Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huy Tung

Member
Ðề: Re: Ðề: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Do âm thanh TrueHD con Denon 1311xp nó bị rè vì k giải mã được, nhiều bác bị thế rồi

Vậy mạn phép cho mình hỏi là cách khắc phục sao ạ? Mình có thể đấu qua amply khác để nghe được k bác? chứ nghe như vậy thì buồn em quá:(

Ðề: Re: Ðề: Re: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Em down link này về, ghép vào file m2ts thành công rồi.

Có điều là phần sau chương trình thì bị lỗi: tiếng nhanh hơn hình (tiếng xong rồi ca sĩ mới "đớp" theo)

Chắc do file âm thanh disc 2 từ DVD ghép vào chưa khớp time ạ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quochuy1996

Well-Known Member
Tôi remux file m2ts (PBN, Asia, phim BD...) với audio dts/dtsmaster có chapter và tên bài hát bằng MKVtoolnix, dùng version 4.6 thì báo lỗi không hỗ trợ format file m2ts/MPEG. Dùng MVKToolnix 5.9 ad file m2ts báo file không chứa any track (trên 4rum thấy có bác sử dụng version 5.9 ad file m2ts vẫn ok)? Các file remux bằng tsMuxer bình thường. PC sử dụng win 7, Kcodec 9 Full. nhờ các bác hướng dẫn thêm. Cám ơn

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Em down link này về, ghép vào file m2ts thành công rồi.

Có điều là phần sau chương trình thì bị lỗi: tiếng nhanh hơn hình (tiếng xong rồi ca sĩ mới "đớp" theo)

Chắc do file âm thanh disc 2 từ DVD ghép vào chưa khớp time ạ.

Co ai bị giống bạn này nữa không. Mình đã chỉnh audio dvd2 khớp rồi mới up lên chứ, và mình cũng đã mux thử và k bị lệch, bạn kiểm tra lại xem nhé

Tôi remux file m2ts (PBN, Asia, phim BD...) với audio dts/dtsmaster có chapter và tên bài hát bằng MKVtoolnix, dùng version 4.6 thì báo lỗi không hỗ trợ format file m2ts/MPEG. Dùng MVKToolnix 5.9 ad file m2ts báo file không chứa any track (trên 4rum thấy có bác sử dụng version 5.9 ad file m2ts vẫn ok)? Các file remux bằng tsMuxer bình thường. PC sử dụng win 7, Kcodec 9 Full. nhờ các bác hướng dẫn thêm. Cám ơn

Mkvtoolnix có bản 6 rồi, muốn mux mkv có chapter thì dùng tool này, audio thì bạn có thể tải audio dts 5.1 của mình up lên trưoc vài trang, còn muốn mux m2ts thì dùng tsmuxter nhưng cái này xẽ k add dc chapter

Re: Ðề: Re: Ðề: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Vậy mạn phép cho mình hỏi là cách khắc phục sao ạ? Mình có thể đấu qua amply khác để nghe được k bác? chứ nghe như vậy thì buồn em quá:(

Bạn mux lại audio dts- hdma là nghe dc thôi, mất bác trên này toan làm thế

phongluu88

Ðề: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

bác nào có links cho mình với, đọc hết 18 trang mà khg thấy links ;)
PM hay email: [email protected]
Đa tạ

hd_lcdsony

Well-Known Member

mình tải về xem trên dune H1 thì màn hình đen thui, đứng máy luôn :D... Play lite thì OK nhưng ko có menu bluray. Lỗi do đâu hay do part 1 và part 8 bị lỗi?

Chỉnh sửa lần cuối:

emlahuynh

Well-Known Member

bác ledung ơi cho em xin link down bản 720p nhe! thanks bác nhiều lắm

Tmobile

Member

Bác cho tôi xin link bản Bluray Asia 71 với. Cám ơn bác nhiều

221281

Do bản bluray này chia 10 part , khi giải nén bị báo lỗi part 01 ( do part 01 source gốc bị lỗi ). Nên phải cần đợi reupload. Các bạn chờ nhé . Khi nào có part 01 đã được reupload ,mình sẽ test và reupload cho mọi người khi nó giải nén tốt .

Pass unrar : Xem chữ ký của mình

PS : Topic này chỉ là nơi thông báo lỗi khi download và giải nén. Các vấn đề lấy link download, các bạn vui lòng PM, không post lấy link tại đây . Xin cám ơn .
bác cho em xin link download bản Bluray Asia 71 nhé thanks bác nhiều. [email protected]

nhhh

Well-Known Member

Bác cho mình xin links bản 71 này nhé. Có bản 720 full cả phần hài kịch nữa thì càng tốt nhé. thanks bác nhiều: [email protected]

GIÀ HAM VUI

Pass giải nén bác chủ bảo xem chữ ký những em không thấy chữ ký bác có pass.
Bác làm ơn pm giúp em xin cái pass giải nén nhé. Đội ơn bác nhiều

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên