Chung tay xây dựng Foobar2000 DarkOne hoàn hảo

paracels

Well-Known Member
Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Thử phát xem sao. Thấy xài cái JRiver Media Center cũng rất hài lòng, chỉ có điều nó không search lyric.

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Bản x-pack vẫn là hoàn hảo nhất, setup cái ngon luôn, không phải upgrade như cái của mụ ;))

paracels

Well-Known Member
Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Hỏng, hỏng rồi. Em extract nó vào Program Files (x86), nhấp đúp vào Foobar2000.exe thì nó báo Beta version has expired: This beta version of Foobar2000 is over four weeks old. Please update to the latest version.

Vậy là sao hả các bác ?

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

Hỏng, hỏng rồi. Em extract nó vào Program Files (x86), nhấp đúp vào Foobar2000.exe thì nó báo Beta version has expired: This beta version of Foobar2000 is over four weeks old. Please update to the latest version.

Vậy là sao hả các bác ?
Nghĩa là bản Beta đó đã hết hạn. Bác down phiên bản mới rồi cho nó Upgrade là ngon ngay! :D

duyjame

Member

mình down về update xong sao giao diện nó vẫn chẳng có gì trắng bóc luôn như cài foobar chưa setup ấy. Bác chủ hướng dẫn mình với

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (Full Components.Update 17.09.2012. Support SACD.ISO)

mình down về update xong sao giao diện nó vẫn chẳng có gì trắng bóc luôn như cài foobar chưa setup ấy. Bác chủ hướng dẫn mình với

Xoá hết sạch đi, rồi cài lại từ đầu là được :D

tusontay

Huyền Thoại
Re: Foobar2000.DarkOneV3.0.1 (full Components.Update10.10.2012.Support_SACD.iso)

Đã Updated Foobar2000 phiên bản ngày 09/10/2012. :)

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Cảm ơn bác chủ thớt nha. Em vừa tải bản 9/10 về, vậy phải xóa toàn bộ bản cũ đi à bác???

khuongmx

Member
Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Giúp em với bác "tusontay"!
Em đã làm các thao tác như bác hướng dẫn mà nó vẫn không chạy được (nó đòi tải bản mới về). Em chỉ thích bản của Bác vì giao diện đẹp mà âm thanh nó phát ra nghe cũng rất ưng ý.
Em đã làm cả hai cách "tắt UAC (User Account Control)" và "nhấn phải chuột & cho Foobar chạy với quyền Admin" nhưng không được.

Xin Bác còn cách nào chỉ giáo giúp. Thanks!!!!!

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Giúp em với bác "tusontay"!
Em đã làm các thao tác như bác hướng dẫn mà nó vẫn không chạy được (nó đòi tải bản mới về). Em chỉ thích bản của Bác vì giao diện đẹp mà âm thanh nó phát ra nghe cũng rất ưng ý.
Em đã làm cả hai cách "tắt UAC (User Account Control)" và "nhấn phải chuột & cho Foobar chạy với quyền Admin" nhưng không được.

Xin Bác còn cách nào chỉ giáo giúp. Thanks!!!!!

Nếu nó đòi tải bản update về thì bác cứ tải bản update về. Sau đó cài đè lên bản cũ. Nhưng lưu ý , bản cũ bác tải về giải nén ra, bỏ vào ổ C/programm file thì khi bác cài lại sẽ không bị mới tinh nữa. Em vừa cài lại được luôn nè.
Cảm ơn.

khuongmx

Member
Ðề: Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Thanks Bác "davidbeckham_nd"!!
Để em thử xem sao.

khuongmx

Member
Ðề: Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

OK! ThankS!!!! Bác "davidbeckham_nd" nhiều nhé. Em đã cài đặt thành công.

Thưởng thức thôi....

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

bây h mới bắt đầu kéo, thử thành quả của ông anh nào :D

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

OK! ThankS!!!! Bác "davidbeckham_nd" nhiều nhé. Em đã cài đặt thành công.

Thưởng thức thôi....

ok, từ lần sau bác cứ làm như vậy nếu nó đòi update nhé.
Cảm ơn bác

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

ok, từ lần sau bác cứ làm như vậy nếu nó đòi update nhé.
Cảm ơn bác
Việc Update nó không phải là quá phiền toái.
Bản thân phần mềm là luôn phải được cập nhật mới nhất!
Chúc vui! :)

Bên trên