Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

jetnguyen

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

e khoái cái này nè.... chạy mượt thật

dang quang vinh

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

chẳng cần bác ah,e chỉ cần bấm stop phát là Splash tự exit lúc đó XBMC hiện ra y chang khi sd HDP ý.lúc này đk chỉ có tác dụng với XBMC thôi chứ không đả động gì đến Splash(cái này e nghĩ mãi mới config được ah,"tại vì đầu đất quá"):-"

bác hướng dẫn giúp em vụ này! Hôm bữa làm được, hôm nay ko được, ức chế quá!!!

trantrungtu

Member

Cho m hỏi chút là tại sao máy tính nhà m từ trươc tới nay khi cài phần mềm Splash này đều không chạy đc dù cài bất kỳ phiên bản nào cũng không chạy đc mặc dù m đã cài lại Win, khi mở nên chỉ có thông báo:SplashProEx.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience !Nhờ mọi nguời giúp đỡ !

SuperDreamII

Cho m hỏi chút là tại sao máy tính nhà m từ trươc tới nay khi cài phần mềm Splash này đều không chạy đc dù cài bất kỳ phiên bản nào cũng không chạy đc mặc dù m đã cài lại Win, khi mở nên chỉ có thông báo:SplashProEx.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience !Nhờ mọi nguời giúp đỡ !

Nếu đã cài lại win thì laọi trừ trường hợp lỗi win mà bác sài win gì vậy XP hay win 7 ( khuyến ngghij sài win 7 mới tận dụng hết khả năng của phần mềm nhá ) . Thứ 2 bạn nên xem lại bản cài đặt xem sao nên sài bản mới nhất của trang chủ nếu ko được bạn lại phải xuống bản thấp hơn xem sao \:D/

cái này xem mượt thật,máy cùi xem vẫn đc :)

bibi kitty

hữu ích đây, thanks chủ topic nhìu nha!.

Chào các bác! Mong các bác giúp đỡ.
E có 1 máy bàn dùng Windows 7 Ultimate và cài Splash Pro HD 1.8.0 + sound card rời 5.1.
Sau khi cài xong, trong Settings/Audio của Splash e không thể chọn được mục S/PDIF Bitstream được.
UpẢnhNhanh » Image Viewer » splash_pro_hd_player_1.8.0_config.png
(Chọn mục này để cho Reicerver tự giải mã Audio)
Email của e: [email protected]
Mong các bác chỉ giáo. Thank you!

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

Chào các bác! Mong các bác giúp đỡ.
E có 1 máy bàn dùng Windows 7 Ultimate và cài Splash Pro HD 1.8.0 + sound card rời 5.1.
Sau khi cài xong, trong Settings/Audio của Splash e không thể chọn được mục S/PDIF Bitstream được.
UpẢnhNhanh » Image Viewer » splash_pro_hd_player_1.8.0_config.png
(Chọn mục này để cho Reicerver tự giải mã Audio)
Email của e: [email protected]
Mong các bác chỉ giáo. Thank you!

Bạn có thể cho biết...cổng S/PDIF được tìm thấy ở đâu trên "Laptop".!?

a) Phía đàng sau PC?
b) Trên "Sound Card" rời?

"Cheer"!

Nghia_PMT

Well-Known Member

trên laptop nếu có thì mua đầu TOSLINK là ổn mà

cái này dùng được , mình đang dùng song song KMP

thienanh

Active Member

Tình hình là em đang bị tình trạng không hiển thị phụ đề. Em dùng Win 8 64bit Pro, Splash EX 1.12.2, có bác nào giúp em phát ko? Khi "tua" thì thấy phụ đề nhưng cứ play là mất, chả hiểu sao???

SuperDreamII

Tình hình là em đang bị tình trạng không hiển thị phụ đề. Em dùng Win 8 64bit Pro, Splash EX 1.12.2, có bác nào giúp em phát ko? Khi "tua" thì thấy phụ đề nhưng cứ play là mất, chả hiểu sao???

Có vẻ nó hỗ trợ win 8 chưa tốt lắm đâu bạn đợi thêm 1 thời gian xem có bản Fix lỗi ko đó

tithitoy

Active Member

Bản mới 1.13.0 đã fixed lỗi nhé.
Download http://mirillis.com/files/splash_pro_ex_1_13_0_setup.exe.
Vẫn dùng key cũ.

có phiên bản mới nữa rồi ah, thanks bác 1 lần nữa :D

lemboo

Active Member

đã có bản mới rồi thì chiến thôi các bác ơi,hi vọng nó làm viẹc tốt với win 8

tangmayt4

Member

Em thấy cái soft này nói chung là ổn,dùng khá hay.Nhưng không hiểu sao thi thoảng có phim lại bị vỡ hình nhỉ,e xem = vlc thì hiện tượng này gần như ko có.Không biết là do máy e hay do soft nhỉ

cho em hỏi lâu nay em dùng slash pro xem phim bình thường nhưng tự nhiên hum nay vào slash pro thì máy tính lại tự động đổi về báic themes ai bik lí do không chỉ em với

HVTXXTVH

Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

Em thấy cái soft này nói chung là ổn,dùng khá hay.Nhưng không hiểu sao thi thoảng có phim lại bị vỡ hình nhỉ,e xem = vlc thì hiện tượng này gần như ko có.Không biết là do máy e hay do soft nhỉ

Vì ở VLC là bạn để decode bằng CPU, ko phải GPU như Splash.

Bên trên