Chị em vào tám với nhau nhé

Hải Đăng

Thì bác cứ PM đi, thơm tới đâu là do em cảm nhận mù! Loại 4 & 4S ấy nhé! ;;)
Tay đẹp :">

Hải Đăng

Khoe cái khác đi ;)), tay xấu òm mà khoe làm gì :|

Mà cho cái giá thơm 4S để Nhok còn mang 1 em về chơi tết nào, gái xấu xấu thế này thì cho trả góp nhé :x Hải Đăng em :x
Nhok sinh 1987 mà dám gọi Hải Đăng 1986 thì...quê òi, ko mua bán gì sất 8->

Nhok

Nhok sinh 1987 mà dám gọi Hải Đăng 1986 thì...quê òi, ko mua bán gì sất 8->

Em 88 nè anh :">. Hị, thế ko thích làm em thì làm anh ná :x. Trả góp bao lâu cưng? bao giờ có hàng? lãi suất ra sao? hợp đồng như nào? :">

Yêu rồi đấy, em đang chờ anh nhé :">

Hải Đăng

Em 88 nè anh :">. Hị, thế ko thích làm em thì làm anh ná :x. Trả góp bao lâu cưng? bao giờ có hàng? lãi suất ra sao? hợp đồng như nào? :">

Yêu rồi đấy, em đang chờ anh nhé :">
Khổ nỗi anh học hết trường làng ko biết tính lãi suất, cũng chưa từng làm hợp đồng mà cái gì cũng quy ra...thóc hết
Em xem có đủ thóc thì xúc thôi, à quên anh là cóc ko dám đụng thiên nga đâu, sợ lắm!!!

VThanhgtvt

Well-Known Member
Khổ nỗi anh học hết trường làng ko biết tính lãi suất, cũng chưa từng làm hợp đồng mà cái gì cũng quy ra...thóc hết
Em xem có đủ thóc thì xúc thôi, à quên anh là cóc ko dám đụng thiên nga đâu, sợ lắm!!!

Bác có nhiều ảnh độc ghê nhỉ? Ra là cũng hay chơi với Nhok nhỉ? ;;)

Nhok

:-SS Làm gì mà vô tình thế cưng :(( òa òa. Chỉ cần nói là "Anh ko bán trả góp" là xong thôi mờ :(

Mà lôi đâu ra cái ảnh kia, dẹp đi Hải Đăng đẹp zai ơi :((

*Quay sang tát VThanh* Thím ra chỗ khác chơi nha :-w

Nhok

Ơ hay anh này :|. Anh găm ảnh em à :|. Từ đời nào rồi mình còn chả nhớ mà lão còn phẹt ra được ở đây :))

Thôi, đừng phọt phẹt nữa nhé, nhìn thấy ớn :((

Bên trên