[Thảo Luận] - Nhạc của 2 trung tâm asia và thúy nga.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: [Thảo Luận] - Nhạc của 2 trung tâm asia và thúy nga.

Các bác ko nên nói về chính trị nhiều quá.Nếu bác nào còn có ý kiến về chính trị thì mình xinphép đóng topic ở đây nhé.
@Ông tôilàthe ơi.Ông đừng quá mù ra mưa nhé.Cứ được đằng chân lại lân đằng bẹn

toilathequang

Tôi cố tình nói cho các bác close topic này đi và sau này đừng mở loại topic nhạy cảm này nữa.Đây là diễn đàn về HD mà thích công nghệ thì vô đây chơi.Thích chính trị thì có giỏi đi chính trị gia đi.Đừng dùng diễn đàn này mà la lối um sùm chê bai đất nước kẻo nguyên cái diễn đàn này bị đóng cửa luôn!

quanghaiphong

Well-Known Member

Tôi cố tình nói cho các bác close topic này đi và sau này đừng mở loại topic nhạy cảm này nữa.Đây là diễn đàn về HD mà thích công nghệ thì vô đây chơi.Thích chính trị thì có giỏi đi chính trị gia đi.Đừng dùng diễn đàn này mà la lối um sùm chê bai đất nước kẻo nguyên cái diễn đàn này bị đóng cửa luôn!

Chính vì thế mà bác cứ được đà lấn thôi.
@a e cũng nên dĩ hòa vi quý nhé.ko lan man ngoài chủ đề chính:-o

tk_hohi

không đấu đá kiện tụng thì làm sao có dân chủ nếu Kinh Tế Thái Lan giống như nước ta thì mấy so sánh được như vậy.ai dậy mà dân có ý thức? ai dậy để dân học tập CS đó. bác chưa nghe thông tin về chế độ CS trên thế giới sụp đổ hết rồi đấy ah.
Liên Xô,Balan,Tiệp khắc.Đức quốc đó. CS của ta hết chỗ dựa nên mấy có thời "kinh tế mở cửa" bây giờ chỉ còn bác Mao Trạch Đông nên đảng ta mấy phải khụy lụy vụ khai thác Boxit ở Tây Nguyên biệt độc hại nhưng vẫn phải cho khai thác vì người dân chịu chứ họ có chịu đâu,hơn nữa lại được tiền để cho các ông này chia nhau,yếu thế vụ hoàng sa,trường sa chết bao nhiêu người ở đảo thông tin này không bao giờ đc đưa ra cho dân biết đâu mà,lấp liếm hết.không biết bác "toilathequang" có biết không hay biết cũng làm ngơ như mọi người kia?

tk_hohi

và tất cả các web được tồn tại trên lành thổ này có cái nào giám đề cập đến chính trị không? thử hỏi bác 1 nhà nước văn minh không úp mở gì thì sao phải làm vậy. Hay chỉ thấy khắp nơi chữ "Muôn năm,vinh quang.không có gì quý hơn độc lập tự do" thử hỏi các bác xem có tự do không.hay chỉ trưng biển để lòe người,lòe dân ngoại quốc. thử hỏi các bác nếu topic này bị xóa thì có còn cái tự do ngôn luận không.

tk_hohi

và tất nhiên sẽ phải close topic này.vì đã đi sai đường lối của đảng mà^^
cứ cái đà này chỉ 1 thời gian nữa VN có còn nguyên vẹn ko? hay rơi vào tay TQ. CS sẽ bán chính cái hình chữ S này trong nay mai thôi,nó đang đồng hóa dân ta bắt đầu từ phim ảnh.sẽ không mất 1 giọt máu nào đâu.Càn Long biết rất rõ có khi từng đời thái giám nhưng Vua Hùng thì sao? mù tịt.rồi trương trình Mê Kông ký sự em mới vô tình xem
chỉ thấy đề cao Trung Quốc thôi.

Bác nào thích chủ đề này thì lên ttvnol.com hoặc hoangsa.org mà chém gió , tha hồ mà yêu nước

toilathequang

Rãnh hơi! Giỏi quá mở cuộc họp báo công bố suy nghĩ của mình đi hay đi ra giữa đường la lên suy nghĩ của mình cho mọi người nghe đi. Nếu bác giỏi thì bác đâu có vô đây nói nhảm mà bác làm nhân vật vĩ đại kiệt xuất của thế giới rồi.Đúng là ăn cơm dưới đất nói chuyện trên trời!(tk_hohi).Tui nghĩ bác cố tình quá tui nói là close topic mà cứ lôi chính trị ra nói miết.Cái gì phù hợp nó mới tồn tại và phát triển bác cứ lo bò trắng răng yên tâm mà coi phim HD đi bác lo bằng thừa thôi!pipi! ko vô cái topic phức tạp này nữa!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Thiết nghĩ bà con cũng đã lấy được đủ thông tin từ nhiều chiều. Nay vì topic đã bị lái sang nhiều vấn đề nhạy cảm khác và xuất hiện khá nhiều những bài viết nặng về cã vã, BQT xin phép được đóng topic tại đây.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên