Ưu đãi của 24bid.vn cho thành viên HDVN !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hdd-hdp

Ðề: Ưu đãi của 24bid.vn cho thành viên HDVN !!

Lừa đảo câu tiền chứ Đấu điếc cái gì đây????
Vớ vẩn, rẻ tiền, mất thời gian. Dẹp mợ nó cái trò đấy đi!

romeovn

@macay1983 : nếu mua thông thường thì 200 bid bạc giá 400.000 VND bạn ạ.

Gói khuyến mãi này để các bạn làm quen với 1 mô hình mới đang phát triển trên thế giới, các bạn nên đọc kĩ hướng dẫn chơi trước khi có những bình luận không hay.

romeovn

Chào bạn,
Mình nghĩ là bạn chưa hiểu về 24bid nên bạn nói như vậy, 24bid muốn tạo ra một sân chơi lâu dài chứ không phải là gian dối để rồi tự giết chết mình

0000000

Thử phát xem có hay ho không thì mới tiếp tục ủng hộ :D:D:D:D

Draytek

Ngày 1/1/2012, trang web đấu giá xu 24bid.vn đã chính thức ra mắt cộng đồng mạng tại Việt Nam, hứa hẹn trở thành sân chơi giải trí số 1 về đấu giá trực tuyến. Là sự kết hợp độc đáo giữa đấu giá – mua sắm - giải trí online, 24bid mang tới những trải nghiệm thú vị cho bạn mỗi khi lướt web. Với 24bid.vn, bạn có thể tìm được cho mình các sản phẩm công nghệ hàng hiệu chính hãng, mới 100% với giá giảm từ 75-99% so với giá thị trường.

Để giúp các bạn có cơ hội làm quen với mô hình đấu giá xu cũng như có cơ hội chiến thắng các sản phẩm công nghệ mới nhất với giá thấp nhất, 24bid dành tặng các thành viên trên HDVietnam 10,000 bid xu (tương đương 200.000đ ) miễn phí để tham gia đấu giá trên 24bid.vn.

Hướng dẫn cách nhận bid thưởng:
Bước 1: Vào http://24bid.vn và đăng ký tài khoản
Bước 2: Xác nhận tài khoản qua tin nhắn SMS với cú pháp: 24bid <tên tài khoản> và gửi về 8009 ( 500 đ/SMS, bạn nhận được 2 bid bạc tương đương 4000đ )
Bước 3: Sau khi đăng nhập vào 24bid.vn, bạn vào phần “Nạp thẻ”, điền mã thẻ 24BID&FORUM48 và ấn “Nạp thẻ”, bạn sẽ có ngay 10,000 bid xu trong tài khoản.
Ngoài ra, hãy mời bạn bè cùng tham gia và nhận không giới hạn bid thưởng. Đây là cơ hội không thể bỏ qua để tăng thêm cơ hội giành được các sản phẩm giá trị.

- Ngày 11/2/2012 vừa qua, đại diện 24bid đã tổ chức Lễ trao giải cho các thành viên đấu giá thắng đợt đầu trên 24bid.vn tại TP Hồ Chí Minh. Theo đó, các sản phẩm công nghệ “hot” nhất hiện nay có mức giá đấu thắng “giật mình”: iPhone 4s giá 1.825đ, Macbook Pro giá 3.230đ, máy ảnh Nikon D5100kit giá 135đ, TV LG 3D 42inch giá 3.487đ cùng nhiều các sản phẩm giá trị khác.
- Hiện trên 24bid.vn còn rất nhiều các phiên đấu những sản phẩm công nghệ hấp dẫn khác như iPhone 4s, máy tính xách tay HP G42-485TU hay thậm chí cả xe máy Vespa.

Tham gia 24bid.vn và mời bạn bè ngay hôm nay!
Thông tin về lễ trao giải lần đầu tiên của 24bid.vn, xem tại đây

cũng thấy hấp dẫn nhì các bạn

badboy_hn

Khuyên chân thành các bạn không tham gia . Qua theo dõi chơi thử thì tôi nhận thấy chủ yếu là đấu giá để mua tiền ảo , những sản phẩm hữu hình thì các bạn sẽ không có cửa thắng ( cho nhân viên đấu giá , tiền của nhà nó thì bao nhiêu nó cũng có bạn làm sao đấu lại ... ) . Túm lại là không có cửa thắng , lừa đảo cao tay .

