Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Dữ liệu của Namphalai / Karaokecaocap là ???

• Dữ liệu cao cấp nhất Việt Nam

Số phiếu: 6 8.3%
  • Chém gió, CDSHT, ...

Số phiếu: 66 91.7%

• Số lượng người bầu chọn
    72
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đủ gạch xây nhà chưa nhỉ, nều thừa thì cho em Cọp một ít.

Ghê quá. Em bắt đầu thấy sợ rồi.
Lần đầu tiên thấy nich của bạn mình đã thích xin gạch của bạn rồi..
Nếu bạn không bận gì thì rất vui nếu được nhận gạch đá .. từ bạn...

satan_Teen

mấy bác để cuối tuần rồi bình luận tiếp. lúc đó mới biết là thực hư ra sao

0203

Giải trí vui thật. Thanks. Lúc nào đang cáu thì nhớ topic này vào đọc lại, :D.

Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Theo em nghĩ trong tương lai gần cái topic này với cái topic Thi tiếng hát hay trên nền KOK ! sẽ được quan tâm nhiều nhất trên HD VietNam

Hy vọng sẽ có mặt của vài bạn HDVN tại quán Cà Phê ngõ để gặp mặt các thành viên của yeunhacvang.com thì vui...
Lúc đó sẽ biết chất của KOK cao cấp nhất VN luôn...
Có đủ cả nhạc trẻ và Remix cho bạn nào không yeunhacvang...

VNPTCHILINH

Ðề: Re: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Dòng đầu tiên của từ điển :

Đĩa Blu-ray hay đĩa quang DVD định dạng Blu-ray là một chuẩn DVD, tiếp theo chuẩn DVD+RW....
...........................................................................................................................................................................................................................

Viết "Gửi cho mình cái DVD Bluray đó để mình biến nó thành cao cấp đi,mạng nhà mình lởm lắm không tải được cái link đó đâu,tận 40GB chắc cắm máy cả tháng..."
Vậy mà bạn không hiểu thì comment nữa làm gì?
Mấy quán nét ở chỗ mình không cho mình cắm nhờ laptop để download,họ kêu lag mạng của họ nên chắc phải lên Hà Nội thì mới tải được...

Bác qua nhà bác MTV08 chép...gần nhà bác đó...nhưng sợ bác cao cấp qua bác MTV08 ko dám tiếp...:D
http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/148524-anh-em-hai-duong-diem-danh.html#post1483653

Re: Ðề: Re: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Bác qua nhà bác MTV08 chép...gần nhà bác đó...nhưng sợ bác cao cấp qua bác MTV08 ko dám tiếp...:D
http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/148524-anh-em-hai-duong-diem-danh.html#post1483653
Mình mới giao lưu ở nhà chú Thu mà bạn VNPTCHILINH,hôm này đám cưới con chú THU chắc là có mặt bạn ...
Không biết khi com mấy câu trên bạn có nghĩ chuyện giao lưu với namphalai không?
Nếu bản Bluray đó mà không có phần nhạc beat thì mình không cần chép...

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Bác Namphalai cố lên !!!
Mục tiêu trước mắt của bác có lẽ nên là kiếm cho được 10 người ủng hộ trong cái thớt này nhé. Hi hi....

Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Bác Namphalai cố lên !!!
Mục tiêu trước mắt của bác có lẽ nên là kiếm cho được 10 người ủng hộ trong cái thớt này nhé. Hi hi....
Hy vọng nhiều phiếu ủng hộ thì cũng có thể giá của nó sẽ lên được 40 hoặc 50 triệu cho 12 040 bài beat..
Mình không bao giờ cầu xin ai ủng hộ mình..
Đến lúc các bạn được hát rồi thì tự các bạn sẽ biết thôi...

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Hy vọng nhiều phiếu ủng hộ thì cũng có thể giá của nó sẽ lên được 40 hoặc 50 triệu cho 12 040 bài beat..
Mình không bao giờ cầu xin ai ủng hộ mình..
Đến lúc các bạn được hát rồi thì tự các bạn sẽ biết thôi...

Đã bảo bác cứ bình tĩnh làm gì mà phải rối lên. Để chứng minh phải xem trực tiếp rồi đối chứng với các hệ thống khác. "Hữu xạ tự nhiên hương" Của bác là cao cấp thì anh em sẽ khắc bảo nhau. Nhưng e bác nhận là cao cấp nhất Việt Nam thì đúng là quá đáng quá rồi đấy ạ. Em cũng định không comment nữa rồi hôm tới sẽ xem trực tiếp thế nào. Nhưng cứ thấy bác nói thế này em lại càng chán cho bác. Buồn quá..... Bởi vì chẳng có hệ thống nào cao cấp thì bác Nhất cũng chẳng sao.... Nhưng e rằng không khiêm tốn cho lắm....... với một người nhiều tuổi như bác...........

Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Đã bảo bác cứ bình tĩnh làm gì mà phải rối lên. Để chứng minh phải xem trực tiếp rồi đối chứng với các hệ thống khác. "Hữu xạ tự nhiên hương" Của bác là cao cấp thì anh em sẽ khắc bảo nhau. Nhưng e bác nhận là cao cấp nhất Việt Nam thì đúng là quá đáng quá rồi đấy ạ. Em cũng định không comment nữa rồi hôm tới sẽ xem trực tiếp thế nào. Nhưng cứ thấy bác nói thế này em lại càng chán cho bác. Buồn quá..... Bởi vì chẳng có hệ thống nào cao cấp thì bác Nhất cũng chẳng sao.... Nhưng e rằng không khiêm tốn cho lắm....... với một người nhiều tuổi như bác...........
Bạn cũng đâu bình tĩnh đâu?
Những người được tôi thu âm thì chưa ai có nich ở diễn đàn này,hơn nữa KOK của tôi phục vụ cho mục đích thu âm của tôi nên tôi dám quả quyết sau khi đã nghĩ hết hết cách để có âm thanh beat hay..Đã thử qua các loại đầu hát mà các bạn ở diễn đàn nổ ầm ầm..
Nhiều người còn không hiểu Stereo khác Mono ở chỗ nào...

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Bạn cũng đâu bình tĩnh đâu?
Những người được tôi thu âm thì chưa ai có nich ở diễn đàn này,hơn nữa KOK của tôi phục vụ cho mục đích thu âm của tôi nên tôi dám quả quyết sau khi đã nghĩ hết hết cách để có âm thanh beat hay..Đã thử qua các loại đầu hát mà các bạn ở diễn đàn nổ ầm ầm..
Nhiều người còn không hiểu Stereo khác Mono ở chỗ nào...

Hết thuốc chữa với ông này................. Thôi em chịu rồi.............

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Tối chủ nhật 10.3.2013 đến quán Cà Phê ngõ để chữa,may ra thì bạn chữa được khi mang theo đầu hát nào bạn cho là hay nhất thị trường...

Zing

Active Member

=)). Ôi chết mât. cuối cùng sếp Quỳnh cũng phải bó tay. =))).
@Karaokecaocap: Bác có tin là khi bác mới biết thế nào là máy tính thì ở trên này ae đã làm đĩa đem bán,rồi khi bác biết thế nào là thu âm thì người ta đã mở studio chuyện nghiệp rồi k =))). ĐÚng là ếch mà . haizzz

dangnhuquynh

@Karaokecaocap: Bác có tin là khi bác mới biết thế nào là máy tính thì ở trên này ae đã làm đĩa đem bán,rồi khi bác biết thế nào là thu âm thì người ta đã mở studio chuyện nghiệp rồi k =))). ĐÚng là ếch mà . haizzz

Anh cũng định thử xem thế nào nhưng thôi đành chịu rồi kẻo mua thêm cục tức vào mình...............=))

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Tài thế mà có ai biết làm KOK cao cấp để mình mua đâu?xếp Quỳnh là xếp của bạn chứ đâu phải xếp của mọi người?Mình gọi điện thì cậu Quỳnh có vẻ là người hiểu biết,nói năng nhã nhặn...
Bạn Zing tối CN cũng qua giao lưu và kiểm chứng hả? Bạn có biết hát không?

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Tài thế mà có ai biết làm KOK cao cấp để mình mua đâu?xếp Quỳnh là xếp của bạn chứ đâu phải xếp của mọi người?Mình gọi điện thì cậu Quỳnh có vẻ là người hiểu biết,nói năng nhã nhặn...
Bạn Zing tối CN cũng qua giao lưu và kiểm chứng hả? Bạn có biết hát không?
Một người vùng nông thôn PhaLai với 1 computer thu âm bằng sound card và kiến thức về Tc truyền hình TW lại đại náo cả diển đàn HD :-bd. Bạn Namphalai làm mình nhớ chuyện hiệp sĩ Donkisốt xứ Mancha ở bên trờ Tây quá chừng :) Chúc Bạn thành công!

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Một người vùng nông thôn PhaLai với 1 computer thu âm bằng sound card và kiến thức về Tc truyền hình TW lại đại náo cả diển đàn HD :-bd. Bạn Namphalai làm mình nhớ chuyện hiệp sĩ Donkisốt xứ Mancha ở bên trờ Tây quá chừng :) Chúc Bạn thành công!
Cái việc người ta cho rằng mình và tamvannguyen là 1 người ,cho đến nay chưa ai đứng ra nhận trách nhiệm hay nói một câu nào tương tự như xin lỗi..
Hy vọng bạn góp vài lời cho người vu cáo đó biết chính xác bạn là ai...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên