Chung tay xây dựng Foobar2000 DarkOne hoàn hảo

tusontay

Huyền Thoại
Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Nếu cài đè như thế thì bản của bác để làm gì??? :))
1/. Copy bản của mình vào Programs Files.
2/. Tải bản mới về & chạy Update. (Còn gọi là cài đè).
Mọi thiết lập vẫn được giữ nguyên nha cưng! :D

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Bác có cách nào mà tải về giải nén ra là ok không?
Chứ làm thế thì phiền quá :(

binna

Well-Known Member
Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

em cũng bị y chang, cài đè (khi cài nó tự hiểu chỉ là update thui) xong luôn, chạy ngon lành

Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Bác Vào ổ C -> footbar2000-> themes-> DarkOne-> Images rùi bác xóa hết mấy cái hình đó đi copy ảnh người yêu bác vài rùi đổi tên thành các ảnh AudioCD, NoArtist, NoDisc, NoFront... ảnh có đuôi là .png thì mới dc sao ý?

Bác chỉ hướng dẫn cài ảnh người yêu thế còn muốn đưa ảnh gấu nhà em vào thì làm thế nào...

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

em cũng bị y chang, cài đè (khi cài nó tự hiểu chỉ là update thui) xong luôn, chạy ngon lành
Đó là tình trạng bản Foobar Beta bị Block, nên bắt buộc phải nâng cấp thôi! :) Ko có cách nào khác. :D

@hoasimtim: Chờ bản Version 02 của Mỗ đi, giải nén OK ngay! :))

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Đó là tình trạng bản Foobar Beta bị Block, nên bắt buộc phải nâng cấp thôi! :) Ko có cách nào khác. :D

@hoasimtim: Chờ bản Version 02 của Mỗ đi, giải nén OK ngay! :))

Em nghĩ là bác cài bản mới nhất dạng portable rồi paste đè cái download ở #1 được ko nhỉ:D

Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Mọi thiết lập vẫn được giữ nguyên nha cưng!
mình cài không được bạn ơi.......... giúp mình nhé.cám ơn trước nhé bạn

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Mọi thiết lập vẫn được giữ nguyên nha cưng!
mình cài không được bạn ơi.......... giúp mình nhé.cám ơn trước nhé bạn
Bác phải cho biết tình hình cụ thể thì mới giúp đc chứ? Nếu chụp được ảnh càng tốt! :)

qsflutevn

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Bác down về rồi cài foobar,sau đó cài skin cho nó,có file hướng dẫn trong đó
hidden content may not be quoted

bị một số lỗi Script về hình ảnh, nhưng nói chung đã ổn, thanks bác đã share.

qsflutevn

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Sau khi cài bản update v1.1.15 thì báo lỗi "Could not access profile folder". Đợi v2 của chủ thớt thôi.

betbeo

Em nghĩ bác chủ thớt làm bản portable cho mọi người tải về là dùng được luôn, khỏi cần cài đặt chi cả

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Em nghĩ bác chủ thớt làm bản portable cho mọi người tải về là dùng được luôn, khỏi cần cài đặt chi cả
Đây chính là bản portable đấy bác ạ. Phần cài đặt chỉ là Update phiên bản mới thôi! :)

tin51289

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.IS

Sau khi cài bản update v1.1.15 thì báo lỗi "Could not access profile folder". Đợi v2 của chủ thớt thôi.

Em update chạy bình thường mà bác

[/url][/IMG]

qsflutevn

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SAC

Đã Khám nghiệm tử thi cho kết quả là: Phải chạy bằng quyền admin mới đc.
Chủ thớt thêm cái này vào đầu trang luôn để ace khỏi mất công hỏi... thanks.

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SAC

Đã Khám nghiệm tử thi cho kết quả là: Phải chạy bằng quyền admin mới đc.
Chủ thớt thêm cái này vào đầu trang luôn để ace khỏi mất công hỏi... thanks.
Ủa, em chạy phà phà đâu cần quyền Admin gì đâu.:D Click update xong là thư mục foobar2000 nhảy ra thêm 1 số file nữa, rồi mở lên bình thường được rồi, sau tắt được cái popup nhảy ra góc trên bên phải vậy bác Tú ? :D

hoasimtim

Well-Known Member

Ủa, em chạy phà phà đâu cần quyền Admin gì đâu.:D Click update xong là thư mục foobar2000 nhảy ra thêm 1 số file nữa, rồi mở lên bình thường được rồi, sau tắt được cái popup nhảy ra góc trên bên phải vậy bác Tú ? :D

Select menu: View->Enable popup module-->have fun:)
Are you ready, chick si? ;))

tusontay

Huyền Thoại

Do các bác ấy chưa tắt UAC thì mới bị hỏi & bắt chạy với quyền Admin. :D

tusontay

Huyền Thoại

bác chỉ em làm giống như hình này với.....
Bác thả vào Folder chứa nhạc một File hình có size =< 800 pixel x 1000 pixel có tên front.jpg
PS: Size càng cao càng nặng & khó hiện đẹp.

Bên trên