Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hayhay

Well-Known Member
ha ha, tại thấy ko có gì vui, em comment phát để cao cấp nhất việt nam vào chém tiếp, sáng đi làm vô mở máy lên là vào đọc liền, đúng là có comment mới hài vãi =)), bác chẳng hiểu ý em gì cả =))

ủa thì ra là vậy hả...vui quá hén!

vmtruong

Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Lãng khách là gì mà cũng không biết thì chịu thôi...(vào mạng mà tự tìm nghĩa của từ lãng khách)
Karaoke là nghe chứ không phải là xem...Ca sĩ đi thu âm thì đâu cần nhìn chữ mà sao các bạn ngốc thế?Khách ở HÀ NỘI,HP,và BN đi Taxi về phòng cao cấp của mình thu chơi đó bạn...
Đúng ra chỉ cần nghe nhạc thì biết ngay chất âm kia mà..Mình nói nhất VN là có cả dẫn chứng đó bạn..
Dùng cool edit pro để phân tích phổ tần sẽ thấy nhạc cao cấp khác với nhạc bình thường chỗ nào...
Có bản lĩnh thì làm 1 video tương tự rồi hãy chém gió..
Nếu không thì ngồi im mà nghe-xem-suy ngẫm !

Karaoke là nhìn chữ ca theo mà...?!

oldfriend

Moderator
ủa thì ra là vậy hả...vui quá hén!

bác đọc cái này mà ko thấy hài sao =))

Lãng khách là gì mà cũng không biết thì chịu thôi...(vào mạng mà tự tìm nghĩa của từ lãng khách)
Karaoke là nghe chứ không phải là xem...Ca sĩ đi thu âm thì đâu cần nhìn chữ mà sao các bạn ngốc thế?Khách ở HÀ NỘI,HP,và BN đi Taxi về phòng cao cấp của mình thu chơi đó bạn...
Đúng ra chỉ cần nghe nhạc thì biết ngay chất âm kia mà..Mình nói nhất VN là có cả dẫn chứng đó bạn..
Dùng cool edit pro để phân tích phổ tần sẽ thấy nhạc cao cấp khác với nhạc bình thường chỗ nào...
Có bản lĩnh thì làm 1 video tương tự rồi hãy chém gió..
Nếu không thì ngồi im mà nghe-xem-suy ngẫm !

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

bác chém cũng vừa thôi, ếch ngồi đáy giếng lâu quá ko thấy mặt trời hả, ai nói ca sĩ đi thu âm không cần nhìn chữ ?? ngu cũng vừa thôi chứ, đâu có ai tranh ngu với bác đâu mà lớn tiếng bảo người khác ngu.

Đây, ca sĩ người ta đi thu âm đây, xem coi họ có cần nhìn chữ không.
[/url] dam vinh hung by kimau822584, on Flickr[/IMG]
[/url] thu thuy by kimau822584, on Flickr[/IMG]
[/url] thu minh by kimau822584, on Flickr[/IMG]

tienthanhbk

Well-Known Member

p/s: bác làm cái tivi to chút để khách hát, chứ màn nhỏ thế, nhìn xa khách đọc ko nổi đâu.
[/url] 60550_150415324990227_4366467_n by kimau822584, on Flickr[/IMG]

Mình được cái yêu ca hát nên ngay cả Toilet cũng làm cách âm, xử lý tường nhám cẩn thận để vừa ấy vừa hát, tính khắt khe mà. Tự hào là người sở hữu Toilet cao cấp nhất Việt Nam.
Cái phòng ở trên hình ăn thua gì....

emiuanh

Active Member
Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Thu sao nhỉ? Trước toàn chơi tải kok từ sannhac, chép vào con 3G, thu âm xong lại phải tách phần hát ra, join lại với nhạc kok :D. Khá là vất vả, mà đăng lên sannhac chã ai nghe :(

hayhay

Well-Known Member
Hê! hê! hê!...cứ nhìn cái hình này : Phòng thu karaoke - Studio cao cấp nhất VN !?

Và cái hình này : Hát karaoke cao cấp nhất VN!

là mình cứ mắc cười mãi đế chịu được...
ha! há! hà!

-----------------
Cười ra nước mắt...!
Thật tội nghiệp cho cái nghiệp đam mê ca hát của người anh em ở quê nhà sao mà thấy thảm quá...!

Chỉnh sửa lần cuối:

oldfriend

Moderator
Hê! hê! hê!...cứ nhìn cái hình này : Phòng thu karaoke - Studio cao cấp nhất VN !?

492b792b0614ea7acb1a1c2bb5f8002e_53417861.4060495177467715904121434119138n.jpg

Và cái hình này : Hát karaoke cao cấp nhất VN!

là mình cứ mãi mắc cười đế chịu được...
ha! há! hà!

-----------------
Cười ra nước mắt...!
Thật tội nghiệp cho cái nghiệp đam mê ca hát của người anh em ở quê nhà sao mà thấy thảm quá...!

bác cứ cười người ta, người ta có cả khách từ Hà Nội đi taxi xuống hát đấy.

p/s: bác cao cấp việt nam kiếm giúp em cái định nghĩa từ "lãng khách" xem, nhà em có mấy bộ từ điển tiếng việt, hán việt, hán nôm các loại mà đếu tìm ra định nghĩa nào của từ lãng khách. Ngoại trừ hồi trẻ trâu có đọc truyện với game online các loại thì biết ở nhật bản kiếm khách giang hồ đi lãng du (đi lang thang) thì được gọi là lãng khách thôi.

bác cứ cười người ta, người ta có cả khách từ Hà Nội đi taxi xuống hát đấy.

