Cảm nhận Marantz MM7025 2 Channel Power Amplifier

VAN_LOC

Well-Known Member
Ðề: Cảm nhận Marantz MM7025 2 Channel Power Amplifier

Chỉ bỏ tạm thời thôi . Chắc tới dịp Off của bác có thể chơi được đấy .

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác sỹ cấm nhậu trong 2 tuần =))

SonyNguyen

Active Member

bác chủ đang phê :)) lúc này hết nhậu nhẹt đc chắc buồn lắm đây :D

Sao vậy H, Bác chủ bỏ nhậu roài hả!!? Chưa gặp mà đã bỏ nhậu rồi thì làm sao mà gặp được. :))
(QUOTE Nghia PMT...)
Tình hình là sau thời gian làm đệ tử lưu linh hôm qua đi khám bệnh thì bộ đồ lòng tanh bành rồi nên cần thời gian nghỉ để bảo trì các bác ạ.Bác sỹ nói là phải bỏ hết rượu Bia,Thuốc...Nhưng e đã lên KH là sẽ bỏ từ từ đầu tiên là bỏ mỗi thứ 50% thôi thế P/a thế này:Rượu chè (Trà) thì e bỏ chè, Cờ Bạc e bỏ Cờ,Trai Gái e bỏ Trai chỉ chơi với bạn Gái (Vậy là bỏ 50% rồi các Bác thấy thế nào:)):)):)))
Cám ơn Bác VanLoc đã trả lời giùm nhé
Chỉ bỏ tạm thời thôi . Chắc tới dịp Off của bác có thể chơi được đấy .

Túm lại là sau khi mua pow mm7025 bác chủ có thấy ưng không để em còn chén 1 em ạ
Con này e mua là để cải thiện phần nghe nhạc vì đang có sẵn AVR rồi và nó cũng cải thiện được phần nào (e đã nói ở các trang trước)với giá chưa tới 800 obama thì e thấy ổn với con pow này,còn nó đã khai thác hết tiềm năng con 683 chưa thì e chưa kết luận vì chưa có con amp nào gấu để thử(Nếu bác có Kinh nghiệm thì giá này có thể kiếm con 2 hand ngon hơn,e thì k có KN nên mới chơi mới thôi),nếu Bác quan tâm thì Bác nên đi nghe thử rồi quyết định cũng chưa muộn(vì e nghe nhạc nhẹ nhàng tình cảm thôi nên thấy hợp k biết Bác thì sao.Hình như Bác ở HN thì phải)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

Gan nhiễm mỡ + men gan cao, đường huyết cao, cholesteron, gud huh a :D

MTAM

Member

em còn "ve ri gút" vẫn chẳng bỏ được bác ạ!

totorauxom

Well-Known Member

có lẽ em phải đi nghe thử con này chứ thấy cũng ngứa ngáy kinh, con này chắc không có màu bạc đâu các bác nhỉ
em đang đánh dê non +C607 định làm quả pow như của bác SOwnnguyen nữa là gác kiếm, hehe

SonyNguyen

Active Member

có lẽ em phải đi nghe thử con này chứ thấy cũng ngứa ngáy kinh, con này chắc không có màu bạc đâu các bác nhỉ
em đang đánh dê non +C607 định làm quả pow như của bác SOwnnguyen nữa là gác kiếm, hehe
Bác cứ đi thử thấy hợp thì lấy bác ạ,k nhầm thì Bác chơi AVR 2310 k biết con này có đường pre out k nữa.
P/S chú LeHung con MM 7025 có màu bạc k trả lời giùm

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác cứ đi thử thấy hợp thì lấy bác ạ,k nhầm thì Bác chơi AVR 2310 k biết con này có đường pre out k nữa.
P/S chú LeHung con MM 7025 có màu bạc k trả lời giùm

Chỉ một màu duy nhất Đen thui .

totorauxom

Well-Known Member

oài, chơi thế thì kinh quá, cảm ơn các bác, em đợi đời tiếp chắc có silver, chứ cả bộ màu trắng làm em đen ngòm vào xấu hoắc, hihi

onggia

Well-Known Member

oài, chơi thế thì kinh quá, cảm ơn các bác, em đợi đời tiếp chắc có silver, chứ cả bộ màu trắng làm em đen ngòm vào xấu hoắc, hihi

Đang định lên tiếp cái gì thế bác ơi??

totorauxom

Well-Known Member

à, lão già ơi, tư vấn tư véo cho em nghe nhạc cái, định múc con pow, lão dạo này lên tai chuẩn PM cho em với

totorauxom

Well-Known Member

ờ, có lẽ thế chắc phải xúc Bw đàu 8 roài

Có bác nào chán con nầy chưa hú em 1 tiếng nhé, thanks

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác đào kinh thế .
Đời buồn như chiếc lá rớt rụng ven sông

Bên trên