Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Bác ledung123 ơi,Khi nào có part 1 bác up luôn vào cái Folder cũ để tiện theo dõi. Thank và chờ tin bác

leptho75

cho minh xin link ban bluray a 71, cam on nhieu

manhhung371

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Hi Bác haiduongbros,lấy phần DTS-HDMA 5.1 về rồi Remux vào Bluray như thế nào làm ơn xin Bác chỉ dùm với,thanks Bác nhiều lắm !!!

conloncon007

Active Member
Mình mới down cách đây 2 ngày thì chắc là bác Dung đã reup part 1 rùi mà mình vẫn bị lỗi (ảnh bên dưới). Không biết là sao nữa đây dù mình đã đánh đúng pass. Có ai bị như mình không nhỉ? 8->

slims1-

Active Member

Các bạn ơi hôm nay link 1 và 8 đã sửa chưa? mong tin các bạn thanks, Anh ledung bận nên không dám hỏi hehe.

manhhung371

Well-Known Member

Hi Bác haiduongbros ,Bác có thể cho xin cái soft m2tsmuxer và cho xin chút hướng dẫn add audio được ko???Cám Ơn Bác rất nhiều !!!

freemanvn

Active Member
Hình như bản Bluray không có phân hài kịch(Bonus) phải không các Bác,hay bản này remux thiếu hài kịch ????

freemanvn

Active Member
Phần hài kịch nằm ở playlist 02, nếu play trực tiếp thì bạn vào:

\BDMV\STREAM\00002.m2ts
mình copy ra đĩa Bluray,nên khi play bằng đĩa Bluray không vào menu Bonus được(Bonus không kích hoạt được). . .vậy cho mình hỏi có phải muốn xem kịch thì chỉ xem bằng computer thôi phải không?cám ơn đã hổ trợ.

hoangminh_libra

Active Member

đã nhận được link A71 cảm ơn ledung chúc bạn nhiều sức khỏe

Huy Tung

Member

Cho mình hỏi cái. mình unrar thành công rồi nhưng sao âm thanh nghe nó rè rè , không có chuẩn:(. Mình thử Bluray PBN 106 thì không bị vậy. Các bác biết tại sao k ạ. Mình xài Imax18i và Denon 1311xp

. Cám ơn lắm lắm

Re: Ðề: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Cho mình hỏi cái. mình unrar thành công rồi nhưng sao âm thanh nghe nó rè rè , không có chuẩn:(. Mình thử Bluray PBN 106 thì không bị vậy. Các bác biết tại sao k ạ. Mình xài Imax18i và Denon 1311xp

. Cám ơn lắm lắm

Do âm thanh TrueHD con Denon 1311xp nó bị rè vì k giải mã được, nhiều bác bị thế rồi

manhhung371

Well-Known Member
Ðề: Re: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Chào Bác haiduongbros , tôi đã lấy file audio DTS HDMA 5.1 của Bác về rồi nhưng không làm sao biết cách mux audio đó vào file bluray,xin Bác chỉ giáo cho.Cám ơn Bác rất rất nhiều !!!!

Huy Tung

Member
Ðề: Re: Ðề: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Do âm thanh TrueHD con Denon 1311xp nó bị rè vì k giải mã được, nhiều bác bị thế rồi

Vậy mạn phép cho mình hỏi là cách khắc phục sao ạ? Mình có thể đấu qua amply khác để nghe được k bác? chứ nghe như vậy thì buồn em quá:(

Ðề: Re: Ðề: Re: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Em down link này về, ghép vào file m2ts thành công rồi.

Có điều là phần sau chương trình thì bị lỗi: tiếng nhanh hơn hình (tiếng xong rồi ca sĩ mới "đớp" theo)

Chắc do file âm thanh disc 2 từ DVD ghép vào chưa khớp time ạ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên