Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vmtruong

Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Em đi làm cả ngày... chiều về đi học... mới về đc tới nhà...đói như con SÓI, mệt mỏi.... zậy mà vô đọc mấy trang này thoải mái khỏe hẳn ra :)) cám ơn các bác đb là bác Namphalai.

Mình rất mến phục bạn Namphalai vì "một mình mà chống với mafia", gạch đá tới tấp....Thật là ngoan cường số 1 tại HDVN rồi. Bạn đã nổi tiếng bây giờ dù muốn hay không thì tại Phả lại đã có bạn Nam mà HD từ Nam ra Bắc ai cũng biết. (Mình muốn vậy mà có được đâu? bùn quá) you are a winer:((

Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Mình rất mến phục bạn Namphalai vì "một mình mà chống với mafia", gạch đá tới tấp....Thật là ngoan cường số 1 tại HDVN rồi. Bạn đã nổi tiếng bây giờ dù muốn hay không thì tại Phả lại đã có bạn Nam mà HD từ Nam ra Bắc ai cũng biết. (Mình muốn vậy mà có được đâu? bùn quá) you are a winer:((
Có thể bạn đúng nhưng hiện mình kiếm ngày 2 bữa cơm vẫn chật vật lắm bạn hiền ạ...
Sáng nhổ mạ,trưa chụp ảnh,chiều quay phim,tối sửa máy tính hoặc thu âm,thỉnh thoảng hậu kỳ video mà vẫn đói...

toemayman

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Có thể bạn đúng nhưng hiện mình kiếm ngày 2 bữa cơm vẫn chật vật lắm bạn hiền ạ...
Sáng nhổ mạ,trưa chụp ảnh,chiều quay phim,tối sửa máy tính hoặc thu âm,thỉnh thoảng hậu kỳ video mà vẫn đói...

Các cụ dậy 1 nghề thì sống đống nghề thì chết. em phục bác, bác đa năng thật

Re: Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Các cụ dậy 1 nghề thì sống đống nghề thì chết. em phục bác, bác đa năng thật
Cái số mình nó thế,biết làm thế nào được...
Thôi thì cứ làm hát được bài mình thích thì cũng đỡ buồn rồi...
[video=youtube;BAmyo_MgrPs]http://www.youtube.com/watch?v=BAmyo_MgrPs[/video]
Gạch bê tông chính hiệu nếu muốn ném bài này...

oldfriend

Moderator
em thú thật là vào cái topic này mà chưa bao giờ click vào link nào của bác cao cấp để nghe karaoke cả =)), chỉ vào để giải trí thôi, còn vui hơn cả đọc truyện hài , lạc đề quá, thôi thì bác cứ thi thố KOK với mọi người, mà em nghĩ cũng chả ai dám thi với bác đâu =))

em thú thật là vào cái topic này mà chưa bao giờ click vào link nào của bác cao cấp để nghe karaoke cả =)), chỉ vào để giải trí thôi, còn vui hơn cả đọc truyện hài , lạc đề quá, thôi thì bác cứ thi thố KOK với mọi người, mà em nghĩ cũng chả ai dám thi với bác đâu =))
Vì chưa nghe nên chưa biết chất cao cấp và chém gió linh tinh ...Bạn cứ nghĩ ai cũng hóng hớt rồi quăng bom như bạn?Ít nhất cũng có vài giọng hát để thi thố đó bạn hiền...
Bạn có bản lĩnh thì thu thử 1 bài xem bạn có làm được không?
Những người làm được thì lại không nói câu gì,người chưa làm hoặc không làm được thì nói như thánh phán..Thế mới khiếp...

oldfriend

Moderator
Vì chưa nghe nên chưa biết chất cao cấp và chém gió linh tinh ...Bạn cứ nghĩ ai cũng hóng hớt rồi quăng bom như bạn?Ít nhất cũng có vài giọng hát để thi thố đó bạn hiền...
Bạn có bản lĩnh thì thu thử 1 bài xem bạn có làm được không?
Những người làm được thì lại không nói câu gì,người chưa làm hoặc không làm được thì nói như thánh phán..Thế mới khiếp...

bác cứ comment là em vui rồi =)) vì càng nói càng thấy cái... của bác :)
mình chỉ nói ko click xem mấy cái video của bác thôi, chứ của các bác khác thì nghe hết, vì họ hát hay và không nổ banh xác như bác =))

bác cứ comment là em vui rồi =)) vì càng nói càng thấy cái... của bác :)
mình chỉ nói ko click xem mấy cái video của bác thôi, chứ của các bác khác thì nghe hết, vì họ hát hay và không nổ banh xác như bác =))
Vậy thì xin cảm ơn và hy vọng bạn không com thêm để mình biết bạn già và có văn hoá...
Thân !

hayhay

Well-Known Member
"Chém gió như Thần là Namphalai"

Bọn trẻ trâu bây giờ hay hát vè như thế...hài mà vui! Ôi Đinh Bộ Lĩnh hào kiệt năm xưa!!!

"Chém gió như Thần là Namphalai"

Bọn trẻ trâu bây giờ hay hát vè như thế...hài mà vui! Ôi Đinh Bộ Lĩnh hào kiệt năm xưa!!!
Thế này có phải là chó đang bảo mèo nhiều lông không nhỉ?

