Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: Chia sẻ những đoạn Video Clips giàn âm thanh các anh chị trên HDVN

Cám ơn bác đã khen, bác gần nơi mình nhất tại sao không qua 1 lần nghe trực tiếp có lẽ sẽ phê hơn. Gday.
Chưa có dịp ghé quán bác.
Dự là cn đầu tháng tới bác DAIYOU sẽ tổ chức off ở quán bác để ae đc thưởng thức bộ dàn.

cmkazan1

Banned

ngững mộ quá`, đang ao ước dàn loa giống bácB-)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn nhỏ mà nghe tóc độ quá Tuấn hả!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Phải chi hôm ấy đừng mưa, phải chi hôm ấy đừng đưa em về...Bài hát này lời hay quá. Em xin mời các bác nghe cho vui

[video=youtube;M4q1dmanmhI]http://www.youtube.com/watch?M4q1dmanmhI[/video]​

tuanaiai

Active Member

Phải chi hôm ấy đừng mưa, phải chi hôm ấy đừng đưa em về...Bài hát này lời hay quá. Em xin mời các bác nghe cho vui

[video=youtube;M4q1dmanmhI]http://www.youtube.com/watch?M4q1dmanmhI[/video]​
802D có khác, bass có chiều sâu vô cùng...nhất là anh. Kaka.

welldone

Well-Known Member

Sáng ra em test thử!
[video=youtube_share;vO1DaPpQqFI]http://youtu.be/vO1DaPpQqFI[/video]

sieulong

Well-Known Member

bị trùng..........

sieulong

Well-Known Member

hầy ... âm thanh quen thuộc quá ... em nhìn video là nhận ra người quen đó nha :D

à em đề nghị là mở đèn lên nha :D

welldone

Well-Known Member

hầy ... âm thanh quen thuộc quá ... em nhìn video là nhận ra người quen đó nha :D

à em đề nghị là mở đèn lên nha :D
Hehehe...Quen là phải roài. Em thấy để nó mờ mờ ảo ảo nó mới hay sieulong ah. Lên tiếp 2 clip nè!
[video=youtube_share;ITplwLoJ-k0]http://youtu.be/ITplwLoJ-k0[/video]

[video=youtube_share;i2quNVj7GL4]http://youtu.be/i2quNVj7GL4[/video]

Vdzung

Active Member

Cho " chân dài" vào em nó hót hay hơn hẳn nhỉ??
Thay em 6DJ8 Mullar vào thì hay nữa cơ D ơi.

sieulong

Well-Known Member

cd gì nhìn giống Vincent S10 vậy ta. Cho em tí cảm nhận đi. Em đang định thay Dac để mua CD nè. Mà dạo này em chưa biết nên lựa em CDP nào hết

welldone

Well-Known Member

cd gì nhìn giống Vincent S10 vậy ta. Cho em tí cảm nhận đi. Em đang định thay Dac để mua CD nè. Mà dạo này em chưa biết nên lựa em CDP nào hết

Hehe...chính xác đó sieulong! Thấy cùi cùi vậy chứ nghe khá lắm. Mình cũng đag ngắm nghía vài con CDP mà rối quá... Nên chơi hàng Mỹ, Nhật or EU ko biết.

sieulong

Well-Known Member

Hehe...chính xác đó sieulong! Thấy cùi cùi vậy chứ nghe khá lắm. Mình cũng đag ngắm nghía vài con CDP mà rối quá... Nên chơi hàng Mỹ, Nhật or EU ko biết.

em có nghe mấy người chơi "mạnh miệng" khẳng định là: "Vincent S3 là con CD cuối cùng của tui". Em chưa có dịp nghe nên không biết "mô răng" như thế nào. Em cũng đang nghía mấy em cd... anh welldone trao đôi thông tin với em không :d

welldone

Well-Known Member

em có nghe mấy người chơi "mạnh miệng" khẳng định là: "Vincent S3 là con CD cuối cùng của tui". Em chưa có dịp nghe nên không biết "mô răng" như thế nào. Em cũng đang nghía mấy em cd... anh welldone trao đôi thông tin với em không :d

Hehe...vụ trao đổi thông tin thì lúc nào em cũng willing thôi! Hehe. Có gì pm mềnh nhá. Còn con Vincent s3 thì mềnh cũng biết, cũng vì thế nên em rước con S10 về nghe đó chứ!

