Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lephigau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nếu 1 ngày đó em biến mất khỏi HDVN ko biết có ai nhớ em ko nhỉ?
Chuyện này dám lắm à, còn bác em thấy phây phây ra đó mà

bác Đăng có chuyện gì rồi kìa? đề nghị chia sẻ ngay với anh em! hay là bị ép đi lấy vợ ngoại, hay sang thái....?

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nếu 1 ngày đó em biến mất khỏi HDVN ko biết có ai nhớ em ko nhỉ?
Chuyện này dám lắm à, còn bác em thấy phây phây ra đó mà

LẠC QUAN, VUI VẺ LÊN ĐI EM. Ở ĐỜI ÍT KHI MỌI VIỆC THEO Ý MÌNH. ĂN THUA BẢN LĨNH CỦA MÌNH ĐỂ VƯỢT QUA.
KHÔNG THÀNH CÔNG CŨNG THÀNH NHÂN.

tonytruong

Super Moderators
Chào cả nhà.! Chúc một ngày mới vui khỏe và làm việc hiệu quả nhé. Sáng nay đi làm sớm nên ko có time để lên quán gió A.Quang :) giờ tranh thủ lên chút rồi lại có việc rồi :)

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà buổi sáng tốt lành

0joro0

Huyền Thoại
Chào cả nhà. Công nhận hôm qua uống thuốc, nằm ngủ sáng dậy thấy bớt sưng rồi. hehe

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Em mới đội mưa đội gió mua thuốc xong anh Quang ơi. Em ra tiệm thuốc tây mua theo anh, nhưng ko biết có đúng ko nữa.

Uống sao đây anh?

Em mua thuốc sao k ghé a, a cho free luôn, mà nói trước uống thuốc mà Free là k hết bệnh à nha

0joro0

Huyền Thoại
Anh nói vậy sao em dám qua anh lấy thuốc, uống ko hết mà uống free nên uống nhiều quá lờn thuốc sao anh? :))

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chào cả nhà buổi sáng, tập thể dục + cafe nào ... Cafe sữa cho nhiều cafe nha Quán Gió ơi !!!

0joro0

Huyền Thoại
Hồi tối chân nó nhứt quá em ngủ xuống tủ lạnh lấy 5 trứng hột vịt lộn luộc lên ăn xả xui luôn. hehe
Giờ phải dưỡng thương mới được. :D

dangtu

Active Member

Hồi tối chân nó nhứt quá em ngủ xuống tủ lạnh lấy 5 trứng hột vịt lộn luộc lên ăn xả xui luôn. hehe
Giờ phải dưỡng thương mới được. :D
Phải 10 trứng mới đủ. no

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

"Chào ngày mới" các bác HD Sài Gòn :)
Làm tô mì Quảng nhé các bác \:D/:

AlanDave

Member

Nếu AE nào đi nhớ hú hí mình đi nhé, đến xem và trãi nghiệm công nghệ ( ngắm Bưởi vẫn là chính ) :)) =))

Em cũng có đăng ký rồi, vậy CN anh em hẹn giờ giấc rồi đi luôncho khí thế.

Có đi hú e cái nha 2 đại ca. E cũng đăng ký rồi ah mà chắc để CN đi cho tiện chứ ngày thường vẫn còn đi làm ah. :D

Hải Đăng

Mỳ quảng nhìn ngon quá đi mất, ôi nhìn mì quảng lại nhớ con ghệ hồi học cấp 3 :D
Hồi đó yêu em vì mẹ em có món mì quảng ngon trứ danh và vì được ăn...miễn phí =))

ilVietnam

Well-Known Member

Mỳ quảng nhìn ngon quá đi mất, ôi nhìn mì quảng lại nhớ con ghệ hồi học cấp 3 :D
Hồi đó yêu em vì mẹ em có món mì quảng ngon trứ danh và vì được ăn...miễn phí =))

Hóa ra là lúc đó đang đói lại đc ăn miễn phí =))

wimax

Well-Known Member
Chú Bình cho cái ông nôi ở trên ra đảo nghỉ mát nhé . Vô đây quảng cáo lung tung

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên