Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

Ðề: Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

thằng này phạm tội lừa đảo, đưa vào blacklist ngay nhé

do_qb

Banned

Thông tin của anh/chị có thể có ích cho nhiều người đấy, đánh dấu khi nào có time sẽ châm cứu kĩ hơn...

Hix. xin chia buồn với bác. Trước em cũng tham bộ dàn trong siêu thị điện máy j đó lâu wa ko nhớ tên nữa, nó giảm giá nên em ham mua về xài, hát nghe cứ sao sao ấy. âm ly cũng ko tốt. hic. Chán các kiểu bán hàng ko chất lượng kiểu này.

Pasal_English

đau quá, không biết thông tin này sớm, em cũng vừa mới mua một con loa gần 10 củ, thấy xót hết ruột, hàng này mua lại trên nhật tảo thôi, không biết dùng chất lượng thế nào

phong2105

Member

Thực ra nhiều khi mua hàng theo cảm tính, thấy người bán hàng mau mồm mau miệng cam kết hứa hẹn mình cũng hay bị dính.
Mình hay lang thang chợ sắt Hải Phòng, qua người bạn giới thiệu đó là " thằng em" nên mua 1 đôi loa jbl L100C, ampli Luxman 309v, đầu đĩa marantz 94.
Cái ampli mua về chơi thì gạt cần lên tone cont. & fow boost loa cứ lột sột, lại mang đi sửa, cái đầu đĩa được 1 tháng ngon lành thì đĩa nhận đĩa không, rồi cuối cùng k nhận đĩa nào nữa. Đôi loa mình kê ở gần chỗ bàn hay ngồi lúc đầu ở xa cũng thấy thơm phức mùi mới, được 1 tuần chả thấy mùi gì nữa, keo ươn ướt cũng khô đi....Tóm lại mình muốn chia sẻ với bác chủ mặc dù mình cố tránh khi mua hàng nhưng không lần nào giống lần nào đâu, vì cái tính như vậy rồi.
Những thứ mình mua về k ưng ý thì không muốn nhìn thấy nó trong nhà mình chứ đừng nói đến mở nghe. Chỉ trách mình quá tin người, nhưng trong cuộc sống mà mất đi niềm tin thì thật vô nghĩa. vài lời lủng củng tâm sự với bác chủ!

vovinhd

Member

Đọc xong bài này em hoang mang quá :(

C_Pham

Well-Known Member

Đọc xong bài này em hoang mang quá :(

Mua của Anh em uy tín trên HD thì khả năng dính cũng thấp Bác ạ. Còn nếu Bác ngại thì cứ hàng mới ở shop uy tín thẳng tiến thôi.

alibaba1978

Well-Known Member

leo lên đây sinh hoạt bi nhiu năm uy tín có mà làm ăn tầm bậy, nghĩ cũng chán thật

anhkhoaiz

Chia buồn với bác, khổ thân !

vungoc1

chia buồn với chủ thớt, nhưng thấy người bán hàng thật k có lương tâm gì cả.haizz.

Sản phẩm này rất tuyệt vời. Mình đã dùng qua rồi đang tính mua thêm. Với cả cách phục vụ cũng chuyên nghiệp nữa.

Bên trên