Cho em tham gia với , em cũng đang định kiếm CD nghe nhạc , có 3 CD này Vincent - CD-S8 ,S6 và S7 bác Welldone và Sieulong cho chút ý kiến nha :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Các bác đã nghe nhiều nhạc Việt , Anh và nhạc Hoa nhiều rồi nên hôm nay em mạo muội xin chia sẻ cùng các bác một bài nhạc Pháp bất hủ do một ca sỹ nỗi tiếng hát nhạc Pháp và của một cặp loa cũng của Pháp trình diển , mời các bác cùng em thưởng thức .
Nhạc Pháp . - YouTube

Chỉnh sửa lần cuối:

Vdzung

Active Member

Ngẫu hứng nông nỗi em record clip nghe chơi, track này thuộc loại tốc độ, cần độ bóc tách, bong tơi, Full naim làm việc chăm chỉ tốt quá :mrgreen: . Em xin mời các bác nghe chơi
[video=youtube;5vnH5KEcGIQ]http://www.youtube.com/watch?v=5vnH5KEcGIQ[/video]​
Good day.

T ơi, bài hay quá mà anh không biết bài gì trong đĩa nào.
T nhiều đĩa nghe bộ dây hay quá.
Chia sẻ anh với.
Tks T nhiều.

hoangdng

Member

sáng sớm thứ hai, em bị đánh thức lúc 6h sáng bởi tiếng chuông cửa của một ai đó, vậy mà em không thấy phiền lòng chút nào. Vì em cũng có chuẩn bị tinh thần trước, thế nào trong mấy ngày hôm nay "cái đó" sẽ đến. :D

và cái đó chính là:

Vô cùng vui sướng cảm ơn anh Welldone rất nhiều. 10 chiếc CDs anh gởi tặng đã đến an toàn và nhanh chóng. Phải nói là quá quá vui, xin cảm ơn anh Welldone nhiều nhiều.

Rất hưng phấn là trong 10 Cds anh tặng em chỉ biết 1 2 ca sĩ thôi, những người còn lại em chưa hề nghe tên qua luôn, nên rất phấn khích. Em bắt đầu bằng CD của Nguyễn Ánh 9 trước. Và vì quá hưng phấn nên em tiện tay thu âm lại luôn, lần này dùng stereotechnic thể thu, em dùng 1 cặp micro đặt cách nhau 1m, để thu lại. Lần này âm thanh thu được không phải là Mono như những lần trước mà đích thực là stereo. Hy vọng các anh chị nghe sẽ thích hơn những bản thâu trước đây. (anh chị mở vol to to lên chút nghe sẽ hay hơn nha)

[video=youtube;F5Q5IloOPKA]http://www.youtube.com/watch?v=F5Q5IloOPKA[/video]

Thật sự quá bất ngờ về giọng hát cô ca sĩ này cũng như là chất lượng chiếc CD này. Lần sau về VN em sẽ tìm mua nhiều CD của Nhạc sĩ và Ca sĩ này hơn. Vô cùng cảm ơn anh Welldone. 2 3 ngày hôm nay em chỉ mới nghe mỗi CD này (vì nó hay quá). Nên 10 Cds này chắc em nghe đến Noel là vừa đẹp :D

Lần nữa cảm ơn anh Welldone vì món quà rất dễ thương.

em Long.

Nghe đĩa này ở nhà và nhà mấy anh bạn miết,mà lần này nghe trên hệ thống của Anh thật bất ngờ ,tiếng MID quá phê luôn.Cảm ơn anh đã nghe Quỳnh Lan ,em thích thêm bài Chiếc lá cuối cùng của Quỳnh Lan nữa,nếu Anh có CD này cho em nó thể hiện 1 lần nữa anh nhé.

Bên trên