6 lý do mà bạn nên mua HD Player thay vì HTPC

angle

Active Member
Ðề: 6 lý do mà bạn nên mua HD Player thay vì HTPC

Chính xác! bài viết quá chuẩn.

đúng đấy bác em đang dùng con HD play đây mẹ em dùng cũng dc nữa

Cần tìm mua xe tải Hyundai Porter 1 tấn , Đời từ 2008 đến 2010 , Giá từ 200 đến 300 hơn 1 xíu cũng được ,xe phải màu trắng , thùng đông lạnh hoặc bảo ôn cũng được , tại nhà cần mua 1 chiếc xe tải đi bỏ hàng , em cần tìm gấp , ai có thì lien hệ qua số
ĐT: 0982494858 Gặp :Mr Thành

cuonglxt

Em dốt vi tính nên dùng HD Player cho dễ, tiện dụng.

vietka

Member

Ngoài lề chút: Bác ơi bài viết của bác sao lại canh lề to thế, đọc ở trình duyệt nào cũng bị vậy (phần comment không bị). Không thay thanh trượt dọc luôn. thu nhỏ lại hết cỡ mới bao quát được. Có ai bị như tui không?

symphony

Well-Known Member
Re: Ðề: 6 lý do mà bạn nên mua HD Player thay vì HTPC

Ngoài lề chút: Bác ơi bài viết của bác sao lại canh lề to thế, đọc ở trình duyệt nào cũng bị vậy (phần comment không bị). Không thay thanh trượt dọc luôn. thu nhỏ lại hết cỡ mới bao quát được. Có ai bị như tui không?

Đã sửa. Cám ơn bác đã góp ý.

pvktn1992

Có 3 >>4 Củ thì nên sắm loại HD player nào các bác:-?

Minhsur

Banned
Bài viết chuẩn. Mình dùng HDP xem phim. Các loại dektop và laptop làm việc khác, đôi khi cũng dùng để chỉnh sửa tên phim, xoá phim.
Đơn giản vì mình thích tiện dụng, mỗi thằng một việc.

ngdhieu

Well-Known Member

Sau khi có HDP thì mình đã hạ cấp cấu hình máy tính xuống cấu hình cùi nhất và rẻ nhất có thể, dùng hàng 2nd. Máy tính giờ đặt mục tiêu tiết kiệm điện lên hàng đầu. Vẫn dùng máy tính để kéo Torrent (seed là chủ yếu).

Inu Yasha

Member

HTPC thì làm đc nhìu việt hơn, chơi game lướt web nhưng nếu nói về phim thì xài hdplayer là tiện nhất

leepham

Well-Known Member

Câu kết hay quá.........

Các lựa chọn thay đổi theo nhu cầu và khả năng kinh tế thôi, khi mình đam mê hay hơn cả đam mê thì HD còn như thể hiện cái tôi, thể hiện gu thưởng thức phim ảnh và các giá trị khác đi cùng, còn khi sắm cho cả nhà là đang chia sẻ niềm đam mê lớn rồi, niềm vui nhân đôi. Đúng là HD vẫn cần có PC vì hiện tại nó làm đc rất nhiều thứ mà chưa có thiết bị nào thay thế hẳn được nó.

vnit80

Member

Ôi, niềm mơ ước nhỏ nhoi...

Bây h xu hướng cái gì đơn giản là quất theo kiểu mì ăn liền, hdp già trẻ lớn bé trai gái điều dùng đc.
Down phim, phụ đề, audio, fanart v.v... là nhiệm vụ của em với con pc, mọi người trong nhà chỉ cần click and play :)).

nquocky

Mình thì đang dùng HTPC, nhưng cùng sẽ mua HD Player thôi (để daddy mình cũng có thể dùng nữa), mỗi thằng có cái hay của nó mà!

Bên trên