p/s: bác cao cấp việt nam kiếm giúp em cái định nghĩa từ "lãng khách" xem, nhà em có mấy bộ từ điển tiếng việt, hán việt, hán nôm các loại mà đếu tìm ra định nghĩa nào của từ lãng khách. Ngoại trừ hồi trẻ trâu có đọc truyện với game online các loại thì biết ở nhật bản kiếm khách giang hồ đi lãng du (đi lang thang) thì được gọi là lãng khách thôi.
Lãng khách,ý nói là khách vãng lai,tức không phải thành viên..(IQ có thấp đến mấy thì cũng phải hiểu là những bài nào mà không phải là thành viên của diễn đàn nào ca hát thì hiểu là lãng khách với hàm ý tôn trọng)...
Và là thu âm để chơi chứ không phải kinh doanh bán sản phẩm ra thị trường nên mới hát Karaoke rồi thu âm ..
Các bạn không phải ở quê đã hát được bài nào ra hồn chưa mà com như đúng rồi thế?
Khi chưa được hát Karaoken cao cấp thì tốt nhất là im lặng để biết các bạn có văn hoá..Chưa ai đủ bản lĩnh chê nhạc Karaoke cao cấp khi được hát thử đâu thưa các bạn...

bác chém cũng vừa thôi, ếch ngồi đáy giếng lâu quá ko thấy mặt trời hả, ai nói ca sĩ đi thu âm không cần nhìn chữ ?? ngu cũng vừa thôi chứ, đâu có ai tranh ngu với bác đâu mà lớn tiếng bảo người khác ngu.

Đây, ca sĩ người ta đi thu âm đây, xem coi họ có cần nhìn chữ không.
[/url] dam vinh hung by kimau822584, on Flickr[/IMG]
[/url] thu thuy by kimau822584, on Flickr[/IMG]
[/url] thu minh by kimau822584, on Flickr[/IMG]
Sao đị đi so phòng thu ca sĩ với Karaoke cao cấp vậy bạn?
Micro Codenser đã giá trị bằng cả cái máy tính của tớ rồi và đâu phải ai cũng thu kiểu này được?
So sánh với cái này để làm gì vậy?

hataigiang

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Sao đị đi so phòng thu ca sĩ với Karaoke cao cấp vậy bạn?
Micro Codenser đã giá trị bằng cả cái máy tính của tớ rồi và đâu phải ai cũng thu kiểu này được?
So sánh với cái này để làm gì vậy?

Bạn ấy chú trọng vào phần đi thu không cần nhìn chữ cơ bạn ơi!

Mình được cái yêu ca hát nên ngay cả Toilet cũng làm cách âm, xử lý tường nhám cẩn thận để vừa ấy vừa hát, tính khắt khe mà. Tự hào là người sở hữu Toilet cao cấp nhất Việt Nam.
Bạn chưa được hát thì đừng thể hiện văn hoá của bạn ở đây làm gì...
Nếu cũng biết hát như mấy người từng up lên mạng thì hãy phát biểu nhé bạn..
Là người biết nghĩ thì phải đọc kỹ rồi mới com chứ?
Bạn nghĩ bạn là ai?

gtdu1973

Em hiểu cái "vừa ấy" của bác rồi nha. Là "đánh nhịp" cho nó khỏi trật nhịp phải ko bác? :)). JK hehe.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Bạn ấy chú trọng vào phần đi thu không cần nhìn chữ cơ bạn ơi!

bác ấy là chuyên tổ lái mà bác =)), có bao giờ nhận mình sai đâu, bô lô ba la , người ta chỉnh cho thì lái sang chuyện khác =))

oldfriend

Moderator
Lãng khách,ý nói là khách vãng lai,tức không phải thành viên..(IQ có thấp đến mấy thì cũng phải hiểu là những bài nào mà không phải là thành viên của diễn đàn nào ca hát thì hiểu là lãng khách với hàm ý tôn trọng)...
Và là thu âm để chơi chứ không phải kinh doanh bán sản phẩm ra thị trường nên mới hát Karaoke rồi thu âm ..
Các bạn không phải ở quê đã hát được bài nào ra hồn chưa mà com như đúng rồi thế?
Khi chưa được hát Karaoken cao cấp thì tốt nhất là im lặng để biết các bạn có văn hoá..Chưa ai đủ bản lĩnh chê nhạc Karaoke cao cấp khi được hát thử đâu thưa các bạn...

comment trước thì bảo người ta "tự vào mạng mà tìm nghĩa của từ lãng khách", tôi mới đố bác kiếm ra trên mạng có cái định nghĩa nào về từ lãng khách, giờ bác lại quay sang tự định nghĩa,tự nói tự sướng đến mức cù trọng xoay cũng nể bác về khoản tổ lái đấy =))

hayhay

Well-Known Member
Sao cứ bắt các lãng khách hát trên nền bằng nhạc xml thế, beat karaoke cao cấp .avi tự tách đâu mất tiêu hết rồi ?!

492b792b0614ea7acb1a1c2bb5f8002e_53417861.4060495177467715904121434119138n.jpg

-----------------
Cười ra nước mắt...!

oldfriend

Moderator
sáng nay có hứng ném đá thế không biết =)), diễn đàn mình còn nhẹ lời, thử mang qua Voz quảng cáo cái cao cấp này coi, #2 thần thánh vào phán ngay CDSHT liền =))

manhbmc

Member
Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Thôi Anh em để cậu ấy thỏa mãn niềm đam mê của mình. Cũng chỉ tại hoàn cảnh mà ra cả thôi. Cố gắng bán được cho một khách, dùng số tiền đó làm một chuyến du lịch, từ Bắc vào Nam... chắc là khỏi...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên