Ưu đãi của 24bid.vn cho thành viên HDVN !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

romeovn

Đã kết thúc, cám ơn mọi người đã ủng hộ !!

Chỉnh sửa lần cuối:

allway

Well-Known Member
Ðề: Ưu đãi của 24bid.vn cho thành viên HDVN !!

Hấp dẫn nha, thử xem thế nào.

lostangel

Member

Cái này giống đấu giá ngược bên chodientu.vn hả bạn?

24 Bid > Home > reg
đấu giá không có thời gian kết thúc các bác ạ. ngồi bấm mòn mỏi rồi auto cũng win hix. qua 5s đấu hấp dẫn hơn

youngj

Well-Known Member

mới đăng ký, ban đầu cũng thấy hấp dẫn, tuy nhiên ko thấy thời hạn kết thúc mỗi đợt đấu giá là khi nào nữa ???
:(

khi không còn người nào đấu giá nữa, cái này lúc đầu chơi thấy có hứng chơi nhưng về lâu xí thì giống như chỉ có mấy người chơi auto chơi thôi à, không đủ bạc để đấu giá vì không có khoảng thời gian nhất định, nếu acc auto còn tiền thì những người thường chơi cho vui thôi, đấu không lại

LegendKnjght92

cái này toàn đấu giá gói bid của web chứ sản phẩm thì đc vài sản phẩm mà chắc gì không có tay trong @@

romeovn

@LegendKnjght92 : 24bid cam kết sẽ công bằng, minh bạch với mục đích xây dựng một sân chơi lâu dài.
@youngj : Để chiến thắng ngoài số bid còn có chiến thuật bạn ạ, hơn nữa sắp tới không phải phiên đấu nào cũng có chế độ tự động để mọi người cùng có cơ hội.

nmcgroup

Well-Known Member

thử tý xem thế nào :)

@LegendKnjght92 : 24bid cam kết sẽ công bằng, minh bạch với mục đích xây dựng một sân chơi lâu dài.
@youngj : Để chiến thắng ngoài số bid còn có chiến thuật bạn ạ, hơn nữa sắp tới không phải phiên đấu nào cũng có chế độ tự động để mọi người cùng có cơ hội.
Nếu được thế thì tốt quá, cám ơn bạn đã chia sẽ

hmthong1

Đăng ký rồi mà chẳng thấy gửi mã xác nhận để đăng nhập gì cả. Chánnnnnnnnnnn

blaster

Member

vừa đăng ký thử, điền đúng và đầy đủ tất các bước, đến khi nhấn "Đăng ký" thì màn hình chớp 1 cái, rồi đứng im, ko nhận được thông báo hay email gì cả

grandthorn

Active Member

tớ thì chả biết chiến thuật j hay là thế nào nhưng: hầu hết bid thắng cuộc đều về tay 2 - 5 người và chỉ có những người đó thắng bid - họ bid như thể để auto - bid zô là văng ra - bid lên liền.
thực sự mới đầu ham nhưng giờ thấy hố roài ~~. sr 24bid

romeovn

@hmthong1, blaster :
Bước 2: Xác nhận tài khoản qua tin nhắn SMS với cú pháp: 24bid <tên tài khoản> và gửi về 8009 ( 500 đ/SMS, bạn nhận được 2 bid bạc tương đương 4000đ ).

Hiện tại 24bid.vn dùng hình thức xác minh tài khoản qua SMS để tránh các tài khoản ảo.

@grandthorn: nếu bạn cứ đấu auto thì chắc chắn sẽ thua thôi.
Do sân chơi còn non trẻ nên số người thắng chưa nhiều nên bạn có cảm giác như vậy thôi

amour00

khi đăng ký thì lại không có tp Cần Thơ bác ạ

rainy2909

mình vừa thắng gói 100 bid bạc...mấy sản phẩm lớn tốt nhất đừng auto...cứ thấy họ auto hùng hổ nản chả muốn chơi tiếp. nchung chiến thắng k khó như mọi ng nghĩ đâu :d mà bác romeo cho hỏi làm thế nào để thắng auto mà mình k có nhiều bid

snaptu

Active Member

Anh em không nên ham hố mấy trò bid này \m/

latlat

Member

thả con tép bắt con tôm.

macay1983

Member

haizzzz .... mới để ý thử 1 phien dáu giá "200 BIDS BẠC ĐẶC BIỆT NĂM MỚI" .... mình thấy số s còn 1 và chuyển sang làn 1 rồi đến lần 2 ... rùi lại nhảy số s ... rùi lai chuyển sang làn 1 .. lại đến làn 2 rùi lại lập lai suốt .... mình thấy co 2 nick "laucuaso" và "kid_boy" cứ đáu giá wa lại ở s số 0 ....từ 20.400 giờ lên 23.400 .... haizzzz .... mình ngồi suốt để xem coi đến khi nào két thúc ... but mình ngồi dòm riết chán ... số lần dấu giá thì cứ tăng ... time thì cứ lập đi lập lai ....

Theo mình thì 24bid có vẻ như là ......

Không bít các bạn có nhìn thấy như mình hok .... haizzz

................

Mình quay lại và thấy kết thúc đấu giá là 25.500 .... ôi thiệt kinh khủng .... phien dau giá "200 BIDS BẠC ĐẶC BIỆT NĂM MỚI" cò cưa lên đến 25.500 thì mới đóng phiên .... bó tay luôn ...

Kiểu này ... mình hok dám đấu giá nữa đâu ...

Sorry ... đây là cái mình thấy ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên