Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

min_tequila

Ðề: Bạn kết mẫu quảng cáo nào của Heineken??

e khoái cái kiểu ga lăng của a dv chính này rùi,tưởng rút khăn là sẽ làm chuyện gì to lớn lắm,làm hồi hợp ngóng theo,ai ngờ....................[-X

truyenthongviet

bác dv chính này cực pro,chơi bóng rỗ như vận động viên chuyên nghiệp,thắng trong cuộc đấu súng vs trong việc giành chay bia vs bác Long,bác này trong đời sống thực có tài như zậy ko nhỉ

deadline

Member

1 điểm nhấn cho toàn bộ buổi tiệc ấy chứ tuy không được nổi bật bằng các cảnh còn lại khác nhưng thiếu nó là mất đi cái hay của clip fulltime.

truyenthongviet

ủa zậy là 2 bác này đang tấu piano đó ak,bác ko nói e cũng ko biết nữa,lúc đầu xem e ko hiểu vì sao ak,thấy bác này cười ko mà ko hỉu vì sao lại cườ

min_tequila

1 điểm nhấn cho toàn bộ buổi tiệc ấy chứ tuy không được nổi bật bằng các cảnh còn lại khác nhưng thiếu nó là mất đi cái hay của clip fulltime.

uk,tuy 2 bác này là nv phụ trong buổi tiệc nhưng ko có 2 bác này là buổi tiệc thất bại hoàn toàn,ko là trọng điểm nhưng thiếu vẫn ko dc,

hd6850

Member

nhiu đó mình thấy cũng đủ truyền tải nội dung đến người xem rồi ,giờ cái gì cũng nhanh gọn lẹ kéo dài thì nó không còn hay nữa .The Entrance này có thể nói là bộ phim ngắn nhưng nhìu nhân vật và tính cách nhất mà mình từng xem đấy.

lara_croft

Member

nhiu đó mình thấy cũng đủ truyền tải nội dung đến người xem rồi ,giờ cái gì cũng nhanh gọn lẹ kéo dài thì nó không còn hay nữa .The Entrance này có thể nói là bộ phim ngắn nhưng nhìu nhân vật và tính cách nhất mà mình từng xem đấy.

runtime q/c thừong ngắn lắm các bác ạ.Nên đạo diễn phải tìm đủ mọi phương cách để làm cho clip càng ngắn càng tốt và các tình tiết của các clip trong clip phải thật có ấn tượng với người xem như cử chỉ,điệu bộ,hành động ,lời nói chớp nhoáng để để lại ấn tượng cho người xem rồi đó họ sẽ nhớ đến sản phẩm của mình ,chứ như q/c của vn thì vẫn chưa đủ đẳng cấp đó

Chuột Rain

Hôm nay bỏ thời gian ra ngồi xem lại toàn bộ clip, sâu chuỗi lại mới thấy Heineken tung ra màn quảng cáo này khá hay. Người xem phải xem từ những clip nhỏ cho đến clip cuối cùng mới hiểu sự việc... :D

bentrecity

Bạn ở trên nói đúng đó... Ban đầu mình xem từng clip rời rạc cũng chẳng hiểu gì cả... Sâu chuỗi lại thì mới biết là mọi người đang chuẩn bị cho một buổi tiệc hoành tráng :D

truyenthongviet

Ước gì có dịp được dự một buổi tiệc như thế này... Hix... ko biết ở ngoài gặp một anh chàng tự tin quá, thì có khiến cho mình lúng túng ko nữa... Hihihi... hơi nhát tí... :D

saigonnhonnhip

Còn clip nào nữa ko mấy bác, quanh đi quẩn lại cũng chỉ có nhiêu đây clip thui à... xem riết cũng chán... Sao Heineken làm ít clip quá nhỉ... :))

kajo

Đúng là xem hoài có mấy clip thì cũng chán thật. Thôi thì cố chờ mấy clip tiếp theo vậy. Chưa bao giờ khoái xem mấy clip quảng cáo như lần này cả. Heineken đỉnh ze kêu... :D

Chuột Rain

Kết bác da đen trong clip nhất, Bé bự thời đại, hahha... nhìn mặt bác này tếu vãi tè =))

boyvechieu

Bài nhạc đỉnh nữa chi bác, nghe hoài ko bik chán... Hồi trước có nghe bài này mà ko để ý lắm. Tự nhiên có cái clip quảng cáo lại thích nghe bài này :D

500GB+1TB

Well-Known Member

Lão tiền bối người Nhật này đã luyện thành chính quả rồi nè,hơi thở của rồng chắc muốn nói đến cách kiểu soát hơi thở để đứng vững như bác ấy,còn tại sao phải đứng vững thì phải xem hết các clip nhé vì người bình thường ko đứng được như vậy đâu
[video=youtube;cqsGkfG2fXs]http://www.youtube.com/watch?v=cqsGkfG2fXs[/video]​

PSVITA

Member

Phục luôn,đứng 1 chân trên 1 cây gậy mà giữ được thăng bằng tuyệt vời như thế à,chắc “luyện” heineken hàng ngày đây

deadline

Member

Khí công đầy mình đây,mình tiền bối người Ấn tập yoga cũng làm được tương tự đấy cứ như đang lơ lững giữa không trung và trọng lượng cơ thể chỉ còn vài trăm cờ ram ,ngưỡng mộ quá.Nhân vật võ công master nhất trong The Entrance

truyenthongviet

Lão tiền bối người Nhật này đã luyện thành chính quả rồi nè,hơi thở của rồng chắc muốn nói đến cách kiểu soát hơi thở để đứng vững như bác ấy,còn tại sao phải đứng vững thì phải xem hết các clip nhé vì người bình thường ko đứng được như vậy đâu
[video=youtube;cqsGkfG2fXs]http://www.youtube.com/watch?v=cqsGkfG2fXs[/video]​

kungfu đỉnh,lại thêm một người tài nữa,bác Tiểu Long có thể làm dc như thế này dc ko ta???

Bên trên