[4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

toan_arc90

Ðề: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

pros ơi
sao e kéo về rồi dùng magic dick mount vào rồi
ko autorun được, vào trong ổ đĩa ảo đó kik vào để chạy cài đặt thì nó báo là eror file win32
bro chỉ dùm e với, đang ghiền lắm rồi

toan_arc90

pros ơi
sao e kéo về rồi dùng magic dick mount vào rồi
ko autorun được, vào trong ổ đĩa ảo đó kik vào để chạy cài đặt thì nó báo là eror file win32
bro chỉ dùm e với, đang ghiền lắm rồi :((

nhocminh91

Chán quá, cài xong hết rồi.. Nó hiện ra bạn đòi serial number bấm cancel thì nó out lun chẳng thấy j hết trơn....Ai bik chỉ dùm với ..hjxx

amicecorp

thanks bro! đang ngồi đợi down về, tốc độ ổn định 2mb.

nhocminh91

Chán quá, cài xong hết rồi.. Nó hiện ra bạn đòi serial number bấm cancel thì nó out lun chẳng thấy j hết trơn....Ai bik chỉ dùm với ..hjxx

cầu cứu pro mà hem ai giúp hết huhu:(:)(:)(:)(( minh crack het roi mà vẫn chạy ko đc.
Mình chạy file crak mà như nó bị lỗi rồi. Ai cho mình link khác đc ko

Chỉnh sửa lần cuối:

nhocminh91

mình chạy file NFSHP_Activator thì nó báo lỗi như vậy. Ko vào đc game ai giúp mình với

nhocminh91

mình chạy file NFSHP_Activator thì nó báo lỗi như vậy. Ko vào đc game ai giúp mình với

nhocminh91

vẫn ko đc , hjxxx. Chẳng bik nó bị lỗi j nữa. Mình crack đầy đủ mà nó chẳng chạy cái mô hết

welldone

Well-Known Member

Hix...mấy bữa busy ko vào forum ko biết có bạn thắc mắc...Mình bảo đảm là down về cài ok hết nha các bro. Khi xài crack thì phải disable các chương trình quét virus nếu ko sẽ ko đc đâu ah....Thanks bác tuanhungct đã support!

NATY

Active Member

cám ơn bạn,xin phép tải về nhé

hoangcan0507

bác ơi cho mình hỏi mình ko down về được nó cứ báo ổ C đầy trong khi mình lưu về ổ D còn trống 120GB lận C trống 10gb mà sao nó cứ báo lỗi ko đủ khoảng trống là sao bác chỉ mình cách khắc phục với mạng mình 3mb/s lận đó nếu down đc. Thanks

worldvision

Huyền Thoại

bác ơi cho mình hỏi mình ko down về được nó cứ báo ổ C đầy trong khi mình lưu về ổ D còn trống 120GB lận C trống 10gb mà sao nó cứ báo lỗi ko đủ khoảng trống là sao bác chỉ mình cách khắc phục với mạng mình 3mb/s lận đó nếu down đc. Thanks
Trường hợp dùng IDM > do IDM mặc định lấy C:\ làm "Temporary directory" do đó Size free C:\ phải lớn gấp đôi lần file cần load [File load 2G thì C:\ phải trống từ 4G trở lên]. Nếu bạn dùng IDM để tải thì cách khắc phục như sau:
- Thiết lập lại lần lượt các "Category" [General, Video, Music, .....] hướng "Temporary directory" là D:\ [như hình bên dưới là OK]

hoangcan0507

^
thế khi down xong rồi em xóa cái "temporary" đi đc ko vậy bác.

hoangcan0507

ok thanks bác nhiều. Diễn đàn Hd mình làm việc uy tín qá. Trước mình down 1 lèo Tam quốc Chí 95 tập mà h` vẫn chưa coi xong :)) còn mấy cái phim nữa toàn trên 10gb. chuẩn bị kéo thêm mấy phim hoạt hình giáng sinh cho các cháu xem nữa, làm bố khổ thật :p nhưng mà vui :)) thanks forum nhìu nhé.

welldone

Well-Known Member

ok thanks bác nhiều. Diễn đàn Hd mình làm việc uy tín qá. Trước mình down 1 lèo Tam quốc Chí 95 tập mà h` vẫn chưa coi xong :)) còn mấy cái phim nữa toàn trên 10gb. chuẩn bị kéo thêm mấy phim hoạt hình giáng sinh cho các cháu xem nữa, làm bố khổ thật :p nhưng mà vui :)) thanks forum nhìu nhé.

Hdvietnam mừ lị...hehehe:x

Bên trên