Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

AcoustimassHD

em đang muốn bán hoạc đổi AM 15-III lấy Bose 701 Series II, bác nào quan tâm pm cho em nhá,

em bán 20tr, hóa đơn chính chủ, hàng còn rất mới ah :)

haidong

Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Bác Rồng cho em hỏi âm ly Onkyo A-817RXII chơi với loa nào thì hợp, ở chỗ bác có đôi nào luôn không. Thanks bác.

dragonlee

Well-Known Member

Dạo này ở 28 Văn Cao có .... Caffe ngon không ?:D
Giờ 28 Văn Cao có Cafe riêng luôn, cực ngon em nhé :)

Bác Rồng cho em hỏi âm ly Onkyo A-817RXII chơi với loa nào thì hợp, ở chỗ bác có đôi nào luôn không. Thanks bác.
Em chưa thử con này bao giờ nên cũng ko chắc, bác có rảnh mang qua 28 Văn Cao thử ghép với mấy đôi loa ở đây xem sao. Miễn phí trà đạo :D

haidong

Vâng, để hôm nào rảnh em bê qua bác, mấy hôm chiều tối lượn qua 28 văn cao toàn thấy đóng cửa xếp nên em không vào.

dragonlee

Well-Known Member

Vâng, để hôm nào rảnh em bê qua bác, mấy hôm chiều tối lượn qua 28 văn cao toàn thấy đóng cửa xếp nên em không vào.

Chắc bác đi qua vào cuối giờ chiều Cty nghỉ làm rồi, lần sau nếu bác qua chiều muộn thì gọi điện trước anh em sẽ chờ tiếp bác.

vohaidong

Active Member

Bác sẽ nhận được đầy đủ cùng 1 lúc bác nhé, cafe voi vẫn còn phần bác 1 ly đấy nhé :)

Có khi anh tiến hành công việc vào chiều thứ 6 nếu 21/12 Triều tiên nó ko bắn thế giới. Ampli bao giờ về em ơi

dragonlee

Well-Known Member

Khả năng chiều nay hoặc chiều mai, họ gửi từ chiều hôm kia mà chưa thấy đâu.

haidong

Chiều nay khoảng 6 giờ em dẫn thằng bạn qua ngắm mấy đôi loa có được không bác

dragonlee

Well-Known Member

Hiện đang có 1 em Fisher 3 trong 1 (Đĩa than + Radio + Catsette) và 1 số đồ mời các bác ghé uống trà.

kingofbread

bác cho em hỏi : em muốn xuất âm thanh của TV LED ra loa 2.1 dùng bằng dây gì vạy nhỉ ?
TV nhà em đường out là cáp quang audio mà loa thì ko có ! Ở chỗ bác có ko mà nếu mua thì tìm ở đâu ? mong các bác help me ! thank

Bên trên