Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Dữ liệu của Namphalai / Karaokecaocap là ???

• Dữ liệu cao cấp nhất Việt Nam

Số phiếu: 6 8.3%
  • Chém gió, CDSHT, ...

Số phiếu: 66 91.7%

• Số lượng người bầu chọn
    72
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Mình hát bài này để chứng minh cho các bạn HD VietNam biết thế nào là KOK cao cấp mà..Chưa có lý do gì để mình gỡ LOGO HDVN thưa bạn...
Đoạn song ca mình cũ bỏ lời nam ca sĩ đi đó ...

Vì video này do một mình bác làm ra, chứ ko phải "Hội yêu nhạc HDVietnam.com" làm ra nên bác ko nên để như thế!

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Vì video này do một mình bác làm ra, chứ ko phải "Hội yêu nhạc HDVietnam.com" làm ra nên bác ko nên để như thế!
Bạn muốn hiểu thế nào thì tuỳ,nếu có bạn chứng minh được video đó gây thiệt hại cho bạn thì mình có để đầy đủ mọi thông tin và chịu trách nhiệm về hậu quả của video đó..(chưa bao giờ mình ném đá dấu tay)
Bạn cứ yên tâm đi...

kệ nó bác ơi, CDSHT mà
Bạn già com vậy vì cũng đâu biết làm video như vậy bằng cách nào ... Đố kỵ mà không biết cách để vượt karaoke cao cấp thì ấm ức lắm..Nhờ bác Thảo hướng dẫn cách tách lời và thu âm xem bạn có làm được không ...

bauthui1983

Active Member
Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Tầm cỡ Albert Einstein hay Isaac Newton cũng vứt đi vì ko biết tách lời và thu âm đúng ko, bác cấp! =))
Ủng hộ bác! Bác vô đối cmnr! Em dám đảm bảo với bác là KOK của bác cao cấp nhất thế giới luôn đó! :-bd

tusontay

Huyền Thoại

đâu có ngu đến nỗi mất 3 năm làm mấy cái video tào lao =))
Em thì chả có ham mê, hôm trước vừa Shift+Delete một bộ dữ liệu karaoke ~1,75Tb, bộ đó đứng thứ 2 ở Việt Nam đó. =)) =)) =))
Bạn già com vậy vì cũng đâu biết làm video như vậy bằng cách nào ... Đố kỵ mà không biết cách để vượt karaoke cao cấp thì ấm ức lắm..Nhờ bác Thảo hướng dẫn cách tách lời và thu âm xem bạn có làm được không ...
Em nhắc lại lần thứ 3, và có lẽ là lần cuối: Bác bỏ 3 năm chỉ để làm mấy cái video đó là việc của bác, bọn em "không biết" làm video là việc của bọn em. Đừng so sánh công việc hay con người nhé.

Liệu bác có biết vẽ thiết kế, biết chỉ huy thi công, biết viết báo, vẽ tranh... không? :)
Cuộc sống là hữu hạn, hãy dùng thời gian vào việc có ích và lo cho gia đình đủ 3 bữa cơm mỗi ngày thì hay hơn đó. :)
Tầm cỡ Albert Einstein hay Isaac Newton cũng vứt đi vì ko biết tách lời và thu âm đúng ko, bác cấp! =))
Ủng hộ bác! Bác vô đối cmnr! Em dám đảm bảo với bác là KOK của bác cao cấp nhất thế giới luôn đó! :-bd
Chuẩn, chuẩn đới bác Thúi! :))

Zing

Active Member
Ðề: Re: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Có bài này cho các bạn ném đá.. Bạn nào có bản lĩnh thì cũng up lên cho mọi người thưởng thức : La Dieu Bong - namphalai | Lá Diêu Bông - namphalai | Nghe - YêuCaHát

[video=youtube;OsI_9ZopA1U]http://www.youtube.com/watch?v=OsI_9ZopA1U&feature=youtu.be[/video]

Chả biết các bác pro thế nào chứ e là 1 đứa mù về ca nhạc cũng biết cái bác cấp này hát quá nhiều chỗ sai nhịp, không nhanh 1 nhịp thì chậm 1 nhịp. Chả biết bác ý chỉnh sửa cái gì ở đây????? ghi âm xong đè vào cái video à =))))

oldfriend

Moderator
có mù chữ cũng phải nhìn thấy được cái cột tỷ lệ 90% bầu chọn cho bác là cuồng dâm sinh hoang tưởng chứ ? bác có vấn đề về mắt ah ?

Hớ ... hớ.... vậy mới gọi là "Nghệ sĩ mù" chớ các Cụ, các Bác nhở! :-t
Trong diễn đàn này chưa ai được thu âm trên nền KOK cao cấp mà đã có ít nhất 3 phiếu thì cũng là 1 thành công rồi thưa các bạn...
Nếu tính trong 10 người được thu âm mà có 1 người chê thì coi như đã thất bại...

Geomitech

Member
Có mem nào kêu Bác "thất bại" đâu!? Cơ mà em thấy thương Bác ghê cơ hức... hức...
Có câu "Hữu xạ tự nhiên hương" quả là đúng thật ~:>
Trong diễn đàn này chưa ai được thu âm trên nền KOK cao cấp mà đã có ít nhất 3 phiếu thì cũng là 1 thành công rồi thưa các bạn...
Nếu tính trong 10 người được thu âm mà có 1 người chê thì coi như đã thất bại...

satan_Teen

e có đứa bạn nổi danh là hát cao cấp nhất vn này bác. để kêu nó làm chung vs Bác cho nó chuẩn nhỉ. kaka....

hataigiang

Active Member
Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Ah, hiểu CDSHT là gì rồi!!!!!

oldfriend

Moderator
Vẫn chưa thấy sản phẩm nào,toàn là chém gió "như mất dạy" không...

đúng rồi, ở đây ai cũng thấy bác chưa được dạy đến nơi đến chốn :), không sao đâu, bác có mất dạy thì về lại trường trung cấp trung ương của bác học lại cũng không sao, chúc bác thành công :)

Minhsur

Banned
Cái karaoke cao cấp này phải để chân trần tiếp đất... tư thế hát phải nửa quỳ nửa ngồi... thì mới phòi ra được cái tinh túy.
Các bác không biết lại còn hay chê bai.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên