Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

Em bắt đầu nể bác rồi đấy. Mỗi lần vài chục (triệu), thế bao nhiêu lâu diễn ra một "lần" hả bác :))

Hì, em bình thường thoi mà, e nói chung các bác trên diễn đàn thôi, còn e thì gom dần, khi thì cái amp 2 ch, khi thì DAC, bây giờ e đủ dàn nghe nhạc và xem phim tạm vừa ý rồi nên cũng chưa mua sắm nữa!

MytvHN

Well-Known Member
Ðề: Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

Nên nhìn mặt đặt tên à bác Vdzung? :D

Trong sự việc của bác chủ chắc bác tuan_gigg cố ý lừa rồi. Em có pm bảo: "Bác qua đây giải quyết cho bác chủ đi. Tham vài xu mà mất tiếng lắm". Nhưng không thấy bác tuan_gigg phản hồi.
Chắc chắn là cố tình rùi,không bác ấy sẽ chạy vào thanh minh giải thích liền.đằng này..........

Chỉnh sửa lần cuối:

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

@Minhsur: Bác là người hạnh phúc đấy. Bản thân em cũng thấy hạnh phúc và hạnh phúc nó đơn giản vô cùng khi bx em nói "ba làm gì cho thoải mái thì làm, đừng suy nghĩ nhiều cho vất vả...". Các bà ấy (em xin lỗi các bác gái khác) dùng chiêu "lạt mềm buộc chặt" đấy bác ạ :)) Chứ thật tình em nghĩ kiếm tiền đã vất vả rồi, tiêu tiền cho nó "khôn" một chút cũng vất vả không kém. Ngày làm việc cuối tuần rồi, chúc các bác vui vẻ, hiệu quả.

tuandnt77

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

Kiếm tiền vất vả nhưng tiêu tiền còn vất vả hơn

Minhsur

Banned

Bác gigg này đầu quân cho MU rồi hay sao mà không một lời giải thích nhỉ. Vào đây bác bác em em rồi em thịt bác à?

hoangkhanh105

chia buồn nhé,tương lai vẫn còn rộng mở mà chúc bác chủ có những hướng đi đúng đắn

tusontay

Huyền Thoại

Bác gigg này đầu quân cho MU rồi hay sao mà không một lời giải thích nhỉ. Vào đây bác bác em em rồi em thịt bác à?
Hay anh em ta đồng thời spam Inbox bác gigg xem sao nhể? 1 tin của em thì có thể... chưa đọc. Nhưng 200 tin thì... :D

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Chán đời, chấm dứt hoàn toàn sự nghiệp âm thanh!!!

Hay anh em ta đồng thời spam Inbox bác gigg xem sao nhể? 1 tin của em thì có thể... chưa đọc. Nhưng 200 tin thì... :D
Bác định phát động "chiến tranh" à :))
Em nghĩ không cần thiết, nếu bác đó có chút liêm sỉ và tự trọng thì đã vào đây có nhời rồi, đằng này... chắc đã bỏ nick.
Cái dạng này chỉ làm khổ những bác làm ăn chân chính thôi.

tusontay

Huyền Thoại

Em nghĩ không cần thiết, nếu bác đó có chút liêm sỉ và tự trọng thì đã vào đây có nhời rồi, đằng này... chắc đã bỏ nick....
Chưa bỏ đâu bác, tối hôm qua 00h - 03m vẫn online mà. :)
Nhưng từ giờ thì SĐT 094.28.28.505 muốn buôn bán gì cũng khó. :))

C_Pham

Well-Known Member

Chưa bỏ đâu bác, tối hôm qua 00h - 03m vẫn online mà. :)
Nhưng từ giờ thì SĐT 094.28.28.505 muốn buôn bán gì cũng khó. :))

Bác ơi nếu cần rao bán gì thì mua cái sim 10 số bây giờ vẫn còn rất dễ, nên em nghĩ bác tuan_giggs sẽ không sử dụng số ĐT này để giao dịch với anh em trên HD nữa.

Nếu nước mình quản lý chặt như bên Canada mỗi người chỉ được dùng 1 số ĐT duy nhất thì chẳng ai dám lừa bán hàng rởm và bán rẻ danh dự của mình thế này đâu.

chodientu1

chia buồn với bác chủ nhé .

pellee

Banned

chia buồn cùng bác nhé

C_Pham

Well-Known Member

Bây giờ mới thấy bác tuan_giggs lên tiếng khi tiếp tục rao bán đồ với nick khác (sonaptech):

http://www.hdvietnam.com/diendan/24...ham/894302-pioneer-747-marantz-pm-5004-a.html

Vừa đọc link bác C_Pham gửi. Cái bác mà em bán cho JBL L830 em chẳng cần quan tâm. Loa em dùng tưng đấy năm chẳng có vấn đề gì. Bác ấy gọi điên hỏi mua, bảo sang lấy luôn. Trời mùa đông tối sớm em hẹn hôm khác. Hôm sau bác ấy lại goi, trời mưa em bảo để hôm khác nhưng bác ấy cứ đến. Khi đến thì em có cấm mở ra đâu. Trước đấy em đã mở ra một lần vì nhìn qua lỗ thông hơi thấy miếng hút âm nó bị dời ra cần dán lại. Lúc đây em cũng nhớ là có xem phân tần nhưng ko thấy có gì khác biệt bên ngoài.

Hơn một tháng sau bác ấy gọi điện bảo nó hỏng, thế này thế nọ em cũng chịu vì chẳng thể tin. Sao em dùng từng đấy năm nó chẳng sao mà bác ấy được hơn một tháng đã chết. Bác ấy bảo thợ nói là ko phải do ampli, loại thợ VN thì chắc tin cậy lắm.

Từ lúc chuyển sang chơi ampli cũ, có cái về nhà mình 3 tuần bật tổng cọng 5 lần thì thấy bị xọt xẹt, chẳng nhẽ gửi vào Nam bắt đền mấy bác bán hàng ?

E chẳng làm gì sai, sống lương thiện. Cả vài trăm triệu ko dễ làm e bán rẻ mình như vậy chứ không nói đến 6.7 tr. Lúc đấy em cũng ko biết vấn đề từ đâu nhưng nghĩ lại ko thể tin bác ấy được. Kể cả hôm nay đọc qua cái link vừa rồi e thấy bình thản vì chẳng làm gì sai, em vẫn yêu âm nhạc, vẫn đổi chác các bù.

Mà không hiểu sao bác lan806 phát hiện ra tinh thật.

bonghd

Active Member

Bây giờ mới thấy bác tuan_giggs lên tiếng khi tiếp tục rao bán đồ với nick khác (sonaptech):

Mà không hiểu sao bác lan806 phát hiện ra tinh thật.

Em đoán là bác lan806 vào flick xem hình con 5004....và thấy...tên nick vẫn còn đính ở hình chụp

LiveboxVN

Chia buồn với bác. Nhưng sao chỉ vì 1 con sâu mà bác từ bỏ niềm đam mê của mình thế? Em nghĩ ko nên bác ạ. Chắc mấy bữa nữa là đâu lại vào đấy thôi

C_Pham

Well-Known Member

Không biết bác chủ đã nguôi ngoai và quay lại với âm nhạc chưa?

Bài viết của bạn rất hữu ích, cảm ơn bạn vì bài viết nhé!

Bên trên