SVS - SB13Ultra Phải nói là em nó quá đẹp ^^

justbenice

Moderator
Ðề: SVS - SB13Ultra Phải nói là em nó quá đẹp ^^

Vâng, e cảm ơn bác nhiều. E cũng muốn thử tập tọe tí xem chất âm có thay đổi gì không khi có tiêu âm bác ah. :D,

Tùy phòng mà thấy hơn hay kô. Tuy nhiên về thẩm mỹ thì rất đẹp và sang trọng. Và an tâm về mặt ...tinh thần bác ạ. haha

justbenice

Moderator

em lạc đề tí.
bác justbenice sao không dùng center serie 8 của B&W cho đồng bộ luôn vậy ta, mình đang dùng HTM4S thôi mà thấy nghe nhạc asia hay thúy nga đều rất hay. dòng paradigm thì mình chưa dùng nên không biết thế nào.

Em thử đủ rồi bác. Cá nhân em thấy center paradigm CC-690 V5 em đang xài là xuất sắc, nhất là khoản phim :D

chenzenvl

Well-Known Member

đỡ mệt, khỏi đau đầu vì không cần lo tiêu âm thế nào nữa :D

thấy về specs thì em PC13-Ultra có thể chơi ở chế độ ported hoặc sealed như SB muh nhỉ :-? đang máu em nó cho phòng... nhỏ muh các bro làm lăn tăn rùi :(

winterfell101

Well-Known Member

thấy về specs thì em PC13-Ultra có thể chơi ở chế độ ported hoặc sealed như SB muh nhỉ :-? đang máu em nó cho phòng... nhỏ muh các bro làm lăn tăn rùi :(

Lăn tăn j bác? Chơi mạnh đi chứ :D, e bị nghiện Sub sealed, con đầu tiên e chơi là con JBL L8400, thời điểm đó cũng nghĩ là mình đã tìm được đúng chất mình thích rồi cho đến khi e gặp bác khactuyen, chính bác ấy là người đầu độc em :((

justbenice

Moderator

Con seal được đánh giá cao hơn con port. Nhưng con port mạnh hơn :D

chenzenvl

Well-Known Member

Lăn tăn j bác? Chơi mạnh đi chứ :D, e bị nghiện Sub sealed, con đầu tiên e chơi là con JBL L8400, thời điểm đó cũng nghĩ là mình đã tìm được đúng chất mình thích rồi cho đến khi e gặp bác khactuyen, chính bác ấy là người đầu độc em :((

thì lăn tăn SB hay PC đó bro, còn PB thì bự quá loại ngay vòng gửi xe :D

vinagoh

Well-Known Member

Chừng nào Bác chủ thanh lý thì hú em tiếng nhé! :))

winterfell101

Well-Known Member

Thấy các bác bàn luận em cũng máu con sb 1000 mà con nhỏ quả chưa chơii sub được, nghe 5loa mà không mở lớn được mới khổ chứ

Con em có 15 tháng, và được thừa hưởng đam mê của bố, rất thích xem phim và nghe nhạc :))

JESSIEBO

Active Member

Em thử đủ rồi bác. Cá nhân em thấy center paradigm CC-690 V5 em đang xài là xuất sắc, nhất là khoản phim :D

Cơ mà bác vẫn chưa trải nghiệm thử Center SVS Ultra Center pk ajh ?
Bác ghé e nhận vé mời coi AVSHOWS nhé, có vé rồi, chuyến này dự là Saigon AVSHOWS sẽ nổ banh chành với bộ SVS ULTRA 9.4 luôn ( 1 con PC 13 Ultra, 1 Con PC 12 Plus, 1 con SB 13 Ultra, và 1 con Pb 13 Utra ) :D Được kéo bằng Bộ Pre Pow xem phim AUDIOLAB AP-X7 ( phải trợ thêm mỗi kênh là 1 con Pow rời )

winterfell101

Well-Known Member

Bác ghé e nhận vé mời coi AVSHOWS nhé, có vé rồi, chuyến này dự là Saigon AVSHOWS sẽ nổ banh chành với bộ SVS ULTRA 9.4 luôn ( 1 con PC 13 Ultra, 1 Con PC 12 Plus, 1 con SB 13 Ultra, và 1 con Pb 13 Utra ) :D Được kéo bằng Bộ Pre Pow xem phim AUDIOLAB AP-X7 ( phải trợ thêm mỗi kênh là 1 con Pow rời )

Hix, chỉ nghe bác nói đã thấy tê tái, tiếc là r ở xa quá :(

chenzenvl

Well-Known Member

cho em xin vé với, em đang máu 1 con sub SVS đây :)

98N2-9868

Member

Bao giờ HÀ NỘI shows mà SVS SB2000 khuyễn mãi giảm giá em cũng cố đú 1 phát.

JESSIEBO

Active Member

Đợt này AVSHOWS SAIGON trình diễn nguyên bộ SVS Ultra 9.4, các bác nào quan tâm mời ghé showroom TL Sài Gòn 185 Lý Thường Kiệt. P7. Q11 nhận vé mời nha !!! Welcome

binaka

Member

Ôi Ultra mơ ước của tôi......

Bên trên