TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Em hỏi khí không phải, lắp truyền hình FPT thì có cách nào sử dụng internet FPT được không?

lambaoanh

Active Member

bữa nay mình đi làm về bật lên coi đc tất cả các kênh @@ vậy là tụi nhỏ đã kich hoạt thêm kênh tốn phí sao bác nói là phải có pass mới dc huhu h phải trả thêm mớ tiền cho những kênh kg cần thiết với mình rồi chán thế

cáp quang rẻ mà không đúng hạ tầng quang thì cũng khóc. Thật không thể tin được, không thể tin nổi.

Support_FPT

bữa nay mình đi làm về bật lên coi đc tất cả các kênh @@ vậy là tụi nhỏ đã kich hoạt thêm kênh tốn phí sao bác nói là phải có pass mới dc huhu h phải trả thêm mớ tiền cho những kênh kg cần thiết với mình rồi chán thế

Truyền hình FPT mở miễn phí K+ từ 26/10-31/10 bác nhé:). nên ko phát sinh cước đâu ạ

---------- Post added 26-10-2015 at 21:57 ----------

cáp quang rẻ mà không đúng hạ tầng quang thì cũng khóc. Thật không thể tin được, không thể tin nổi.

giờ không còn bán quang đâu bác, cáp quang hiện là xu thế chung của các nhà cung cấp viễn thông rồi

Mình vừa lắp đặt gói combo Internet + TH cáp FPT chưa đc 1 tháng đầu,đã đóng cước 1 năm 3564k.
Giờ muốn tư vấn là nếu muốn hủy hợp đồng thì bị trừ tiền như nào ?

Có lấy lại đc tiền cước đã đóng k ?

Có thể chuyển đổi gói combo Interner + TH cáp FPT sang Internet thường và cắt TH cáp đc k ?

Support_FPT

Mình vừa lắp đặt gói combo Internet + TH cáp FPT chưa đc 1 tháng đầu,đã đóng cước 1 năm 3564k.
Giờ muốn tư vấn là nếu muốn hủy hợp đồng thì bị trừ tiền như nào ?

Có lấy lại đc tiền cước đã đóng k ?

Có thể chuyển đổi gói combo Interner + TH cáp FPT sang Internet thường và cắt TH cáp đc k ?

Bác có thể chuyển gói cước từ combo về Internet cũng được, để hủy dịch vụ truyền hình bác đem CMT qus quầy giao dịch để làm thủ tục, bác đem thiết bị đầu HD hoàn trả lại công ty là OK. Các bạn nhân viên chăm sóc sẽ check khoản cước dư sau 1 tháng sử dụng, số tiền còn lại trong tài khoản sẽ chuyển sang số tháng cước Internet sử dụng cho bác nhé

Bác này nóng vội ghê cứ bình tĩnh đã nhé :D

r0meo

Member

đăng ký gói VOD HD mà nhìn kho phim bây giờ nản quá , bác trả lời hộ e bao h` khá lên đây

Ko có câu trả lời chính xác đâu bác:D bác vào Pubvn chơi tạm thoii

giua2honbi

Active Member

có ông chú làm bên fpt vừa mật bí, cái đầu fpt chuẩn bị có ứng dụng hát karaoke đới các bác ợ :))

tee-m

Member

Trước cắm trực tiếp vào model của fpt thì xem truyền hình được. Giờ cắm vào router wifi thì ko xem được, làm sao giờ mọi người

Support_FPT

Trước cắm trực tiếp vào model của fpt thì xem truyền hình được. Giờ cắm vào router wifi thì ko xem được, làm sao giờ mọi người

Dải IP 2 thiết bị không trùng nhau, bác set ip của router về dải ip của Modem là OK

Support_FPT

Bác nói rõ hơn được không

Modem hiện mặc định địa chỉ IP 192.168.1.1, bác để nguyên nhé ( Vì IP box HD mặc định theo dải IP của modem)

Trên thiết bị router, AP, bộ wifi.. bác set địa chỉ IP của thiết bị theo dài 192.168.1.x ( X : 2 ---> 255 ) là OK

Hotaru

Member

bây giờ ko có phim mà vẫn thu tiền như bình thường thì liệu có chính sách gì đền bù ko bác?

Support_FPT

bây giờ ko có phim mà vẫn thu tiền như bình thường thì liệu có chính sách gì đền bù ko bác?

Kho phim vẫn update, tuy không nhiều như trước vẫn đảm bảo nhu cầu tối thiểu của người xem mà bác ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên