Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Có đi hú e cái nha 2 đại ca. E cũng đăng ký rồi ah mà chắc để CN đi cho tiện chứ ngày thường vẫn còn đi làm ah. :D

Ok có đi Anh hú em liền :)
P/s Hôm nay đúng khổ, tới cái vùng khỉ ho cò gáy không có ai bán cơm, giờ vô quán cafe ăn mì gói hu hu :((

aliasleo7

Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

HDBIENHOA mới nhá hàng 2 em PG thôi, mà đã muốn "NGẤT TRÊN CÀNH QUẤT" rồi. Còn RƯỢU BƯỞI nữa. Ôi ! Sao lâu tới CN quá Anh Long ơi

Dáng chụp như em phía trên mới tôn vinh được nét đẹp và ưu điểm của Phụ nữ Biên Hòa. Còn em thứ hai, điểm trừ cho đạo diễn nhiếp ảnh, tạo dáng chưa chuẩn. Có phải không Luật ? Đây không phải ảnh 3D, rất khó nhận biết được chiều nổi và chiều sâu (huống chi có thêm cuốn sách)

Ok anh :D Em thứ 2 nhìn rất quen, nếu mắt em k nhầm thì là quá quen. E này hàng khủng đó bác, bỏ cuốn sách ra thì có lẽ k thua em bên trên đâu (e test rồi mà ;)) mỗi tội chiều cao hơi khiêm tốn. E này gái Tiền Giang đó các bác :)) Hình như hôm bữa off-chai tăng 2 ở KP e có cho bác Tonytruong coi hình bé này rồi ;;)

tonytruong

Super Moderators

Ok anh :D Em thứ 2 nhìn rất quen, nếu mắt em k nhầm thì là quá quen. E này hàng khủng đó bác, bỏ cuốn sách ra thì có lẽ k thua em bên trên đâu (e test rồi mà ;)) mỗi tội chiều cao hơi khiêm tốn. E này gái Tiền Giang đó các bác :)) Hình như hôm bữa off-chai tăng 2 ở KP e có cho bác Tonytruong coi hình bé này rồi ;;)

Xác nhận Luật chuẩn em này :)) =)) toàn thiên tài bắt Bướm bưởi kakaka

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

bác Luật nhớ để em này cho em nha, em có duyên với mấy em PG lắm>:)

Chỉnh sửa lần cuối:

hoasimtim

Well-Known Member

Xác nhận Tân chuẩn em này :)) =)) toàn thiên tài bắt Bướm bưởi kakaka

Có 2 em này chắc các bác không bỏ off lần nào í nhỉ:D

0joro0

Huyền Thoại
Mấy anh cứ giành của em hoài vậy? Anh Trường đã cho thuốc em sẵn rồi, chớ có KS nhá. :))
P/s: A Long kiu anh Bình đổi cái địa điểm Off cn tại Cafe 3D đi anh.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Từ 26/08/2012 đến 26/09/2012, anh em nhớ cập nhật nhé :)
CAFE 3D VIỆT NAM
Địa điểm:
Lô A, Chung Cư Bàu Cát 2, đường Vườn Lan, P.10, Tân Bình
Mr.Phúc (0903388558)
Mr.Khánh (0903948400)

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mấy anh cứ giành của em hoài vậy? Anh Trường đã cho thuốc em sẵn rồi, chớ có KS nhá. :))
P/s: A Long kiu anh Bình đổi cái địa điểm Off cn tại Cafe 3D đi anh.
Đừng nghĩ bưởi to mà khoái nhé, coi chừng bưởi độn thì nguy,các Bác đã checking chưa vậy.hihi

AlanDave

Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ok có đi Anh hú em liền :)
P/s Hôm nay đúng khổ, tới cái vùng khỉ ho cò gáy không có ai bán cơm, giờ vô quán cafe ăn mì gói hu hu :((

Dạ vâng cám ơn anh.

P/S mấy nay e bị stress nặng, công ty đang có dấu hiệu hợp sức cho e ra đường ah a ơi. :( Giờ e đang mua khiêng và giáp để phòng thủ.

0joro0

Huyền Thoại

Dạ vâng cám ơn anh.

P/S mấy nay e bị stress nặng, công ty đang có dấu hiệu hợp sức cho e ra đường ah a ơi. :( Giờ e đang mua khiêng và giáp để phòng thủ.
Gì ghê vậy? Cty hợp sức??? Phải ko vậy trời? Một mình ko chống nổi Mafia đâu. Mua khiêng chi? Mua boom gắn vào người, cả đám nhào vô thì bấm nút là xong ngay. :D

tonytruong

Super Moderators

Ủa aliasleo7 là Luật mà, đâu phải Tân đâu 2 bác, coi chừng phải đãi chè đó =))

Chính xác Luật không hiểu sao lại viết nhầm là Tân kakaka Sorry All :)) =)) Sự lầm lẫn chết người :))
P/s Đả Edit bài rồi nhé :))

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Gì ghê vậy? Cty hợp sức??? Phải ko vậy trời? Một mình ko chống nổi Mafia đâu. Mua khiêng chi? Mua boom gắn vào người, cả đám nhào vô thì bấm nút là xong ngay. :D

Công ty e có mười mấy người ah mà đa phần chủ chốt trừ giám đốc ra là ghét e. :|

meamthanh11

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nếu 1 ngày đó em biến mất khỏi HDVN ko biết có ai nhớ em ko nhỉ?
Chuyện này dám lắm à, còn bác em thấy phây phây ra đó mà
muốn nhớ thì nhiều cách lắm nhớ ghét hay nhớ thù hoặc nhớ kiểu kính trọng hay bác muốn nhớ kiểu gì,
mà bác có biểu hiện gì đâu nà. hỏi xem có ai nhớ bác chưa?
còn e phây phây đó giờ rùi:-h

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên