Chia sẻ đam mê và phần mềm nghe nhạc lossless từ nhiều nguồn

tad2709

Member
Em đang dùng DSC 2.5 no chip DAC, máy tính Dell M4600.
Sở thich của e là nghe nhạc Jazz, đang chơi loa Altec vs đèn 300B.
Nhờ bác active cho e phần mềm HQplayer, em cảm ơn b nhiều.
ID: 864 280 204
Password: 2712

nguyenhoaidr

Bác chủ ơi em xin phần mềm Hqplayer với ạ!
Em đang dùng Laptop NEc 2Gh, ram 2g. Dac Sq5, Amply TechnicSu90D và loa Diatone 73DS.
Sở thích của em là nghe nhạc vàng ,nhạc đỏ và cả nhạc quốc tế (chủ yếu tiếng anh) và đôi khí nhạc giao hưởng.
Em dùng Foobar nghe nhạc vàng thấy ổn rồi, còn thiếu cái Hqplayer để nghe nhạc các thể loại khác thì crack các kiểu con đà điểu không giải quyết được gì! Bác thương thì giúp em với nhé!!!
Cảm ơn bác nhiều ạ!
Địa chỉ em đây ạ: TEAM VIEWER 899 543 171
Pass : h33nu1

Bminh01

Active Member
Không biết có dùng trên Win XP được không bạn m00nx_x cho mình bản HQPlayer với

Bminh01

Active Member
Bạn cho mình xin bản HQPlayer với mình dung laptop HP 1000 Win 8.2 Bạn cài hộ mình với nhé ID 374787065 pass 4234 xin cảm ơn

Bminh01

Active Member
Bác chủ online cho em cái bản HQPlayer em dùng laptop HP TaemViewer của em ID 374787065 pass 4234 em xin cảm ơn trước

tusontay

Huyền Thoại
Bác cho em xin luôn HQ với Jplay đc ko? Em bị lỗi Windows phải cài lại. :(

m00nx_x

Well-Known Member
Gửi Team Viewer. Sắp tới có lẽ tôi sẽ không chơi những phần mềm trên Windows nửa. Hiện giờ tôi đã chuyển qua nghe nhạc bên linux. Hoàn toàn miễn phí mà phần mềm nghe còn háy bá cháy. Sẽ có bài hướng dẩn.

tusontay

Huyền Thoại
Gửi Team Viewer. Sắp tới có lẽ tôi sẽ không chơi những phần mềm trên Windows nửa. Hiện giờ tôi đã chuyển qua nghe nhạc bên linux. Hoàn toàn miễn phí mà phần mềm nghe còn háy bá cháy. Sẽ có bài hướng dẩn.
752 504 117
3kv2i8

Bminh01

Active Member
Các bác cho em hỏi nhờ tý passw của teamwiew khi mình mở ra nó lại thay đổi vậy lấy cái nào cho đúng đây các bác chỉ em với em một tịt cái này

Bminh01

Active Member
Bác m00nx_x cài hộ em cái HQPlayer với nhé TaemWiew của em 374 787 065 pass 47tr4g em xin cảm ơn trước

Bên trên