anh em HD Thanh Hóa vào đây

36l11438

Member
Ðề: anh em HD Thanh Hóa vào đây

Cái này phụ thuộc vào thiện ý của mọi người.Ai tham gia được thì tôt thôi.

@ 36l ...Thế hôm nọ đi chơi Đế chế đã không?
Tình hình này mình muốn anh em off một hôm cho ra hồn nhưng có vè khó quá.Thịt chó thì đầy mà anh em ít.nếu đông đông anh em có khi off Sầm Sơn cho đã.Tối đến em út cho vui chứ hỉ.

Anh em cho ý kiến nhé!!!
nếu đông anh em mình sẽ sắp xếp thời gian!!!
nhất trí luôn!!! Không đi được Sầm Sơn thì ta đi uống bia or rựu trên cơ sở sự đóng góp nhiệt tình của anh em

jerrymouse

Active Member

Mình đang công tác tại VNPT Thanh Hóa.
Nhà riêng tại 39 đường Cửa Tả, phường Ba Đình, thành phố Thanh Hóa.
Máy cầm tay: 0913293008.
Tham gia 4r từ tháng 1/2009 và xin ra mắt HD Thanh Hóa, rất bận nhưng rất mong có dịp offline. Hiện đang sở hữu TVX7000A đầy 1T phim và ca nhạc tổng hợp sẵn sàng chia sẻ; Receiver Pioneer SC-LX71, bộ loa 7.1 B&W 683.... nhưng chưa có phòng HTC.

Xin chào tất cả anh em 4r nói chung và HD Thanh Hóa nói riêng!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

!!!Welcome!!!
Anh em Thanh Hoá nhiệt liệt chào mừng thành viên mới của chúng ta đi nào

@jerrymouse
Thấy hàng của bác là đỉnh nhất rồi.Anh em trong nỳa toàn dùng tai nghe không ah.

vutrunghoa

Active Member

Hờ Hờ, hoan nghênh Bác gia nhập vào hội HD Thanh Hoá. Hàng của bác ngon wá nhỉ, bác làm bên VNPT nên có điều kiện down hơn bọn em nhiều.

@ duynokia: Hehe, một máy die, còn một máy vẫn cắm down 24/24, đang tính mấy hôm nữa ra HN bảo hành thôi. Mà mấy cái torrent Thuý Nga trên HD-viet leech chậm dã man con ngan. Chiều qua rảnh rỗi lượn lờ định qua cửa hàng bác chơi mà call cho bác thấy máy bận.

Chỉnh sửa lần cuối:

jerrymouse

Active Member

Cũng như bao người đam mê bám theo sự phát triển công nghệ để thoả mãn niềm đam mê thôi, nhiều lần "Đổ rác về quê" đồ điện tử sưu tầm từ Cử Lò, chợ Trời Hà Nội và 2nd Lê Hoàn... kể cả vừa ly dị bộ Z5500 vì chỉ có năng khiếu cho fiml còn nghe nhạc thì... phải cưới vợ 2 Pioneer và tuyển đội Hầu gái B&W 683...

Chưa đủ điều kiện để làm HTC gia đình, nên chưa phát huy được sức quyến rũ của bà Hai và đội Hầu gái. Còn phải phấn đấu dài dài phải không các Bro?

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Hờ Hờ, hoan nghênh Bác gia nhập vào hội HD Thanh Hoá. Hàng của bác ngon wá nhỉ, bác làm bên VNPT nên có điều kiện down hơn bọn em nhiều.

@ duynokia: Hehe, một máy die, còn một máy vẫn cắm down 24/24, đang tính mấy hôm nữa ra HN bảo hành thôi. Mà mấy cái torrent Thuý Nga trên HD-viet leech chậm dã man con ngan. Chiều qua rảnh rỗi lượn lờ định qua cửa hàng bác chơi mà call cho bác thấy máy bận.

Con máy già cua anh mà chạy được win 64 bit mới kinh chứ!!!Anh phang luôn 2 em.Win 7 dành cho giải trí.XP phục vụ cho việc kiếm tiền.Chạy phà phà .
Mà sao em nhìu máy thế.Chết mà vẫn có cái chiến đấu ah!!!
Hôm qua có bạn tí nào đâu nhỉ.Chắc gọi đúng lúc có ngừoi gọi !!!!:bz

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Cũng như bao người đam mê bám theo sự phát triển công nghệ để thoả mãn niềm đam mê thôi, nhiều lần "Đổ rác về quê" đồ điện tử sưu tầm từ Cử Lò, chợ Trời Hà Nội và 2nd Lê Hoàn... kể cả vừa ly dị bộ Z5500 vì chỉ có năng khiếu cho fiml còn nghe nhạc thì... phải cưới vợ 2 Pioneer và tuyển đội Hầu gái B&W 683...