Bạn đang nói những người com ở đây là trẻ trâu hết hả?cả bạn cũng nhận bạn là trẻ trâu nếu com ở cái Box mà bạn gọi là trẻ trâu này...
Nếu thấy bạn ở đẳng cấp khác thì nên tự out khi đọc đến đây bạn hiền nhé !
Thân !

oldfriend

Moderator
Vậy thì xin cảm ơn và hy vọng bạn không com thêm để mình biết bạn già và có văn hoá...
Thân !

nếu bạn có quyền thì cứ xóa comment của mình, nếu bạn có quyền thì cứ kick mình ra khỏi diễn đàn, còn văn hóa hay không thì ở đây nhìu người biết văn hóa của bạn ở mức nào rồi, ko cần quảng cáo =))

P/s: mình còn trẻ, người ta vẫn hay gọi là trẻ trâu, và mình vui vì điều đó =)), chứ không tự nhận mình là trẻ trâu nhất việt nam như bác =))

nếu bạn có quyền thì cứ xóa comment của mình, nếu bạn có quyền thì cứ kick mình ra khỏi diễn đàn, còn văn hóa hay không thì ở đây nhìu người biết văn hóa của bạn ở mức nào rồi, ko cần quảng cáo =))

P/s: mình còn trẻ, người ta vẫn hay gọi là trẻ trâu, và mình vui vì điều đó =)), chứ không tự nhận mình là trẻ trâu nhất việt nam như bác =))
Vậy là bạn tự cho bạn là không già à cũng không có văn hoá..
Trẻ mà đã vô văn hoá thì cũng buồn thật..
Mình mà có quyền block thì mình đã block nich của bạn rồi...

phải công nhận bác karaokecaocap cao cấp thật, cao cấp cả về nhạc, hát, lời văn..... nói chung là cao cấp.

Tiếp tục tự sướng kiếm gạch xây nhà vườn :
[video=youtube;35FYTk_iBtQ]http://www.youtube.com/watch?v=35FYTk_iBtQ[/video]

hataigiang

Active Member

Thôi, tôi can các bác!ko chê bai phê phán người ta nữa! "Con vua ,vua giấu. Con tôi xấu tôi cũng yêu" . Bộ dữ liệu của bác ấy có thể cao cấp nhất có thể ko nhưng dù sao nó cũng là đứa tinh thần sau 3 năm trời thai nghén. Bác ấy ko yêu sao được! nếu mọi người chê con các bác xấu các bác có công nhận ko nào???.Trước kia mình cùng có thành kiếm với bác ấy, nhưng xét cho cùng thì thôi các bác ạ!

Thôi, tôi can các bác!ko chê bai phê phán người ta nữa! "Con vua ,vua giấu. Con tôi xấu tôi cũng yêu" . Bộ dữ liệu của bác ấy có thể cao cấp nhất có thể ko nhưng dù sao nó cũng là đứa tinh thần sau 3 năm trời thai nghén. Bác ấy ko yêu sao được! nếu mọi người chê con các bác xấu các bác có công nhận ko nào???.Trước kia mình cùng có thành kiếm với bác ấy, nhưng xét cho cùng thì thôi các bác ạ!

Bác này nói hay quá! Đúng là quân tử rồi...

Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tớ thấy bạn vẫn chưa chuẩn nên phải chỉnh 1 chút..
Nếu bạn chứng minh đứa con tinh thần của bạn mà hay hơn con của tớ thì tớ sẽ lắng nghe và học hỏi...
Khổ nỗi nhiều bạn con chẳng có mà cũng chém như đúng rồi thế nên tớ phải phản đối...
Mà cả cái topic này thì mới có vài mem là có đứa con tinh thần thôi..
Xếp thứ nhất vẫn là con của bác Thảo pro sound...

em có câu chuyện vui kể các bác nghe thế này : năm ngoái má em mua một cây khế về trồng và nó ra hoa kết trái, mà sao khế má em trồng ăn nó ngọt thế. em cũng bắt trước làm một cây về trồng , chăm bẵm , tưới tót cận thận ra hoa kết trái xum xuê, em mới háo hức ra vườn làm quả vào cắt miếng cho gấu ăn thử, các bác biết gấu nói gì với em ko? Ông đem khế ngâm dấm sao mà chua thế, điên tiết làm miếng thật to và bảo lam gì mà chua rôn rốt thôi mà mà hai hàm răng em tê đi vì chua. nhưng mẹ em bảo không sao đâu con thành quả đã là tốt rồi chua ngọt ko quan trọng, em ngẩn người

em có câu chuyện vui kể các bác nghe thế này : năm ngoái má em mua một cây khế về trồng và nó ra hoa kết trái, mà sao khế má em trồng ăn nó ngọt thế. em cũng bắt trước làm một cây về trồng , chăm bẵm , tưới tót cận thận ra hoa kết trái xum xuê, em mới háo hức ra vườn làm quả vào cắt miếng cho gấu ăn thử, các bác biết gấu nói gì với em ko? Ông đem khế ngâm dấm sao mà chua thế, điên tiết làm miếng thật to và bảo lam gì mà chua rôn rốt thôi mà mà hai hàm răng em tê đi vì chua. nhưng mẹ em bảo không sao đâu con thành quả đã là tốt rồi chua ngọt ko quan trọng, em ngẩn người
Cảm ơn lời khích lệ ,động viên ý nghĩa của Nhạc_Trưởng..Hy vọng namphalai sẽ không gặp thêm xung đột nào nữa...
Từ đầu đến giờ chưa thấy Nhạc_Trưởng com chỗ nào để gây xung đột..Hy vọng Nhạc_Trưởng sẽ là 1 tấm gương sáng cho các mem học tập...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên