[Tư vấn-HCM] Mua tivi !!!

Junio

Member
Ðề: [Tư vấn-HCM] Mua tivi !!!

Nhân tiện cho mình hỏi TV Samsung với ConnectShare có nhận đc HDD format NTFS ko vậy? Phụ đề srt unicode đọc chuẩn ko ạ? Thanks,

live_evil

Active Member

Nhân tiện cho mình hỏi TV Samsung với ConnectShare có nhận đc HDD format NTFS ko vậy? Phụ đề srt unicode đọc chuẩn ko ạ? Thanks,

TV Sam Sung đời 2011 trở đi đọc tuốt hết các file bác nói
Phụ đề ko chỉnh lớn nhỏ đc thôi

sau vài ngày suy nghĩ ... em quyết đinh chờ đến 30-4 xem gia 40-ex720 có hạ nhiệt khộng , nếu không thì chọn ssd6000 vậy.

nhungsieunhan9x

Active Member

sau vài ngày suy nghĩ ... em quyết đinh chờ đến 30-4 xem gia 40-ex720 có hạ nhiệt khộng , nếu không thì chọn ssd6000 vậy.

Bác lấy con sharp 40LE835 ấy, hạ xuống còn 19tr rồi còn gì nữa ạ. Chứ con 6000 thì lấy ex720 cũng được mờ

TuanAnhFujisan

Trươc hết, em xin chào cac bác trong HDVN !!!
Tình hình là em vừa gom góp được it tiền, nay lên đây đinh nhờ cac bác tư vấn giúp 1 con tivi tầm 15-16tr.
Mục đích là cắm pc + xem phim hd.
Màn hình 40", full-hd, không quan trọng mấy cái tính năng 3D hay internet gì lắm.
Mong các bác dành ít thời gian tư vấn giúp vài dòng để em chọn lựa ạ !
Chúc các bác 1 ngày tốt lành %%-

Thật tiếc vì dòng 40LE-820M của SHARP đã ko còn nữa vì em này đc đánh giá HOT trong các loại 40'' của SHARP.
Theo em thì với số tiền trên, anh có thể chọn những sp sau:
  1. Sony 40-EX520
  2. Samsung 40-D6000

iris164

con 40EX520 quét có 50Hz xem đá bóng quả bóng toàn thành sao chổi thôi bác ơi, e thấy bắt cáp còn ko bằng con 43E490 của e ( nhà ông a e đang dùng ex520 ) cùng cáp Hà Nội, có lẽ tín hiệu bên khu nhà e mạnh hơn, nói chung theo ý kiến cá nhân của e thì khuyên bác ko nên chơi e này :D

iris164

mà bác chủ ko quan tâm 3D thì tầm tiền đấy làm e 42x30v pana thừa tiền làm thêm combo HD Life V9 + HDD 2Tb => vi vu xem HD mà yên tâm trên diễn đàn ko ai chê bai chất lượng của combo này đâu

Sweet-Heart

Active Member

Ban nen chon Samsung 40D5000. con nay ho tro cong ket noi kha day du.co kha nang doc o cung tam 2T qua cong usb. Mau kha chuan thiet ke cung dep nua. Gia em nay la 15tr900. Minh xem gia nay o Nguyen Kim khong biet noi khac the nao? Ban thu tim va cam nhan xem minh thay OK do?
Chuc ban tim duoc em nhu y ha.(xinloi Unikey bi hu);;)
D5000 là hợp lý nhưng cái giá quá vô lý (vào thời điểm bạn cmt 21.03.2012)

Bên trên