Chưa đủ điều kiện để làm HTC gia đình, nên chưa phát huy được sức quyến rũ của bà Hai và đội Hầu gái. Còn phải phấn đấu dài dài phải không các Bro?
Biết bác bán bộ Z5500 em xin rước về.Khổ quá ước mơ nhỏ nhoi có bộ Z5500 mà mãi không ó tiền mua

36l11438

Member

Máy cầm tay: 0913293008.
Tham gia 4r từ tháng 1/2009 và xin ra mắt HD Thanh Hóa, rất bận nhưng rất mong có dịp offline. Hiện đang sở hữu TVX7000A đầy 1T phim và ca nhạc tổng hợp sẵn sàng chia sẻ; Receiver Pioneer SC-LX71, bộ loa 7.1 B&W 683.... nhưng chưa có phòng HTC.

Xin chào tất cả anh em 4r nói chung và HD Thanh Hóa nói riêng!
toàn hàng khủng nhỉ? Đợt nào cho mở rộng tầm nhìn với

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Hôm nay chủ nhật anh em ta có chương trình gì không nhỉ????

Xin chào ae hội HD Thanh Hóa. Mọi khi vẫn vào khu vực offline này nhưng không để ý có topic của ae HD Thanh Hóa. Hôm rồi bác duynokia chào hàng mới biết bên đây có topic của hội HD Thanh Hóa. Rất vui xin được gia nhập cùng hội HD Thanh Hóa của mình. Tài sản của e thì chả có gì cả ngoài cái PC, LCD và HDD 500Gb. Nhưng nội dung HD thì e nghĩ sẽ có cái "độc". Mong góp vui cùng HD Thanh Hóa.
E cùng làm với bác jerrymouse nên nếu có vụ gì thì các pác PM cho bọn em nhé.
P/S: chia buồn cùng bác duynokia vì đam mê LSTV mà ko xem được. Bác có thể nói cụ thể địa chỉ nhà bác đi, bọn em sẽ kiểm tra và tư vấn lại cho bác.

vutrunghoa

Active Member

Hehe, nhà bác ý ở trên núi kia, các bác có kéo cáp lên tới đó được ko?

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Hehe, nhà bác ý ở trên núi kia, các bác có kéo cáp lên tới đó được ko?

Bậy nào em trai.Nhà anh thành phố đàng hoàng đó.Khè.Hum qua mấy bác bên LSTV gọi điện thấy nói khu nhà mình cái run rồi.Nói tạm thời chỉ kéo đc line điện thoại và internet thui.Chứ cable LSTV thì chưa khả thi nên chưa lắp đặt được.
Tối qua không có ESPN mà xem.Mu ăn 5-0.SAo mà buồn thế.bác Jerrymouse và bác thahathaha coi sao lắp cho em cái.Chứ cú xem TV thế này chết mất.Mà mấy hôm nay con bé nhà em cứ đòi xem mèi chuột mà không có cái gì cho nó coi.Mới 20 tháng mà thich hành động mới kinh.
Lúc nào hai bác rảnh lại hàng em chơi em mời hai bác vào nhà xem thổ địa có tốt để mắc không nhé!!!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Thanks thahathaha đã nhiệt tình giúp đỡ .Có gì anh em nói chuyện sau he.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Khề khề.Bác làm to thế!Thảo nào chơi toàn hàng khủng.Hum nào bác cho anh em đến nhà bác tham quan cái được không ah.
Anh em nào có nhu cầu về VNPT Thanh Hoá thì gặp bác jerrymouse nhé.bác ấy làm to lắm đấy!!!

Bác duynokia cứ khách sáo, với ae HD Thanh Hóa vướng gì về sử dụng dịch vụ của VNPT Thanh Hóa thì cứ trao đổi, bọn mỉnh sẽ tư vấn và giúp đỡ cho.

phuong210876

Em vào nhầm chỗ em đọc tiêu đề topic em xin đi ra. EM cờ nắp hải phòng

vutrunghoa

Active Member

Cho em hỏi khí không phải mấy bác làm bên VNPT cái: Chả là em download film suốt cả ngày mà mạng nhà chậm wá, max cũng chỉ 200Kb/s thôi, bác làm bên VNPT có cách nào up lên mà kinh phí rẻ rẻ chút. Tình hình mà như thế này thì chắc con máy thứ 2 của em sớm muộn gì cũng ra đi vì nó làm việc chả khác gì server cả.hix

cuonglasuco

Member

Máy cầm tay: 0913293008...................

Bác VNPT ơi! Hình như trên Mục Sơn của em sắp có LSTV phải không bác. Nghe mấy bác kéo cáp nói tháng sau thì phải. Ra mắt trước Lê Lai - Lê Lợi!
Đang mừng! Ko bít có phải không!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Mới đi Reg LSTV về.nếu không có gì thay đổi sáng mai sẽ tiến hành.Xong xuôi tún về mình sẽ chụp vài cái ảnh để anh em đánh giá và "điếm chẩm".!!!

Chính xác đấy bác CuongLasuco. Mà ko chỉ Mục Sơn của bác đâu mà còn Thọ Xuân, Triệu Sơn, Nông Cống... nữa đấy

Bên trên