Chung tay xây dựng Foobar2000 DarkOne hoàn hảo

Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Failed to load DLL: foo_wave_seekbar.dll
Reason: This component is missing a required dependency, or was made for different version of foobar2000.
Cái này là bị sao thế bác chủ:((

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Failed to load DLL: foo_wave_seekbar.dll
Reason: This component is missing a required dependency, or was made for different version of foobar2000.
Cái này là bị sao thế bác chủ:((
Bác vào thư mục Foobar2000/Components xóa bỏ file foo_wave_seekbar.dll đi là xong! :)

Ðề: Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Như này nữa ạ bác chủ ơi

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

anh tú ơi e kéo về xóa bản cũ đi giải nén vào nó vẫn đòi update, e update xong vào thì thấy mấy cái components hay hay đều thiếu cả, với lại chạy thử thì ko thấy có logo HDVN mà vẫn logo cũ, anh cho e cách giải quyết với :D

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

anh tú ơi e kéo về xóa bản cũ đi giải nén vào nó vẫn đòi update, e update xong vào thì thấy mấy cái components hay hay đều thiếu cả, với lại chạy thử thì ko thấy có logo HDVN mà vẫn logo cũ, anh cho e cách giải quyết với :D
Vậy là bị bản cũ chèn rồi, gỡ sạch ra cài lại thôi cưng! :)

Bác cho e hỏi tại sao các file Flac có sẵn trong đó nó ko hát được vậy? bác giúp e với, khoản này e hơi dốt:D

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Vậy là bị bản cũ chèn rồi, gỡ sạch ra cài lại thôi cưng! :)

e gỡ ra rồi reset mày rồi lại giải nén lại, vẫn bắt update, update rồi thấy vẫn như trước :((

khuongmx

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

<:p
Em rất rất cảm ơn hai Bác "davidbeckham_nd" và "tusontay"!!!!
Giờ đây em đang thưởng thức các bản nhạc lossless của anh em HD upload và chảy bằng PM của các Bác. Em rất ưng ý với phiên bản này.

Nếu còn phần mềm (PM) này nghe nhạc lossless hay hơn thì em mong các Bác chia sẻ để anh em thưởng thức nhé!
Một lần nữa "cảm ơn các Bác"....Cảm ơn Diễn đàn HDVN.!

Cuộc đời thật là tuyệt vời quá...!

HDdream

Member

Hic. có vẻ bản này hơi bị nịnh tai, mà em copy vào ổ C rồi mà play với footbar nó chả chạy gì cả, lại phải bấm 1 phát nữa nút play trên footbar mới chạy.

tusontay

Huyền Thoại

Bác cho e hỏi tại sao các file Flac có sẵn trong đó nó ko hát được vậy? bác giúp e với, khoản này e hơi dốt:D
Của bác E nghĩ là do thiết lập cardsound chưa đúng. Tiếc là E đang ở công ty, nếu ko E chụp cho bác xem là đc ngay!
e gỡ ra rồi reset mày rồi lại giải nén lại, vẫn bắt update, update rồi thấy vẫn như trước :((
Làm gì có chuyện đó nhỉ? Bản này đâu bắt Update cái gì đâu! Bỏ vào là chạy mà. :(
Hic. có vẻ bản này hơi bị nịnh tai, mà em copy vào ổ C rồi mà play với footbar nó chả chạy gì cả, lại phải bấm 1 phát nữa nút play trên footbar mới chạy.
Đúng là thêm chút Tube Sound nó thế đấy bác. Bác bỏ Tube đi xem nào! :D

Cho mình hỏi là mình download file *.nrg về giải extract ra thì được file *.wav nhưng foobar không tìm thấy thấy thông tin như artist hay album để search lyric bài hát như là file flac. Có cách này để tìm lyric bài hát với file wav không hoặc là cách thay đổi thông tin cho file *.wav.

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại

Cho mình hỏi là mình download file *.nrg về giải extract ra thì được file *.wav nhưng foobar không tìm thấy thấy thông tin như artist hay album để search lyric bài hát như là file flac. Có cách này để tìm lyric bài hát với file wav không hoặc là cách thay đổi thông tin cho file *.wav.
Khi File nhạc ko có thông tin bài hát thì ko tìm đc đâu bạn ạ! :)

Khi File nhạc ko có thông tin bài hát thì ko tìm đc đâu bạn ạ! :)
Vậy chắc phải tìm cái chương trình nào làm thay đổi thông tin cho file wav. Mà cho mình hỏi cái hiện lên ở góc trên bên phải mỗi khi chuyển bài là component gì vậy?

chiplove69

Well-Known Member
Re: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Hế Hế, Cảm ơn bác Tự Sơn Tay...Bản này sound nghe thích tai lắm + cả cái logo của 4r mình cũng rất ok! Chốt hạ là bản này mình hài cả bộ lòng:)) Nhưng mà thắc mắc sao không thấy cái phần thông tin về track/time/kbps nó kiểu dấu chấm điện tử như hình của bác nhể, mình rất khoái kiểu đó:((

avonet269

Banned
Re: Foobar2000.DarkOne.V3.0.1- Full.Components.Update_09.10.2012.Support_SACD.iso

Bảng giá tăng thứ hạng Alexa , duy trì Alexa và tăng Sites Linking In

Xem chi tiết

chiplove69

Well-Known Member

BẠN CÓ MUỐN[/size]

- Người yêu của bạn?

- Vợ hoặc Chồng hoặc Con của bạn?

- Thần tượng của bạn?

Hãy đến với chúng tôi!

Mọi vấn đề bạn còn thắc mắc xin vui lòng gọi sđt: 0988.895.451 (miss Yên)
Chụp ảnh con mẹ mày hoặc cố nội mày đưa lên đây.....Tổ sư mấy thằng auto spam

philipshero

Well-Known Member

Bạn tusontay xem giúp lỗi này xử lý thế nào. Trong bản foobar trước thì ko gặp lỗi này khi chỉnh output sang WASAPI.
Cám ơn nhiều.

Bác chụp giúp e cái hình hướng dẫn nhé bác, cảm ơn bác

hoasimtim

Well-Known Member

Bạn tusontay xem giúp lỗi này xử lý thế nào. Trong bản foobar trước thì ko gặp lỗi này khi chỉnh output sang WASAPI.
Cám ơn nhiều.

Chắc tại file nhạc rùi, bác thử với file nhạc khác chưa?

Bên trên