Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

davy_hdw

Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

hôm nay sao một loạt key chùa mình sài của Splash PRO Ex bị blacklist hết, có bác nào bị giống em không? :-<

Ben10

Member
Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

hôm nay sao một loạt key chùa mình sài của Splash PRO Ex bị blacklist hết, có bác nào bị giống em không? :-<

Em cũng bị giống như bác chán quá !

NCMINHHD

Well-Known Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Xác nhận key đã bị khóa rồi , có bạn nào có key khác không ?

conghung321

Đúng là bị block key rùi, không biết anh nào có crack hay key mới không ? Híc

thaotienvinhan

Active Member

cũng bị giống như bác

trungduccr

yeah, em cũng bị giống như các bác. hôm qua thì chả sao, hôm nay đã thấy bị block rồi hix

the sung

Member

1 phiếu cho Splash Pro nào...

SuperDreamII

1 phiếu cho Splash Pro nào...

Splash Pro EX mới chuẩn bác ah` \:D/

P/s Hôm nay emm vẫn active Splash PRO EX 1.13.0 đựoc bình thường nhá với key w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj . Các bác thực hiện như sau :

1. Cài đặt Splash PRO EX 1.13.0 bình thường sau đó ngắt kết nối mạng

2. Mở phần mềm nên rồi điền key vào là OK

3. Block Splash PRO EX 1.13.0 bằng tường lửa ( như của em dùng kis 2012 còn của các bác dùng P!m nào thì tùy )

4. Block Splash PRO EX xong thì mở phần mềm nên và sài thôi mà \:D/

DEMO :

HVTXXTVH

Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

cũng bị giống như bác

yeah, em cũng bị giống như các bác. hôm qua thì chả sao, hôm nay đã thấy bị block rồi hix

Đúng là bị block key rùi, không biết anh nào có crack hay key mới không ? Híc

Xác nhận key đã bị khóa rồi , có bạn nào có key khác không ?

Các bạn down lại và xem file hướng dẫn bên trong nhé!

tranhuuphuposco

Active Member

Em không active được bác ạ

tieuhoc

Ðề: Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬ

Các bạn down lại và xem file hướng dẫn bên trong nhé!

em cũng vừa cài lại như bác hướng dẫn nhưng vẩn ko được bác ạ :-S

maybach63

Active Member

Bị look hết rùi buồn quá!Các cao nhân xem thế nào ra tay giúp anh em đi!Ngồi hóng cao nhân....:p

key này chắc là bị khóa mất rồi bác chủ ơi...

tranhuuphuposco

Active Member

Bị lock rùi bác ơi............

key đã bị block rồi .ai có crack của cái này không nhỉ

NCMINHHD

Well-Known Member

Splash Pro EX mới chuẩn bác ah` \:D/

P/s Hôm nay emm vẫn active Splash PRO EX 1.13.0 đựoc bình thường nhá với key w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj . Các bác thực hiện như sau :

1. Cài đặt Splash PRO EX 1.13.0 bình thường sau đó ngắt kết nối mạng

2. Mở phần mềm nên rồi điền key vào là OK

3. Block Splash PRO EX 1.13.0 bằng tường lửa ( như của em dùng kis 2012 còn của các bác dùng P!m nào thì tùy )

4. Block Splash PRO EX xong thì mở phần mềm nên và sài thôi mà \:D/

Bạn có thể hướng dẫn cách Block bằng tường lửa kis 2012 ,sao mình làm mà không được cứ mở ứng dụng mà có internet là bị block luôn.

Nghia_PMT

Well-Known Member

cài lại 1.12 hết bị keke

chauint

Active Member

1.12 vẫn bị bác a

Bên trên