[4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

vanha111a

Ðề: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

Thanks chủ 2pic nhá. Tìm lâu rồi mà mấy trang khác toàn link die. Giờ mới load được =D>

kennamky

Buồn như con chuồn , Mà chán như là con gián đó mà ................
Download 100% về rồi mà nó cứ Rebuilding ...... rồi nó báo là full ổ disc .
Ổ D còn 80GB mà nó báo full
không biết giải quyết sao đành phải download lại vào ổ E .
Thế nhưng vẫn bị vậy .
ổ E còn trống 160GB mà sao vẫn ko đc . ai giải quyết dùm mình phát . thanks

vicgame

Member

Buồn như con chuồn , Mà chán như là con gián đó mà ................
Download 100% về rồi mà nó cứ Rebuilding ...... rồi nó báo là full ổ disc .
Ổ D còn 80GB mà nó báo full
không biết giải quyết sao đành phải download lại vào ổ E .
Thế nhưng vẫn bị vậy .
ổ E còn trống 160GB mà sao vẫn ko đc . ai giải quyết dùm mình phát . thanks

Nếu đang rebuild thì bác phải trống ổ C mới đúng (ổ chứa win) chứ mấy ổ kia mà trống 1TB cũng chả giải quyết đc gì

kennamky

Đã thành công . nhưng giờ crack sao vậy các bác ? click dzô cái NFSHP_Activator.exe nó hiện lên bắt nhấn 1 phím bất kì để tiếp tục . mà click vào thì lại văng ra luôn là sao ta ?

vicgame

Member

Cái này thì mình chịu vì hồi mình chơi là mua đĩa ngoài tiệm, bác thử search xem có cái crack nào khác không?

welldone

Well-Known Member

Đã thành công . nhưng giờ crack sao vậy các bác ? click dzô cái NFSHP_Activator.exe nó hiện lên bắt nhấn 1 phím bất kì để tiếp tục . mà click vào thì lại văng ra luôn là sao ta ?

Ùa cái crack của mình xài bình thường mà bạn...bạn kiểm tra lại xem, ko thì thử cái khác.

tuananh1989

game này rất đẹp và hay,chỉ tiếc là ko có độ xe thôi,e cứ thik độ xe,hic
thanks bác chủ thớt nhé

hant1869

Tình hình là vừa thấy 1 link bên 4share.vn, link cực nhanh và ổn định nên share qua cho anh em down, max speed nhá:-*! Khỏi phải mỏi mắt vì mega1280...Mời anh em chiến:))
Lấy đâu ra cực nhanh, mình down Megashare mà được cái fastcahe thì max được 700kb/s, host này bị giới hạn ko vượt quá 450kb/s.

welldone

Well-Known Member

Tình hình là vừa thấy 1 link bên 4share.vn, link cực nhanh và ổn định nên share qua cho anh em down, max speed nhá:-*! Khỏi phải mỏi mắt vì mega1280...Mời anh em chiến:))
Lấy đâu ra cực nhanh, mình down Megashare mà được cái fastcahe thì max được 700kb/s, host này bị giới hạn ko vượt quá 450kb/s.

Free mà bro, vậy là tốt rùi...mà có max speed thì cũng những gói bình thường thui...như bro chắc khác...Thân

cho em hỏi cía file pack dùng thế nào vậy, em còn ga quá,đang download hà không biết có chơi được không

hant1869

copy vô nơi cài đặt rồi chạy thôi, phần chơi mạng thì bỏ ra 1 tr mua cái key rồi chiến, xài hàng chùa thì off đc rồi.

sao em đăng kí tài khoản vip ở 4share rồi mà khi đăng nhập thì không dow đượcnhuwng khi không đăng nhập thì lại dow được nản quá, những game khác thì khi đăng nhập vẫn dow bình thường ai biết chỉ giúp em với

nản quá dow bằng idm được 99,99% mãi mà không được 100%,ai biết cahcs chỉ dùm em với,thanks

thanh dn

down rui ma k cai dc.bac giup e lam sao cho no chay day

phihavn

Well-Known Member

Mình update từ server của thằng EA vẫn bình thường. Game này có mấy khúc đường đèo khó driff thật. Toàn thiếu có 1-2 giây, chơi gần cả tuần mà chưa qua.

Bên trên