Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

tuanaiai

Active Member
Ðề: Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

Loa bé clip mini mời các bác nghe và chém chơi, chúc toàn thể anh em buổi sáng mạnh khỏe và vui vẻ
Ipad record
[video=youtube;bQspLfyTp14]http://www.youtube.com/watch?v=bQspLfyTp14[/video]
[video=youtube_share;rdWujl10fOk]http://youtu.be/rdWujl10fOk[/video]​

Vdzung

Active Member

đâu đâu cho em coi đi :D à, mà em mới biết chuyện này luôn, thì ra em với anh là hàng xóm đó. Nhà em ở ngay góc hàng xanh trên đường bạch đằng :D

Anh có cặp Spendor S1 đón chú L nhé.
Anh setup ổn chút sẽ post clip

dungsin_lqd

Well-Known Member

"bác NghiaBienHoa đâu ở biên hòa mà ở Mỹ cơ...

Vdzung

Active Member
Ðề: Re: Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

Nhìn bộ dàn tiền tỷ của bác NghiaBienHoa mà run hết cả chân tay :-ss

Có gì phải xoắn hả bác. Có điều kiện thì chơi theo cách có điều kiện, ít đạn chơi kiểu ít đạn, sướng cái lỗ nhĩ là mênh mang lắm rồi.
Quan trọng là chia sẻ với nhau về thiết bị, cách phói ghép, những bài nhạc hay, ......
Căn cứ vào sự quan tâm, chia sẻ, sự chân thành mà bạn trên mạng có khi thành luôn bạn ngoài đời.
Căn cứ vào giá thiết bị hay giàu nghèo thì sao chơi cho vui được bác??

namngoalong004

Những con người của âm thanh. Mình mà có tiền cứ ăn vào mồm trước đã rùi tính sau ;))

Ðề: Re: Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

Có gì phải xoắn hả bác. Có điều kiện thì chơi theo cách có điều kiện, ít đạn chơi kiểu ít đạn, sướng cái lỗ nhĩ là mênh mang lắm rồi.
Quan trọng là chia sẻ với nhau về thiết bị, cách phói ghép, những bài nhạc hay, ......
Căn cứ vào sự quan tâm, chia sẻ, sự chân thành mà bạn trên mạng có khi thành luôn bạn ngoài đời.

Bác Vdzung cho vài dòng ngắn gọn nhưng tuyệt vời >:D<

tuanaiai

Active Member

Những con người của âm thanh. Mình mà có tiền cứ ăn vào mồm trước đã rùi tính sau ;))

Ăn vào mồm nhiều sẽ bị béo phì, nghe nhạc nhiều quá không ăn mất sức khỏe....Cân bằng đi bác, ăn uống, nghe nhạc. Kaka.

HungdoanhLam

Active Member

Loa bé clip mini mời các bác nghe và chém chơi, chúc toàn thể anh em buổi sáng mạnh khỏe và vui vẻ
Ipad record
[video=youtube;bQspLfyTp14]http://www.youtube.com/watch?v=bQspLfyTp14[/video]

Bài hát trong clip "Full Naim 1" tên gì vậy Tuấn?
Phòng nghe thu âm êm quá.​

tuanaiai

Active Member

Bài hát trong clip "Full Naim 1" tên gì vậy Tuấn?
Phòng nghe thu âm êm quá.

Hi anh,

Bài này trong Album Jennifer Warnes - The Hunter, tên bài hát Somewhere, Somebody thuộc track 2. Trong đĩa Chim ưng 2013 cũng có nằm ở track 3. Lâu quá không gặp anh, rảnh rổi ghé em nghe nhạc chơi. Gday.

cmkazan1

Banned

âm thanh good quá

tuanaiai

Active Member

Clip vừa quay nóng hổi mời các bác nghe tham khảo, recorder = ipad.
[video=youtube;Om11fI1IKdE]http://www.youtube.com/watch?v=Om11fI1IKdE[/video]​

thinhkappa

Well-Known Member

Nhạc hay quá , mà sao bác quay cái clip ốm nhom dài sộc vậy ?

vanet125

Member
Re: Ðề: Re: Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

Không phải là em xoắn, nhưng em vẫn run :D

Tất nhiên là em và nhiều bạn ở đây rất cần những bác chơi không phân biệt đẳng cấp, sẵn sàng chia sẻ... Vì em cũng đâu có điều kiện, nhưng em lại ham chơi :) Vì có cùng một niềm đam mê nên mọi người đến gần nhau hơn, có ít chơi ít, có nhiều chơi nhiều, cái quan trọng là lòng nhiệt tình, chia sẻ đam mê, nhiều người vui cùng thì nó mới thích, chứ âm thầm vui một mình thì niềm vui đó còn thiếu nhiều "vị" lắm.

Em cũng mới chập chững bước vào thế giới này, rất mong được các bác chia sẻ những kinh nghiệm quý báu :x

tuanaiai

Active Member

Nhạc hay quá , mà sao bác quay cái clip ốm nhom dài sộc vậy ?

Cám ơn bác đã khen, bác gần nơi mình nhất tại sao không qua 1 lần nghe trực tiếp có lẽ sẽ phê hơn. Gday.

tuanaiai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

Không phải là em xoắn, nhưng em vẫn run :D

Tất nhiên là em và nhiều bạn ở đây rất cần những bác chơi không phân biệt đẳng cấp, sẵn sàng chia sẻ... Vì em cũng đâu có điều kiện, nhưng em lại ham chơi :) Vì có cùng một niềm đam mê nên mọi người đến gần nhau hơn, có ít chơi ít, có nhiều chơi nhiều, cái quan trọng là lòng nhiệt tình, chia sẻ đam mê, nhiều người vui cùng thì nó mới thích, chứ âm thầm vui một mình thì niềm vui đó còn thiếu nhiều "vị" lắm.

Em cũng mới chập chững bước vào thế giới này, rất mong được các bác chia sẻ những kinh nghiệm quý báu :x

Anh em không có phân biệt đẳng cấp gì đâu bác, có nhiều người cứ suy diễn ra rồi ngại ngùng không dám đến tham gia cùng anh em. Lúc trước em cũng nghèo lắm, giờ vẫn còn nghèo nhưng em mê là em chơi thôi. Gday.

tuanaiai

Active Member

chỉ có iphone , ipad mới quay được kiểu này đó bác ..hhahahahahha
Có nhiều track hiệu ứng stereo nghe thực tế đã lắm, nhưng khi quay bằng ipad thì mất hiệu ứng này cũng buồn. Ước gì mình có Dual micro như bác siêu long nhỉ. Gday.

tuanaiai

Active Member

Ngẫu hứng nông nỗi em record clip nghe chơi, track này thuộc loại tốc độ, cần độ bóc tách, bong tơi, Full naim làm việc chăm chỉ tốt quá :mrgreen: . Em xin mời các bác nghe chơi
[video=youtube;5vnH5KEcGIQ]http://www.youtube.com/watch?v=5vnH5KEcGIQ[/video]​
Good day.

tuanaiai

Active Member

trùng bài.............................

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên