[4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

Ls1102

Ðề: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

bản pacht download ko được ...........link die rùi

minhdangkt

Well-Known Member

game này chơi bằng gamepad dc không hay fải chơi bằng keyboard zậy?

EricYuong

Member

game này chơi =keyboard đc còn gamepad thì game này chỉ hỗ trợ gamepad X360 còn các loại gamepad khác thì phải xài giả lập tay X360

Chủ thớt có Call Of Duty : Black Ops không, up hộ anh em với. Thanks nhiều nhé :D

Sao mỗi lần tớ chơi xong, thoát ra là Game báo lỗi can not read memory gì gì đó, vậy là sao vậy các bro?

Mình đang dùng WinXP
CPU E7400
RAM 2GB
VGA BFG 9800GTX+

welldone

Well-Known Member

Sao mỗi lần tớ chơi xong, thoát ra là Game báo lỗi can not read memory gì gì đó, vậy là sao vậy các bro?

Mình đang dùng WinXP
CPU E7400
RAM 2GB
VGA BFG 9800GTX+

Mình chơi bình thường bro ah...mình đang xài win7. Mà muốn cụ thể thì bro chụp màn hình lên để anh em xem có giúp đc gì ko:)

Chắc do Windows vì lúc trước có dọc nó rồi, để hôm nào rãnh thì lên Win7...Mà khổ nỗi lên Win7 thì lại ko có driver sound của thằng Santa Cruz Platinum :(

Mà sao phiên bản này lại ko cho người chơi tự sang số nhỉ, mới chơi mấy cảnh đầu toàn chạy số tự động, không máu gì hết :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình down về rồi cài, nhưng hiện tại là bị lỗi file "data6.cab" bác nào down xong rồi mà ko bị lỗi thì up lên dùm mình với, chứ ko down lại từ đầu cả cục lâu vãi.tks các bác nhiều nhiều...

buhu2120

bấm thanks rùi mà vẫn vào đây thanks chủ thớt :D
1 file down sướng :D

iamcuong

thật sự là rất cảm kích...ngày trước thì em hay tìm link mega1280 rồi down bằng jdownloader....từ khi mega1280 nâng cấp, chỉ khoái xài mỗi 4share.vn....vì nó có tool tốt quá
thanks bác nhiệt tình nhé

welldone

Well-Known Member

Mình down về rồi cài, nhưng hiện tại là bị lỗi file "data6.cab" bác nào down xong rồi mà ko bị lỗi thì up lên dùm mình với, chứ ko down lại từ đầu cả cục lâu vãi.tks các bác nhiều nhiều...

bấm thanks rùi mà vẫn vào đây thanks chủ thớt :D
1 file down sướng :D

thật sự là rất cảm kích...ngày trước thì em hay tìm link mega1280 rồi down bằng jdownloader....từ khi mega1280 nâng cấp, chỉ khoái xài mỗi 4share.vn....vì nó có tool tốt quá
thanks bác nhiệt tình nhé

Các bác cứ down và enjoy ah! hehe

viethaiyb

Well-Known Member

thank!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

valongtano

Tình hình là tôi không down được cr..... Đã tắt bkav rôi, nhưng ngay trang web nó đã chặn.

valongtano

Loay hoay mãi, cài xong rồi, chạy activator nhưng nó báo là "The NTVDM CPU has encountered an illegal intrucstion"
AnbomChuaCoTen
, ... hix... chạy chương trình nó vẫn đòi product activate.
AnbomChuaCoTen

Thèm chơi quá rồi các bác ơi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên