Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

phuocmobile

Well-Known Member
Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Ra là anh cu này làm nghề quay đám cưới (cũng may là có nghề này, chứ hàng caocap có ai mua đâu). Hôm mình về quê dự đám cưới gặp 1 anh MC đám cưới vô duyên quá cỡ luôn, cứ chềnh ềnh đứng giữa phông cưới nên hầu như ảnh nào cũng có cái mặt anh ta.

Cái Jarguar 506N của mình mấy hôm nay lại tịt mất một dàn đèn nháy. Âm thanh thì hát khoảng 1 tiếng thấy đuội quá. Chắc phải giành tiền làm em 604D thôi.

506N hàng bãi vang digital rời ngon hơn 604D mà bác, chỉnh sửa lại mà dùng

phuocmobile

Well-Known Member

Cái 506N của mình là hàng mới, do cty Nhật Hoàng phân phối bác ạ

Bác có tháo nó ra lần nào chưa, nó chạy sò gì đấy ạ, bác co hình ruột gan em nó không cho em xem nhờ cái. Em đang tính mua con 506N để đổi con 203N đi mà chưa biết hàng mới cũ nó ra sao.
Thấy bảo hàng bãi ngon mà không biết ruột gan hàng bãi nó khác gì hàng mới như của bác không

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Haizzzzzz...Gặp anh Caocap chưa kịp hỏi gì lại đi rồi, chán Mod quá đi :(

Minhsur

Banned

Bác có tháo nó ra lần nào chưa, nó chạy sò gì đấy ạ, bác co hình ruột gan em nó không cho em xem nhờ cái. Em đang tính mua con 506N để đổi con 203N đi mà chưa biết hàng mới cũ nó ra sao.
Thấy bảo hàng bãi ngon mà không biết ruột gan hàng bãi nó khác gì hàng mới như của bác không

Có tem BH của Cty Nhật Hoàng nên không dám tháo bác ạ.

thaoprosound

Các bác tiếp tục show lên nào.

Hôm nay em làm ch trình ngoài trời, có dịp so găng Sennheiser EW 145 , cảm nhận ổn hơn nhiều so với Shure SLX.
Mấy dòng micro này (< 1.000 USD) luôn có nhược điểm là âm thanh có độ ồn cao, độ sạch sẽ tinh tế chỉ ở mức trung bình. Chắc do em xài dòng Shure UHF-R quen rồi. :D

phuocmobile

Well-Known Member

Các bác tiếp tục show lên nào.

Hôm nay em làm ch trình ngoài trời, có dịp so găng Sennheiser EW 145 , cảm nhận ổn hơn nhiều so với Shure SLX.
Mấy dòng micro này (< 1.000 USD) luôn có nhược điểm là âm thanh có độ ồn cao, độ sạch sẽ tinh tế chỉ ở mức trung bình. Chắc do em xài dòng Shure UHF-R quen rồi. :D
Tầm 1000USD là được bộ oke nhà em hoàn chỉnh rồi đấy, biết bao giờ mới được cầm cây mic như của bác mà ca nhỉ ;)

hayhay

Well-Known Member
Chỉ có 1 ngày vắng mặt mà anh Namphalai đã trở lại. Chưa kịp chào hỏi thì anh ấy đã toi.
Các bác có biết anh tvn_pl bị sao mà ban nick không ạ
Chắc lại là do chửi mod nữa chứ gì...hây-zà, số phần sao mà thảm quá! Mong anh ấy ra đi thanh thản...

phuocmobile

Well-Known Member

Có tem BH của Cty Nhật Hoàng nên không dám tháo bác ạ.
Vâng! Thế của bác nó có giống thế này không ạ, em đánh liều khuân về không biết có phải xin không nữa, bác ngó em cái xem sao

Đính kèm

114.8 KB · Xem: 112

Minhsur

Banned

Vâng! Thế của bác nó có giống thế này không ạ, em đánh liều khuân về không biết có phải xin không nữa, bác ngó em cái xem sao

Đúng cái mặt đó rồi bác ơi. Nhưng khả năng cao là mình sẽ đổi lấy cái 604D.

ngdhieu

Well-Known Member

Cái nick Cao cấp chỉ bị ban 1 tháng thôi mà, thong thả rồi cũng được tha để vào chém gió tiếp. Chém gió khéo khéo thì đâu đến nỗi bị ban đâu.

Chết cha, thế hóa ra không phải hàng bãi rồi :(

Hàng bây giờ thật giả lẫn lộn , không biết đâu là hàng xịn . Mong là gặp được người bán có uy tín thì còn đỡ :-bd Còn không thì chỉ có khóc thôi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned
Cái 506N đó mình vẫn nghi là hàng dựng, chính vì cái chữ made in Korea nó đáng ngờ quá. Chỉ có điều lại được công ty Nhật Hoàng phân phối. Mà Nhật Hoàng cũng đang phân phối cả dòng 203N nữa.

Đúng là không biết đâu mà lần.

ade_hpvn

Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

con 506N bác đã mua rồi hát thấy hay là ok thôi còn băn khoăn làm gì nữa ... trước đây em thử qua một lần con 506 hàng mới tinh của ông bạn mua về hát cũng thấy hay lắm .... chứ hàng 506 hàng bãi bi h kiếm đâu ra ... chất lượng ko biết đâu mà lần

chon_hoi

Member
Ðề: Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Cái này mỗi lần muốn chuyển kênh 1-2, 3-4 thì hơi bất tiện bác nhỉ? Bác có phải kéo ra và gạt cái lẫy đằng sau không ạ?

phuocmobile

Well-Known Member
Cái 506N đó mình vẫn nghi là hàng dựng, chính vì cái chữ made in Korea nó đáng ngờ quá. Chỉ có điều lại được công ty Nhật Hoàng phân phối. Mà Nhật Hoàng cũng đang phân phối cả dòng 203N nữa.

Đúng là không biết đâu mà lần.
Hèn chi 203N hàng bãi thợ bán ra toàn 7tr, trong khi đó 506 có 8tr.
203N mới bây giờ cũng 4 sò JK có hơn 4tr tí thôi, chẳng lẽ 506N cùng chung số phận :(. Có khi nào em mua phải con 506N Nhật Hoàng như của bác nhưng mà hàng dùng rồi với cái giá của hàng bãi

Geomitech

Member
Huk "lặng lẽ trở về, lặng lẽ ra đi" tội cho bác cấp quá. Vắng cấp ae HD cũng buồn mất thôi, hết hoa mắt, hết rức tai rầu :v

Bên trên