Chị em vào tám với nhau nhé

Hải Đăng

Lý do thật sự: chuyên chọi giày người ta, hết giày đi nên phải sắm, văn vẻ cho lắm vào, hứ!

HDCP

Super Moderators
Mình mà đại gia thì cũng lấy giày đi chọi cho nó đẳng cấp :-<. Ôi, cả tháng lương đã đi tong vs mấy em giày :((

Cuối cùng chỉ khổ cho ông bà bô nai lưng ra làm việc nuôi con gái cưng ăn uống qua ngày, tiền lương làm ra thì nó đi sắm giày ... chẳng được nhờ vả gì nữa.

Nhok

Cuối cùng chỉ khổ cho ông bà bô nai lưng ra làm việc nuôi con gái cưng ăn uống qua ngày, tiền lương làm ra thì nó đi sắm giày ... chẳng được nhờ vả gì nữa.

Ây gù, bố mẹ em còn khuyến khích sắm để còn sớm ra khỏi nhà ý chứ :))

Nhok

Vô phước cho thằng nào cưới em, lúc đó nó tha hồ làm việc, hàng tháng đưa tiền về cho vợ đi sắm giày

Ố, từ hôm làm Smod khó tính thế nhỉ :-?

Nó vô phước chứ không phải anh vô phước, nên đừng có mà thương hộ người khác nhé :))

Chả biết cái gì mà cứ làm như mình biết hết ý nhỉ.

HDCP

Super Moderators
Ố, từ hôm làm Smod khó tính thế nhỉ :-?

Nó vô phước chứ không phải anh vô phước, nên đừng có mà thương hộ người khác nhé :))

Chả biết cái gì mà cứ làm như mình biết hết ý nhỉ.

Anh chỉ biết Nhok thích đi sắm giày, thích SMS còn lại có trời mới hiểu nổi được Nhok :))

Hải Đăng

Vậy là còn may, vài bữa nữa nó bị dính tiếng sét ái tình của thằng nào cõng hết lúa gạo cho trai thì còn khổ cỡ nào =))

Nhok

Anh chỉ biết Nhok thích đi sắm giày, thích SMS còn lại có trời mới hiểu nổi được Nhok

Không phải riêng Nhok đâu nhé, cá với anh là chắc anh chỉ (may ra) hiểu được vợ mình thôi, còn gái thì ...:))

Vậy là còn may, vài bữa nữa nó bị dính tiếng sét ái tình của thằng nào cõng hết lúa gạo cho trai thì còn khổ cỡ nào

Ừ, Nhok cũng lo thế, nên tiền kiếm được đưa mẹ hết =)). Giữ đủ tiêu thôi :))

mien nhiet doi

Nhìn bức ảnh này mà thấy... thèm. :D

Cái bánh đa ngon quá!
Thèm chỗ nào ông khoanh tròn lại xem có cùng chung ý tưởng không chứ!:)

Nhok

Mệt quá, càng gần tết thì lại càng nhiều việc >"<. Cái gì cũng muốn xong sớm mà cứ một mình làm :(

Muốn bay đi đâu đó cho khuây khỏa :|. Thôi cố nốt vậy, để còn ăn tết cho ngon :(

conghieu1978

Moderator
Mãi đến hôm nay mà chưa có chàng nào xông đất cho chị em.:))
Chúc chị em năm mới có nhiều niềm vui!

Bên trên