Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

Chuột Rain

Ðề: Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

Cho hỏi tí nha, có biết diễn viên chính tên gì ko vậy? Nhìn mặt quen quen mà ko nhớ đóng phim nào? :D

bentrecity

Mấy clip của Heineken thường có rất nhiều ý nghĩa hay. ...Clip đầu tư hơi bị công phu đó từ diễn viên ,diễn xuất ,bối cảnh, góc quay cực nhanh ...

Chuột Rain

Post lại clip quảng cáo cho bạn nào chưa xem nè... Riết rùi ghiền lun... Nhạc đỉnh quá :D Anh chàng này công nhận đào hoa quá, hic...
[video=youtube;ImQNAIZdDPY]http://www.youtube.com/watch?v=ImQNAIZdDPY[/video]

các bác nào biết tên bài hát đang quảng cáo của Heineken trên TV không ạ cho e xin, nếu có link download lossless càng tốt, giọng cô ca sĩ dễ thương quá không biết tên gì

lara_croft

Member

mua đĩa gốc ủng hộ thôi các bạn ạ,xài hàng lossless nhìu khi thấy cũng kỳ lắm ^.^ .

truyenthongviet

xem clip này xong thần tượng cô cã sĩ lun,đúng vãi=))

min_tequila

hieneken chuyến này đầu tư ghê ấy,đầu tư này thể hiện sự đẳng cấp,VN mình chắc phải thuê mấy bác nước ngoài zìa làm quảng cáo mới có dc đẳng cấp như zậy qué

truyenthongviet

hieneken chuyến này đầu tư ghê ấy,đầu tư này thể hiện sự đẳng cấp,VN mình chắc phải thuê mấy bác nước ngoài zìa làm quảng cáo mới có dc đẳng cấp như zậy qué
thương hiệu của heineken mà phải biết,ko làm dc như thế này thì tới nay chưa có thể là thương hiệu lớn của thế giới đâu

min_tequila

Xem clip này cười đâu cả bụng ,với cái titles là big in wonderland cứ như thế là 2 bé bự ở xứ sở thần tiên vậy .Ngồi ăn kẹo dẻo ,đọc truyện tranh,đỡ không nỗi các bác ạ.
[video=youtube;iS_vJktDiig]http://www.youtube.com/watch?v=iS_vJktDiig[/video]​
giống như 2 bé trong nhà trẻ zậy ak,mà có khác biệt đây là 2 bé bự,kekke.mà 2 bác này có ý nghĩa gì trong clip zậy ta

Bên trên