Vietmedia addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

HCMLIKÉ

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

Không tìm thấy "ỨNG DỤNG ANDROID TV BOX" hay "Add-ons SPMC/XBMC xem tivi cực nét, download tại đây"
Bác PM vô inbox em đường dẫn để tải về addon này nhé.

Thanks bác

Mình vừa có Topic tập hợp các phần mềm cho Anrdoid TV Box, bác vảo xem nhe (trong đó có link của Add-ons mình đề cập ở phần trên.

http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/969799-danh-sach-cac-ung-dung-pho.html

Hoặc download trực tiếp: http://www.mediafire.com/download/9vb18v1q1njmfl3/plugin.video.tvonline.1.0.2.zip

nghiadhd

Active Member
Ðề: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

VietPlay giờ đã có tính năng search. Hoan hô bác tinhyeu44, hôm qua chơi thử thì thấy khá cool (tuy chất lượng đường truyền có vấn đề và hay out)

Mong bác nâng cấp tiếp VietMovie với mục phim mới ra

PS: Em mới view code Hoa Hau Thu Van. Code bị "obfuscated", đọc nhức cả mắt, chắc phải viết lại từ đầu

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

VietPlay giờ đã có tính năng search. Hoan hô bác tinhyeu44, hôm qua chơi thử thì thấy khá cool (tuy chất lượng đường truyền có vấn đề và hay out)

PS: Em mới view code Hoa Hau Thu Van. Code bị "obfuscated", đọc nhức cả mắt, chắc phải viết lại từ đầu

Cố lên bác. có thêm sản phẩm anh em lại càng có nhiều cái để nghịch. Em thì dạy cả ngày tối cũng lại đi dạy nữa nên chả có thời gian mà nghiên cứu

dveegaz

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

I think this repository could help repository.thongld
It's made by one named thongld with lots of addon that aboard from VN. Try it on :). Goodluck!
That's what I needed! Impressive, all channels and addons are loading without a hitch, thanks a lot man!
I owe you and the creator of the repo a beer, or if you need something that you can't find in Vietnam but in Italy, don't hesitate to send me a PM!

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

That's what I needed! Impressive, all channels and addons are loading without a hitch, thanks a lot man!
I owe you and the creator of the repo a beer, or if you need something that you can't find in Vietnam but in Italy, don't hesitate to send me a PM!
U r welcome, buddy!

hoan12

Hoa Hau Thu Van lấy ở đâu vậy bạn?

nghiadhd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

Almost add-ons on thongld are out of date. And seem the author doesn't support it any more

nghiadhd

Active Member

Tình hình là ở nhà em chơi VietPlay luôn bị buffering issue, trong khi chơi VietMovies thì rất kool. Mạng của em là viettel 12Mbs. Không biết có bác nào bị giống em không? không biết có phải bác pho bo to chặn vit teo không ta

LUC QUYET CHIEN

Active Member

Tình hình là ở nhà em chơi VietPlay luôn bị buffering issue, trong khi chơi VietMovies thì rất kool. Mạng của em là viettel 12Mbs. Không biết có bác nào bị giống em không? không biết có phải bác pho bo to chặn vit teo không ta

server của ép pò tè yếu thôi bác. chứ ko phải do mạng nhà mình đâu. EM ở cơ quan mạng cáp quang 45mb thỉnh thoảng nó vẫn buff đều

vanninhthuan119

Well-Known Member

i chang như bác luôn buffering suốt, còn VM thì mượt mà nhưng ít cập nhật phim mới quá

nghiadhd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

i chang như bác luôn buffering suốt, còn VM thì mượt mà nhưng ít cập nhật phim mới quá

Nó luôn có phim mới đó bác, có điều bác tinhyeu chưa hỗ trợ category thôi.

- Chưa có mục phim mới ra (phim lẻ, phim bộ)
- Chưa sort theo ngày post (tập mới ra nhưng vẫn bị xếp chót)

tinhyeu44

Member

SẮp tới mình sửa nhé.

nsnhd

Well-Known Member

Sao giờ chất lượng nhạc trên Vietmusic rất tệ, có ai bị như mình ko ?

tinhyeu44

Member

Mới update Vietmovies lên 1.4. Cập nhật mục Nổi bật bao gồm mục cập nhật những phim mới, nổi bật.

ruatmap

Member

Thanks bác..............................

nsnhd

Well-Known Member

Tệ như nào bạn? MÌnh vẫn nghe bình thường mà.

Trong setting mình để cấu hình MP3 là Lossless, lúc trước nghe rất ổn mà giờ mở lên nghe có tiếng sì sì, âm thanh bị méo, ko biết là do nguồn phát hay do setting nào nữa, thử trên Frodo hay Kodi đều vậy

tinhyeu44

Member

Thế chắc do thiết bị hoặc setting của bạn rồi. Bạn thử mở mấy mục setting Audio của KODI thử lại xem.

Bên trên