TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

r0meo

Member
Ðề: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

đầu này xem đc file iso trên movie finder ko bác , cho vào usb có xem đc ko
tks bác

Support_FPT

K+ đã ra đi. Này cơ số thuê bao internet fpt cũng đi theo. Mang tiếng cáp quang mà đow link quốc tế thua vnpt gói 4mb ngày xưa tôi dùng.

Bác đang nhầm giữa việc xem K+ trên truyền hình FPT, với xem K+ qua list kênh VLC nhé :) Việc ra đi K+ trên list kênh VLC đâu liên quan gì tới FPT Telecom đâu ạ, do K+ họ đổi source để tránh việc sài chùa thôi :)/

Còn về link quốc tế, thì FPT Telecom chắc chắn có phần hạn chế với các nhà cung cấp khác nên thay vì việc sử dụng link quốc tế download thì bác có thể tìm trên kho dữ liệu của Fshare xem sao.

Support_FPT

app FPT Play trên smart tv hiện đã update có thêm cả các kênh truyền hình hệt như dùng trên web :-@ chả hiểu bây h` đăng ký đầu truyền hình FPT làm gì [-X

Phần mềm miễn phí, nên chất lượng hình ảnh, nội dung... sẽ không thể so sánh được với thiết bị đầu thu HD chuyên dụng bác nhé.

Ngoài ra, không phải tv nào cũng sài được phần mềm FPT Play, trong khi đó thiết bị đầu thu HD của FPT thì có thể triển khai trên mọi tivi

demon_bn

Member

Bác đang nhầm giữa việc xem K+ trên truyền hình FPT, với xem K+ qua list kênh VLC nhé :) Việc ra đi K+ trên list kênh VLC đâu liên quan gì tới FPT Telecom đâu ạ, do K+ họ đổi source để tránh việc sài chùa thôi :)/

Còn về link quốc tế, thì FPT Telecom chắc chắn có phần hạn chế với các nhà cung cấp khác nên thay vì việc sử dụng link quốc tế download thì bác có thể tìm trên kho dữ liệu của Fshare xem sao.

E chả tin vụ k cho xài chùa do K+, các bác fpt chọc ngóay vụ này là chắc chắn.

cub8193

Member

nếu k+ đổi source thì các kênh k+ trên đầu fpt play cũng sẽ bị ảnh hưởng vì cùng là iptv chỉ khac nhau cách xem thôi bác lừa làm sao được vì list kênh này chỉ xem dc trên mạng fpt do vậy chắc chắn mình tin fpt đã tác động. fpt chơi k đẹp rồi dùng k+ free để câu thuê bao giờ bắt đầu ném đá dấu tay rồi.nói thật mình lắp mạng fpt cũng vì cái này anh em nào đang dùng fpt như mình hãy cung nhau tẩy chay fpt chuyển sang dung vịt teo xem sopcats vì băng thông của fpt ra quốc tế là cùi nhất.

luuthu

Member

nếu k+ đổi source thì các kênh k+ trên đầu fpt play cũng sẽ bị ảnh hưởng vì cùng là iptv chỉ khac nhau cách xem thôi bác lừa làm sao được vì list kênh này chỉ xem dc trên mạng fpt do vậy chắc chắn mình tin fpt đã tác động. fpt chơi k đẹp rồi dùng k+ free để câu thuê bao giờ bắt đầu ném đá dấu tay rồi.nói thật mình lắp mạng fpt cũng vì cái này anh em nào đang dùng fpt như mình hãy cung nhau tẩy chay fpt chuyển sang dung vịt teo xem sopcats vì băng thông của fpt ra quốc tế là cùi nhất.

Bác nói rất đúng, vụ này do fpt thôi.

mình dùng gói F5 16Mb nốt tháng sau là hết hạn đóng trước 6 tháng :)) cho hỏi cắt thì bị phạt gì k ạ?

Bác thớt cứ xem như ae trên này là con lừa không bằng. IPTV là của FTEL và do FTEL quản lý toàn bộ đống IP này. Việc mã hóa kênh hoàn toàn là do bên FTEL làm chứ K+ có quyền gì mà đổi IP với mã hóa kênh :)) Bác đừng đổ cho K+ nữa đi.Haha

cub8193

Member

Dùng hết tiền mình đóng rồi change thôi bác ơi em dùng hết kỳ cước này rồi nghỉ luôn mình chủ yếu bóng đá nên sopcast mà chiến thôi

wyatt94

Member

FPT ơi bây h nản quá cứ hứa là trong tương lai sẽ chỉn chu phần nội dung,chưa thấy có dấu hiệu j thì sáng nay mở trang phim bộ Âu Mỹ từ 27 trang giờ chỉ còn 4 trang (1 trang 14 phim) đủ hỉu đã xóa bao nhiu phim rồi !!!
Thật sự 3 tháng trước khi lắp đầu thu nhìn trang Mới Nhất,Bom Tấn,phim bộ Âu Mỹ sướng tít cả mắt,còn bây h nản dần đều!!!

Support_FPT

FPT ơi bây h nản quá cứ hứa là trong tương lai sẽ chỉn chu phần nội dung,chưa thấy có dấu hiệu j thì sáng nay mở trang phim bộ Âu Mỹ từ 27 trang giờ chỉ còn 4 trang (1 trang 14 phim) đủ hỉu đã xóa bao nhiu phim rồi !!!
Thật sự 3 tháng trước khi lắp đầu thu nhìn trang Mới Nhất,Bom Tấn,phim bộ Âu Mỹ sướng tít cả mắt,còn bây h nản dần đều!!!

Trong giai đoạn này thì tất các các dịch vụ ( FPT, Viettel, VNPT... hay các web trên mạng ) đều đang rất phải dè chừng trong việc phim bản quyền.

Tình trạng chung của mọi dịch vụ hiện nay, mong bác kiên nhẫn đợi cùng truyền hình FPT.

Trong giai đoạn này thì tất các các dịch vụ ( FPT, Viettel, VNPT... hay các web trên mạng ) đều đang rất phải dè chừng trong việc phim bản quyền.

Tình trạng chung của mọi dịch vụ hiện nay, mong bác kiên nhẫn đợi cùng truyền hình FPT.

em có thể cho biết thời gian để anh còn kiên nhẩn đợi chờ.

giua2honbi

Active Member

đang đại hội đảng các bác cứ bình tĩnh, đợi mấy sếp yên bề chỗ đứng đã rồi bên dưới muốn làm gì thì làm :))

louisluong

Active Member

Mình lắp xong thấy oke , xui thằng bạn lắp giờ nó chửi cho dại vãi , lại đóng tiền cả lố rồi .

Em còn đóng trc cả năm gói combo để đc bonus thêm 2 tháng đây nè các bác +_+

Cái đầu này hay bị đơ thế,chuyển kênh chậm thì k nói,mình chuyển từ xem truyền hình cáp qua mấy mục xem kho phim hay app thỉnh thoảng đơ luôn,lhair tắt đầu đi bật lại,đôi khi còn đơ k tắt đc đầu luôn,pó tay.

Support_FPT

Em còn đóng trc cả năm gói combo để đc bonus thêm 2 tháng đây nè các bác +_+

Cái đầu này hay bị đơ thế,chuyển kênh chậm thì k nói,mình chuyển từ xem truyền hình cáp qua mấy mục xem kho phim hay app thỉnh thoảng đơ luôn,lhair tắt đầu đi bật lại,đôi khi còn đơ k tắt đc đầu luôn,pó tay.

Thiết bị đầu thu của bác có thể bị lỗi, bác đem thiết bị qua điểm giao dịch FPT để được bảo hành theo quy định

http://fpttelecom.pro/diem-giao-dich-fpt.html

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên