Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

bentrecity

Ðề: Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

sao dạo này e ghiền xem mấy cái clip quảng cáo của heineken quá,càng xem càng ngưỡng mộ mấy bác dv ấy,đặc biệt là bác dv chính,ngượng mộ zậy thui chứ nào dám so bì vs mấy bác ấy chứ[-O<

Chuột Rain

Bác Lý Tiểu Long lúc tập luyện nhìn căng thẳng ghê, nhưng tới buổi tiệc lại thấy khá thân thiện, cười cũng tươi nữa :D

500GB+1TB

Well-Known Member

phần sau chắc nhân vật sẽ tầm cỡ hơn đấy và đặc biệt là sẽ có phiên bản 3D luôn,vì tới đó HDTV 3D chắc phổ biến rồi nên tha hồ phô diễn kỷ xảo

boyvechieu

Đó giờ mới thấy có mẫu quảng cáo của Heineken là coi đc, ít ra cũng thu hút mình từ mấy clip nhỏ đầu tiên, chứ giờ sao thấy quảng cáo nào cũng chán ngắt như nhau.

boyvechieu

Sự đầu tư vào một clip quảng cáo cũng thể hiện đc đẳng cấp của sản phẩm của họ. Những mẫu quảng cáo quá sơ sài thì sản phẩm của họ cũng chẳng có gì nổi bật.

500GB+1TB

Well-Known Member

Đó giờ mới thấy có mẫu quảng cáo của Heineken là coi đc, ít ra cũng thu hút mình từ mấy clip nhỏ đầu tiên, chứ giờ sao thấy quảng cáo nào cũng chán ngắt như nhau.

chắc cạn ý tưởng rồi nhưng giờ q/c đang tập trung vào hiệu ứng phim ảnh thì phải

lara_croft

Member

mình thì chỉ quan tâm đến music của clip thôi,hy vọng phần sau sẽ là bài The Golden Age part 2 luôn
Bác có nghe mấy bài khác của The Astroids Galaxy Tour chưa ,cũng hay lắm đó nhưng mình thấy bài này nghe là đã tai nhất

truyenthongviet

Thích nhất cái màn múa võ mà có nhạc trỗi lên đó, hay cực kì lun,mấy cái quảng cáo của heineken thể hiện quá rõ đẳng cấp lun,ko biết phần sao thể hiện đẵng cấp đến mức nào đây

Chuột Rain

Hy vọng sẽ có phần 2, hồi hộp quá đi, mà cái bản nhạc này tui nghe hoài mà không nhớ tên ta... :D Ai có lyric post lên cho học hát với...

bentrecity

nhìn 2 bác da đen zui quá,ngố ngố sao ấy,2 bác này ko cần làm thêm động tác gì cũng đủ làm người xem cười rùi=D>

saigonnhonnhip

tớ thấy dạo gần đây mọi người thich phiêu luu quá,trên facebook nhìu vô kể,chắc là bị mấy nhân vật trong clip ảnh hưởng rùi

boyvechieu

Lâu lâu bùn bùn thì cứ google down mấy clip quảng cáo do nước ngoài làm mà xả stress, clip thường hài hước, hoành tráng, và thường có nhìu thông điệp ẩn chứa đằng sau nó.

PSVITA

Member

Lâu lâu bùn bùn thì cứ google down mấy clip quảng cáo do nước ngoài làm mà xả stress, clip thường hài hước, hoành tráng, và thường có nhìu thông điệp ẩn chứa đằng sau nó.
quảng cáo nào cũng có thông điệp chung là hãy dùng sản phẩm của họ =))

truyenthongviet

Mới lưu bài nhạc này vô đt nè, lâu lâu lấy ra nghe cũng hay lắm đó... :D
Còn clip nào nữa không các pác?

truyenthongviet

mỗi lần onl là mỗi lẩn nge bài hát này,nge thấy thoải mái ghê lun,ko biết còn bài hát nào pro hơn bài này ko các pác

kajo

Clip này hay ở chỗ là giai điệu rộn ràng, cô ca sĩ xinh đẹp, với bối cảnh của clip cũng vui nhộn nữa...
Hồi trước có nghe bài này rồi, nhưng ko xem clip nên ko chú ý lắm, hihiih...

Chuột Rain

Xem clip quảng cáo do nước ngoài làm thấy mà ham. Không biết chừng nào VN mình mới làm đc những clip hoành tráng như thế này :(

truyenthongviet

VN mình thấy nhìu cái cũng đầu tư lắm như sửa bột đó nhưng chắc toàn đạo diễn à editor nc ngoài ,vẫn chưa thể đẳng cấp và chuyên nghiệp = các q/c mang tầm quốc tế như heineken
uk thì VN có đầu tư nhưng đầu tư chưa có hợp lí nhất bằng mấy cái clip của nước ngoài nên sao mà đẳng cấp như người t dc chứ,ko biết khi nào mới đạt dc như zậy nữa

min_tequila

sao mà mấy bác nước ngoài có ý tưởng pro thật,tạo ra được những clip ko thể chê dc cho dù thời gian clip ngắn,từ khi xem mấy cái clip quảng cáo heineken tui mới biết thế nào gọi là quảng cáo có đẳng cấp ấy

Bên trên