anhhaidn2008

tình hình là sau khi đấu thắng 4 món thì phát hiện ra ngoài tiền đấu giá còn + cả tiền vận chuyển trong khi mình thanh toán online và mấy cái đấu giá của mình cũng chỉ toàn là bid...:-S

anhhaidn2008

mà hình như mình thấy ko tới 5 acc đấu giá thì phải...... vì chỉ có mấy acc đó đấu với mình...:-S

haro8

Mình cũng theo dõi 24bid mấy ngày nay, nhưng thấy mấy bạn thắng lớn của 24bid.vn toàn người miền trong là chính thôi. HÌnh như họ còn từng tổ chức trao giải ở miền trong rồi. @@. Mới thấy 1 bạn trúng cái máy game hôm qua ở HN.

Cũng muốn thử chơi xem như nào nhưng thấy phải có chiến thuật j đó mới đánh lại đc các bác miền Nam. Bạn nào miền Bắc có cao kiến j ko? Mình share kinh nghiệm làm sao chiến thắng cái nhỉ? :-c.

Còn có... j đó hay ko thì mình chưa thấy, ^^, vì cứ thấy ngta trúng nhiều lắm lắm. :)

haizzzz .... mới để ý thử 1 phien dáu giá "200 BIDS BẠC ĐẶC BIỆT NĂM MỚI" .... mình thấy số s còn 1 và chuyển sang làn 1 rồi đến lần 2 ... rùi lại nhảy số s ... rùi lai chuyển sang làn 1 .. lại đến làn 2 rùi lại lập lai suốt .... mình thấy co 2 nick "laucuaso" và "kid_boy" cứ đáu giá wa lại ở s số 0 ....từ 20.400 giờ lên 23.400 .... haizzzz .... mình ngồi suốt để xem coi đến khi nào két thúc ... but mình ngồi dòm riết chán ... số lần dấu giá thì cứ tăng ... time thì cứ lập đi lập lai ....

Theo mình thì 24bid có vẻ như là ......

Không bít các bạn có nhìn thấy như mình hok .... haizzz

................

Mình quay lại và thấy kết thúc đấu giá là 25.500 .... ôi thiệt kinh khủng .... phien dau giá "200 BIDS BẠC ĐẶC BIỆT NĂM MỚI" cò cưa lên đến 25.500 thì mới đóng phiên .... bó tay luôn ...

Kiểu này ... mình hok dám đấu giá nữa đâu ...

Sorry ... đây là cái mình thấy ...

Sunixynh

:-":-":-". Các bác chưa chơi chưa thắng nên cứ phát biểu thế thôi, chứ thắng rồi mới thấy nó hay, mới thấy ham hố. Mình chơi mấy ngày cũng thấy hay, chỉ tội web này niều lúc hơi bị lag thôi, cần nâng cấp sever. >:)

Khuyên chân thành các bạn không tham gia . Qua theo dõi chơi thử thì tôi nhận thấy chủ yếu là đấu giá để mua tiền ảo , những sản phẩm hữu hình thì các bạn sẽ không có cửa thắng ( cho nhân viên đấu giá , tiền của nhà nó thì bao nhiêu nó cũng có bạn làm sao đấu lại ... ) . Túm lại là không có cửa thắng , lừa đảo cao tay .

pikachu167

Ơ web đấu giá này mới à các bác?

:-":-":-". Các bác chưa chơi chưa thắng nên cứ phát biểu thế thôi, chứ thắng rồi mới thấy nó hay, mới thấy ham hố. Mình chơi mấy ngày cũng thấy hay, chỉ tội web này niều lúc hơi bị lag thôi, cần nâng cấp sever. >:)

Sunixynh

Thấy 24bid có nhiều chương trình hợp tác với mấy hãng, cam kết đảm bảo công bằng minh bạch, hy vọng sẽ bảo vệ quyền lợi cho tất cả chúng ta.~O)

