anh em HD Thanh Hóa vào đây

jerrymouse

Active Member
Ðề: anh em HD Thanh Hóa vào đây

VNPT Thanh Hóa đang đầu tư khẩn trương để đưa LamsonTV đến các trung tâm huyện. Mình sẽ cập nhật thông tin từng địa điểm cụ thể trong quá trình triển khai. Các Bro hãy sẵn sàng cho kế hoạch của riêng mình nhé!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Ở Thành phố đây còn chưa ăn ai đây các bác ah.ở huyện thì cứ nằm chờ dài đi.Hôm nọ lắp 2 in 1 mà còn chưa xong.Mới được cái Phone.Còn nét thì hỏi mấy bác bên VNPT nói chưa đấu nối được.Kinh quá.Pls wait...Nản.LSTV thì cũng chưa biết khi nào...Gian nan quá>>>Bên VT mà lắp hai cái này bọn họ làm cái roẹt.Xong.Dùng phà phà!!!Nói các bác bên VNPT đừng buồn.Mình nói trên đây hoàn toàn là có thật.Không bịa chuyện chút nào.

@thahathaha: Cám ơn bro đã nhiệt tình giúp đỡ trong quá trình trên....Thanks
@ lethanh1207: Cu luc nào ra tao có chút chuyện nhé
@ vutrunghoa: Cái mian sao rồi em!!! mà em không nhơ lethanh1207 ah.có đi gặp off lần đầu rồi mà
@ 36l....(Vinh) xem lúc nào đi uống cafe nhé nếu đi thì kêu luôn cu Vũ đi

Chỉnh sửa lần cuối:

vutrunghoa

Active Member

Hì, tình hình là vẫn chưa mang đi bảo hành, chắc vài hôm nữa mang ra kia bảo hành + mua thêm vài thứ lặt vặt nữa. Đang bí theo bác nên mua bộ HT All in One hay là mua AVR + loa được nhỉ? kinh phí đang còn hạn chế lắm

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Mua AVR đi.Dừng mua all in one.Dầu tiên kiếm cái AVR cho ngon thửa thêm bộ loa Stereo ngon nữa.Còn cái Rear và center cộng sub tính sau.Đầu tư từ từ em ah.

HDGialong

Active Member

Nóng quá, em đang muốn về quê xem kái LSTV phát mà chưa có dịp nào để về. Các bác làm ở VPT Thanh Hóa có dùng phim của em làm chương trình không để em đem về hiến luôn cho các bac

vutrunghoa

Active Member

Em cũng đang tính nước như bác. Suy đi tính lại thì AiO được cái mì ăn liền tuy nhiên là ko có khả năng để nâng cấp về sau. Còn nếu mua AVR thì khả năng tuỳ biến nâng cấp lên thì vô tư. Mới có 1000$ thui chưa bít mua cái AVR nào được đây?

Con này được không bác?

Giá bán lẻ : 19.990.000 VNĐ
Mang âm thanh từ một studio đến với ngôi nhà của bạn, Pioneer đã áp dụng công nghệ hàng đầu về âm thanh vòm và MCACC vào những định dạng âm thanh thế hệ mới DTS-HD Master Audio và Dolby TrueHD.

Chỉnh sửa lần cuối:

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Cái này phải có details mới biết thế nào chứ.Thế mua hết AVR định không mua loa ah.Lúc nào anh đua cho mấy cuốn nghe nhìn .Anh thấy mấy loại dưới 1000$ cũng ngon lắm.Tai ta cũng chỉ nghe được đến loại đó thôi.Để dành tiền mà mua loa chứ.Mà anh thấy Ampli dân dụng bình dân thì chơi Denon thui.!!!

vutrunghoa

Active Member

Mình có Acc VIp này, có cần ko lấy mà down ở Mega cho sướng.

jerrymouse

Active Member

Ở Thành phố đây còn chưa ăn ai đây các bác ah.ở huyện thì cứ nằm chờ dài đi.Hôm nọ lắp 2 in 1 mà còn chưa xong.Mới được cái Phone.Còn nét thì hỏi mấy bác bên VNPT nói chưa đấu nối được.Kinh quá.Pls wait...Nản.LSTV thì cũng chưa biết khi nào...Gian nan quá>>>Bên VT mà lắp hai cái này bọn họ làm cái roẹt.Xong.Dùng phà phà!!!Nói các bác bên VNPT đừng buồn.Mình nói trên đây hoàn toàn là có thật.Không bịa chuyện chút nào.

@thahathaha: Cám ơn bro đã nhiệt tình giúp đỡ trong quá trình trên....Thanks
đi

Trước tiên xin cám ơn bro đã chân tình. Để có 3 in 1 vào nhà bro, sau khi khảo sát mình đang cùng AE tìm giải pháp đáp ứng, phải quy hoạch lại cả trạm (điểm) cung cấp dịch vụ nên không thể đáp ứng ngay như Bro mong. Nếu ở nơi thuận lợi thì không đến mức như vậy, việc CSKH là việc VNPT Thanh Hóa đang đặt ra hàng đầu... Nếu bạn đề nghị VT bây giờ mình chắc chắn sẽ nhận được câu chối từ kể cả thoại và Internet. VNPT Thanh Hóa không quên bạn đâu!

cuonglasuco

Member

Chính xác đấy bác CuongLasuco. Mà ko chỉ Mục Sơn của bác đâu mà còn Thọ Xuân, Triệu Sơn, Nông Cống... nữa đấy

Hiện tại Bưu điện Mục Sơn đã nhận đăng ký LamSonTV rồi. Em đã đăng ký. Nhưng phải sang tháng mới lắp được vì chưa có Set-Top-Box. Tổng thiệt hại là:
- STB: 2.500.000 vnd
- Hòa mạng: 100.000 vnd.
- Thuê bao 1 năm: 69.000*9=621.000 vnd
Tổng: 3.221.000 vnd
Rẻ hơn mình cái đầu HD VTC. Được đấy chứ các bác.

jerrymouse

Active Member

Set-Top-Box VNPT Thanh Hóa đang nhận từ Hà Nội về, sau đó nạp Firmwear... đã có kế hoạch phân cho Thọ Xuân 40 cái. Hãy hiểu cho VNPT Thanh Hóa nhé!

Cước bạn đăng ký là 69k x 9 = 621k là do bạn trả trước 1 năm được tính bằng 9 tháng đấy.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Trước tiên xin cám ơn bro đã chân tình. Để có 3 in 1 vào nhà bro, sau khi khảo sát mình đang cùng AE tìm giải pháp đáp ứng, phải quy hoạch lại cả trạm (điểm) cung cấp dịch vụ nên không thể đáp ứng ngay như Bro mong. Nếu ở nơi thuận lợi thì không đến mức như vậy, việc CSKH là việc VNPT Thanh Hóa đang đặt ra hàng đầu... Nếu bạn đề nghị VT bây giờ mình chắc chắn sẽ nhận được câu chối từ kể cả thoại và Internet. VNPT Thanh Hóa không quên bạn đâu!

EM không chê trach gì cả.Em cũng đã giới thiệu cho bạn bè là nên dùng LSTV thay cho VTC HD.Tối qua em cũng đã gọi hởi bác xem dưới khu đô thị Đông phát(Thu nhập thấp)có chưa để lên đăng kí lắp đặt cho thằng em.Vì anh em bạn bè toàn mê bóng đá cả nên lắp xem cho sướng.
Còn chuyện em so sánh thì bên cạnh nhà em đã có người lắp 2 in 1 của VT và bản thân ở của hàng em cũng đang dùng 2 in 1 của TV.Họ làm rất nhanh khi có sự cố thì có nhân viên đến tận nơi để khắc phục bác ah.
Cái khổ ủa em bây giờ là em cắt 2 in 1 của VT ở của hàng.để dùng VNPT ở nhà.Cứ ỉ y là đã lắp xong cả net và phone.nhưng đến hôm nay vãn chưa có net.báo hại em mấy hom nay phải chạy đôn chạy đáo đến anh em để dùng net.Em tính xem nếu net của VNPT tốt hơn VT em sẽ đăng kí cho ở cửa hàng.Cho nên mới cắt của VT.Em có hỏi qua tổng đài thì nói là net nhà em chưa thể đấu nối đươc... Pls wait...
Cám ơn bác đã quan tâm.LSTV không trước thì sau cũng không sao.Nhưng net thì em bắt buộc phải có.

Chỉnh sửa lần cuối:

anhlai184

Member

Chào tãt cả anh em HD Thanh Hoá vào 4R đã lâu nay mơí thấy topic này, anh em co dinh hom nao di off ko vay, cho em di cung` giao luu. Nha Em Ngay 240 Tong Duy Tan

Phone: 0974546888 Em Tên LAI
yahoo: vuongcongtu184

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Welcome new member HD Thanh Hoá....
Khi nào off mình sẽ alo cho bạn nhé.Sắp có lich rồi đấy!!!

cuonglasuco

Member

Set-Top-Box VNPT Thanh Hóa đang nhận từ Hà Nội về, sau đó nạp Firmwear... đã có kế hoạch phân cho Thọ Xuân 40 cái. Hãy hiểu cho VNPT Thanh Hóa nhé!

Cước bạn đăng ký là 69k x 9 = 621k là do bạn trả trước 1 năm được tính bằng 9 tháng đấy.

Vậy bao giờ mục sơn có bác meochuot!:-*:-*:-*

Bên trên