Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hồi tối chân nó nhứt quá em ngủ xuống tủ lạnh lấy 5 trứng hột vịt lộn luộc lên ăn xả xui luôn. hehe
Giờ phải dưỡng thương mới được. :D

Phải 10 trứng mới đủ. no

ĐANG XUI THÌ MÌNH PHẢI ĂN 1 - 3 - 5 - 7 .... TRỨNG THÌ MỚI LỘN THÀNH HÊN
NỀU ĂN 10 TRỨNG THÌ LỘN MỘT HỒI THÀNH ..... XUI HƠN.
@THẮNG: ANH CÓ NHẮN CÁCH UỐNG RỒI MÀ EM (CEFIXIM 200MG UỐNG 1 VIÊN X 3 LẦN/NGÀY ; .....)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mỳ quảng nhìn ngon quá đi mất, ôi nhìn mì quảng lại nhớ con ghệ hồi học cấp 3 :D
Hồi đó yêu em vì mẹ em có món mì quảng ngon trứ danh và vì được ăn...miễn phí =))

Nhớ làm chi chú Dũng ơi! tưởng gì, yêu em vì mẹ em có món mì quảng ngon trứ danh và vì được ăn...miễn phí . =))

Nghe nói chú có chuyện chẳng vui phải không?

Nếu có đừng nghĩ ngợi hay buồn bã gì cã, hãy vào hãy vào đây trò chuyên và thư giản. Chắc chắn với sức gió như vũ bão sẽ thổi tan những u uất trong lòng chú thôi. Chúc vui :-bd

wimax

Well-Known Member
Ở Biên Hòa có món Rượu Bưởi khá ngon . Không biết anh em có ai hứng thú không nhỉ

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nhớ làm chi chú Dũng ơi! tưởng gì, yêu em vì mẹ em có món mì quảng ngon trứ danh và vì được ăn...miễn phí . =))

Nghe nói chú có chuyện chẳng vui phải không?

Nếu có đừng nghĩ ngợi hay buồn bã gì cã, hãy vào hãy vào đây trò chuyên và thư giản. Chắc chắn với sức gió như vũ bão sẽ thổi tan những u uất trong lòng chú thôi. Chúc vui :-bd
Dạo này toàn chuyện buồn, chính xác là từ tết ra giờ làm ăn đổ bệ, nợ nần chồng chất, cày như con trâu để trả cho người ta, hô hô hô cũng may còn kiếm ra tiền trả chứ ko chắc bỏ xứ đi quá :(
Ngày nào cũng vào, ace chém kinh quá, đọc xong là phê lòi rồi nên em ít câm mần :D

explorer

Well-Known Member

Ở Biên Hòa có món Rượu Bưởi khá ngon . Không biết anh em có ai hứng thú không nhỉ

Ha ha, còn phải hỏi nữa Ngọc ? Nhưng không biết là RƯỢU được làm từ BƯỞI ; hay là vừa dùng vị giác và khứu giác để thưởng thức RƯỢU, vừa dùng thị giác, xúc giác và thính giác để thưởng thức BƯỞI ?

Từ ngày có vụ đi Biên Hòa, từ BƯỞI xuất hiện trên diễn đàn SAI GON với tần suất dày đặc

??????????chuẩn không ta??????

longdnl

Well-Known Member

Thành phố Rạch Giá tỉnh Kiên Giang Khu Lẩu Biển . Khuya nay 1h ra xe rồi .

Mình xuống dưới này lai rai ở khu Lấn biển không hà! khu này quán nhiều lắm, đẹp nữa. Còn chú nói khu lẩu biển sao mình không biết nhỉ, chắc ngoài đảo quá! :))

longdnl

Well-Known Member

Ha ha, còn phải hỏi nữa Ngọc ? Nhưng không biết là RƯỢU được làm từ BƯỞI ; hay là vừa dùng vị giác và khứu giác để thưởng thức RƯỢU, vừa dùng thị giác, xúc giác và thính giác để thưởng thức BƯỞI ?

Từ hôm có vu đi Bên Hòa, từ BƯỞI xuất hiện trên diễn đàn SAI GON xuất hiện với tần suất dày đặc

Có cả 2 thứ luôn chú Đức ơi! muốn loại nào cứ tới Bòa Hiên ...í lộn Biên Hòa thì đầy rẫy, chỉ sợ thiếu money thôi. :D

explorer

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

HDBIENHOA mới nhá hàng 2 em PG thôi, mà đã muốn "NGẤT TRÊN CÀNH QUẤT" rồi. Còn RƯỢU BƯỞI nữa. Ôi ! Sao lâu tới CN quá Anh Long ơi

Dáng chụp như em phía trên mới tôn vinh được nét đẹp và ưu điểm của Phụ nữ Biên Hòa. Còn em thứ hai, điểm trừ cho đạo diễn nhiếp ảnh, tạo dáng chưa chuẩn. Có phải không Luật ? Đây không phải ảnh 3D, rất khó nhận biết được chiều nổi và chiều sâu (huống chi có thêm cuốn sách)

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hôm nay sinh nhật bác Quốc Trung mời các bác qua đây chia vui cùng bác ấy ạ :)

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dạo này toàn chuyện buồn, chính xác là từ tết ra giờ làm ăn đổ bệ, nợ nần chồng chất, cày như con trâu để trả cho người ta, hô hô hô cũng may còn kiếm ra tiền trả chứ ko chắc bỏ xứ đi quá :(
Ngày nào cũng vào, ace chém kinh quá, đọc xong là phê lòi rồi nên em ít câm mần :D

Cày như vậy mà còn có thời gian vô đây chém và tâm sự thì chưa có gì, khi nào quy ẩn 1 thời gian kìa mới biết được,

truonghd

Well-Known Member

Hồi tối chân nó nhứt quá em ngủ xuống tủ lạnh lấy 5 trứng hột vịt lộn luộc lên ăn xả xui luôn. hehe
Giờ phải dưỡng thương mới được. :D
Vừa hết bị nhứt chân thì chuyển qua tiêu chảy à nhé

wimax

Well-Known Member
Nóng quá bác Tolydieu ơi . Sao tuần này lâu thé nhỉ . Hôm nay mới thứ 5

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên