt rồi.

Chả nhẽ lại tiễn em Sega lên đường rồi tậu luôn em kia về cho nó đồng bộ 8->

Đè nghi bác post ảnh cùng thông số của em nó cái......;))

quanghaiphong

Well-Known Member

Bác bán 7 củ mai em mang vê lun,mời thêm a e HDHP nhậu bữa chó nữa

vkc

Well-Known Member

Kiến thức em nông cạn, chỉ nhận ra mỗi cái máy màu xám xám thôi :">

lggood

Banned

nhìn dây dợ nhìu quá bác ạ, coi lại cho chó đi. chứ thế kia thì khong dep mắt ;))

ptnmylove

Member

chiều cao của cái màn hình và ghế ngồi không tương xứng, thiết nghĩ khi xem hình ảnh sẽ không được đẹp khi ngồi ngang tầm. Nhưng nếu tivi của bác hổ trợ góc nhìn tốt thì chắc không sao, nhưng em vẫn thích xem vừa tầm mắt hơn!

Bên trên