Bạn có tin có ma không?

Bạn có tin là có ma không?

• Tin

Số phiếu: 14 45.2%
  • Không tin

Số phiếu: 7 22.6%
  • Bán tín bán nghi

Số phiếu: 10 32.3%

• Số lượng người bầu chọn
    31

iceberg2009

Ðề: Bạn có tin có ma không?

Không cãi được nữa. Cả một gia tài vào thời kỳ đó. 81 kim vàng, giọt lệ. Chạy lên được 40km/h lệ chớp đỏ liên tục
Các bác kể tiếp đi ạh.

Cảm ơn bác vì em đang ko biết xe này là xe nào nữa :D. Bác hauvnn87 ơi, kiểu này giờ nó là đồ cổ đáng giá lắm đấy :D

sieungok

Member

Không tin nhưng mỗi lần nghe ai kể lại thấy sợ, bt thì vô tư. Chắc cái này là do yếu tâm líX_X

manhthang

Huyền Thoại

Tạo poll để xem các bác nhà mình có niềm tin vào ma không nhé :D

bladies

Active Member

Nếu có ma thật thì hình như ma sợ ánh sáng hay sao á vì khoảng 10 năm trở lại chẳng nghe bất kỳ chuyện ma nào, có lẽ hồi xưa trời tối om nên ông bà mình thần hồn nát thần tính tự dọa bản thân ...

sơnhảiaudio

em tin là có, vì em đã gặp 2 lần rồi. Bửa nào rảnh sẽ hầu các bác !

Bạn có thể giới thiệu cho mình nhà số 122 nvh được không. Mình muốn thử xem có ma không

paracels

Well-Known Member

Mười người tin rồi, có thể lập Hội những người sợ ma được đó. Bác chủ thớt có thể lập thêm một pool là sợ vợ nữa được không ? Để những ai đã từng hoặc đang có vợ nhưng sợ thì vào đây giả bày để anh chị em tư vấn và rút kinh nghiệm. Bác nhớ thêm cái dòng chưa từng có vợ vì em chưa từng có vợ nhé, chỉ muốn học kinh nghiệm thôi vì cũng muốn cưới vợ kẻo bị hối thúc dữ quá. He he he.

Sorry vì đã post vào đây nhưng em không biết lập pool như thế nào.

Jiro Tran

Member

thì em nghe kể về ma cũng nhiều nên đôi khi cảm giác nó đánh mất lý trí của mình :(

Đúng vậy, thế giới tâm linh ko thể dùng lý trí để suy đoán & lý giải đâu... mà phải sử dụng tới THE 6 SENSE mới có thể cảm nhận được các bác ạh ! >:)

Nếu có điều kiện thì tham gia các lớp CẢM XẠ HỌC cũng khá hay... ko cảm được "god father" thì cũng có thể giúp mọi người tìm mộ hoặc cúng kiến cũng có ích lắm chứ ! O:)

Bên trên