Vậy à bạn. :"> Lâu rồi ko hay để ý đến mấy cái này. Thử chơi coi hay ko ta? O:)

romeonmd

Toàn mấy nick mới tung hứng không à. trang này cũng như e24h.vn vậy thôi. Cũng đấu giá. cứ mỗi lần có người đấu giá là thời gian nhảy lên. Đấu tới chừng nào chả biết. Rồi bị cuốn theo thôi. Các bạn cứ bảo tạo ra một sân chơi. Nhưng không ai bỏ tiền ra để tạo sân chơi kiểu bán Iphone 4 giá vài ngàn đồng hay mấy trăm ngàn đồng. Kinh doanh mà, không có lợi ai mà làm trời. Mình cũng từng chơi ở e24h. Cũng mòn mỏi mà ngồi đấu giá. Mà có bao giờ đấu lại đâu. Đấu tới khi sản phẩm bằng với giá thực là không dám đấu nữa rồi... Cái gì cũng vậy. tiền nào của nấy, chẳng ai mà dễ dàng đi mua được hàng hiệu mà rẻ bèo được... có họa chăng là để che mắt mà thôi.

pikachu167

Mình ko tham gia lâu nhưng cũng có một thời gian ở hd rồi mà bạn. :)
Còn trang 24bid, mình mới chơi, có cái hay, cũng có cái bất cập. Chỉ là mọi ng cùng mang ra trao đổi, sao bạn lại nói là tung hứng.
Mình cũng đã nói chuyện với hquocvuong hay celebraman, hai anh này đều thắng nhiều trên 24bid, nếu chỉ để che mắt thì có lẽ sẽ ko có các bạn như vậy rồi.

Toàn mấy nick mới tung hứng không à. trang này cũng như e24h.vn vậy thôi. Cũng đấu giá. cứ mỗi lần có người đấu giá là thời gian nhảy lên. Đấu tới chừng nào chả biết. Rồi bị cuốn theo thôi. Các bạn cứ bảo tạo ra một sân chơi. Nhưng không ai bỏ tiền ra để tạo sân chơi kiểu bán Iphone 4 giá vài ngàn đồng hay mấy trăm ngàn đồng. Kinh doanh mà, không có lợi ai mà làm trời. Mình cũng từng chơi ở e24h. Cũng mòn mỏi mà ngồi đấu giá. Mà có bao giờ đấu lại đâu. Đấu tới khi sản phẩm bằng với giá thực là không dám đấu nữa rồi... Cái gì cũng vậy. tiền nào của nấy, chẳng ai mà dễ dàng đi mua được hàng hiệu mà rẻ bèo được... có họa chăng là để che mắt mà thôi.

phunutreem1

Mình cũng đã chơi đấu giá ngược rùi. Hi mình đã chơi đấu giá ngược trên vov nhưng cái này thì hơi khác mà lại khó hơn

minh180688

tham gia rồi hãy nói chứ.tất cả thành viên của 24bid đều là người ngoài cả đấy.k tin điện thoại hỏi thử mấy người đó xem.tất nhiên k ai bán cho bạn cái Iphone hàng mấy chục triệu cho bạn với giá vài ngàn hay vài trăm ngàn đồng cả,nhưng nếu bạn là người dám nghĩ dám làm thì nhiều thứ trên trời rơi xuống lắm bạn à?
anh cele,lynknam,kiepanhbuon hay rất nhiều các mem khác của 24bid họ mà cũng nghĩ như các bạn thì chả bao giờ họ có những giải thưởng với giá vài trăm đồng như vậy được,

ngocanhnt

Mình cũng đã chơi đấu giá ngược rùi. Hi mình đã chơi đấu giá ngược trên vov nhưng cái này thì hơi khác mà lại khó hơn

không khó đâu bạn ơi, mình tham gia và cũng trúng nhiều gói bid giá lên tới hơn 40 triệu rồi đáy :)). lần đầu trúng sướng quá hét lên rồi hỏi tổng đài bên đó: Chết rồi chị ơi e trúng rồi làm thế nào bây giờ =)))
Thấy quê quá :">
lâu lâu thấy hay quá à 24bid

Sunixynh

Lọ mọ trong 24bid.vn cả tháng trời, vất vả mới win đc vài phiên bid. May mà ngày vừa rồi mới win đc 1 em iPod bù lỗ. :">
mình cứ tìm mãi ko biết các bác đại gia chơi kiểu j thắng lắm thế. :)). Hnay mới mò đc cái này: 24 Bid > Home > logmein.

Đúng giá gói này là 10.000.000 VNĐ mà 24bid sơ hở để thành ra mình thanh toán mất có 500k. ;)). Share cho ae biết để cùng vào oánh nhé! ^^

Ko hiểu sao các bác quản trị của 24bid lại sơ hở thế. :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên